Tiếp tục bay!!

Hôm nay đã ko thực hiện được kế hoạch đi hát karaoke nên mai phải đi hát mới được...
Rất nhiều kế hoạch tao đặt ra nhưng cũng nhiều kế hoạch tao ko thực hiện được, hichic

The la trong thang 9 lop minh se lai co hai cai may bay nua cat canh bay xa.Nen buon hay nen vui ha bon may? Tao vua vui lai vua buon mot chut. Lop minh the la moi dua mot phuong roi con gi!
Heo oi may se hoc o Oxford a? the thi thich qua con gi. Anh voi Phap cung gan nhau lam. Biet dau tao voi may se gap lai nhau mot ngay khong xa... Hi vong the...

Heo định ngối nói chuyện nghiêm túc với cô Duyên à, chúc mày sẽ có một buổi nói chuyện ý nghĩa.

Hôm nay mọi người tiễn Dương đi Trung Của hử, tao lại có hẹn từ trước ấy nên phải xong việc mới qua được, sorry....

Tự nhiên nhớ Nhi quá', huhu hê hê

O la la, nho to ha, to phai xem Duc co no nan gi to khong moi duoc, chet chet.
Lop minh chac gio nay van o hang karaoke, minh so me phai ve truoc, ai ngo me lai khong co nha, oi buon nhu con chuon chuon...

Chậc chậc, hôm nay mọi người đi chơi vui không thế? Tao bận một chuyện rất quan trọng la`.. đi chùa với mẹ nên không đến đưa quà cho Bean được. ( tối nay qua tao lấy đi, cả quà của Thúy an, cả vật chất và tinh thần..)

Đặng Mai Châu đã viết:
The la trong thang 9 lop minh se lai co hai cai may bay nua cat canh bay xa.Nen buon hay nen vui ha bon mày
Vui chứ buồn gì mà buồn. Hehe, chúng mày cứ đi hết đi, càng trong sạch đội ngũ Đảng chính quyền chính phủ nhân dân đất nước. Đi đi nhé!

hic sắp đi rùi chán quá... xin ở lại nhưng mẹ ko cho...

Hôm wa tuy đi ko nhiều nhưng còn vui chán...
Uh rồi còn nhiều máy bay nữa sẽ bay Châu à! Nhưng ko buồn đâu...vì đi là để bước theo những con đường mới mà Châu, phải vui chứ...

Dạo này đông vui thật đấy, Mel cũng lên mạng thì biết rồi đấy
Heo ơi, Heo ahf, mặc dù hôm qua tao đã hứa với mày thật sự rất rất là nhiệt tình, nhưng mà hic, lúc ra đến nơi tao mới nhớ là tao quên tờ giấy ở nhà, thôi thi` mai nha', mai nha'
Hôm nay tao gặp Keo Bẩn mày ạ, hôm nay nó ĐẸP, mày biết rồi đấy!
Hôm nay mày có đẹp ko Heo?(xin lỗi cả lớp , chuyện hơi riêng tư tí nha)

Nay` Heo oi tao se tra hoi cho phu` hoa cho ma`y va`o luy'c na`o nhi? Tao dang cam day

Chị dâu! Em đang băn khoăn về cái chữ ký của chị . Hic... sao chị nỡ phũ phàng với anh trai em thế ?

ồ, dạo này tao cũng thấy rất nhiều người ĐẸP...
ừ...đẹp ra í...
Lâu lâu ko gặp lại thấy họ ĐẸP thế ( tao đang nói đến nhiều người đấy nhá)
Mặc dù cũng nghe mấy chuyện bất ngờ và choáng của 1 số người..
mà thôi....tình cảm của họ...

gọi đt cho tao đi nha
mùng bốn tao mới bay qua NK cơ.... Hk đang bị bão.. nhớ số dt chưa.. 0912230460

Mấy bạn ạ ! mấy bạn ra tiễn con Dương thì tui ko có ý kiến nhưg mà các bạn nhí7 đừng bận đồ đen nhá ! Có 1 con méo đen là đủ lắm rồi hhuuhuhh

Ko có ai chờ đợi tôi hết, thế đấy, tôi đã nhầm lẫn chăng? Thật là đáng thất vọng, có lẽ tôi đã đánh giá quá cao về họ, tôi nhầm thật rồi!!!!!!!!!!

Hic mày ra sân bay sớm wa Dương ạ, tao và Lệ đến khổ sở, phóng xe máy ra tận sân bay, mệt chết đi được, 2 con chạy trối chết, thở hồng hộc hết hơi luôn, thì mày lại toe toét bốp 1 câu " tao ko bay được, hoãn rồi, bão" Hic hic :((
Thế là lại chặng đường về, đau khổ wa cơ!
Thế cuối cùng mùng 4 chị mới bay chứ gì, ê cu, đi chơi ko?:D

hichic sao vừa thấy bảo là mùng 5 cơ mà ko thể hiểu đc với cô gái...

Một số chuyện ko nên nói tới nhưng người ta vẫn nói như một cách làm người khác đau lòng mà đâu có hay liệu có nên......?

Tại sao cứ phải như thế nhỉ?
Sáng nay mình cũng đã từng cảm thấy hụt hẫng, vắng ngắt...tưởng là ko kịp, nhưng rồi, tự mình phải đi thôi...vì đã đến muộn, à mà ko muộn lắm, đúng giờ đấy chứ hix

Back
Bên trên