~~~> The beyond GODLIKE Liverpool <~~~

Liv vào vòng 1/16 CL rồi :x . Ko biết sẽ gặp thằng nào?:-??

bọn tuyển TBN đúng là chả ra j :( con nhà người ta mới chấn thương dậy đã bắt nó tập hùng hục kiểu j đến nỗi lại dẹo tiếp cả tháng nữa :-<

hiệu số kém Cheski nhiều quá nhỉ o_O

Sao lại ko lo đc... chỉ cần bị treo giò một mùa thôi thì coi như là Liv tan tành giấc mơ lần đầu vô địch PL :((

Chỉnh sửa lần cuối:
có liên quan gì vấn đề thể thao đâu mà lo treo giò :D kết án hình sự thôi B-)

Cái này chắc ném cho thằng kia tí $ là xong chứ j, cũng làm j nghiêm trọng lắm đâu :( Từ trước đến h bao nhiêu thằng chả oánh nhau rồi có sao đâu :(

Gerrard còn là trụ cột bóng đá Anh thì k lo :)) vz cả mình thấy cũng có ghê gớm j đâu nhờ, mấy thg hiếp dâm còn đc tha cơ mà :-??

@ PhanTom: xem có bị misclick phát nào nữa k :"> :">

cầu thủ nào đánh nhau cũng vào tù hết thì lấy ai ra mà đá :-<

ava Quân em lừa đảo thế =)) mà tao viết cái bài code kiếc ở topic nào í nhỉ :)) tao nhớ là AC mà vào tìm ko thấy :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
topic Bóng đá VN cái trang mà tao bảo câu page view ý :">

ava đẹp mà =))

Nhớ ngày xưa Gerrard từng trả lời phỏng vấn : "Việc làm xấu nhất mà tôi đã từng làm là ăn cắp một cái bút bi năm tôi 11 tuổi" =))

Đùa bây giờ nghĩ lại thấy thật giả tạo.

Đánh nhau 1 tí mới là đàn ông chứ ;))
Hiền mãi k đc ;;)
Ăn cắp bút bi là tội lỗi, dưng mà đánh người là có lí do hẳn hoi, k phải việc xấu :))

Nhớ ngày xưa Gerrard từng trả lời phỏng vấn : "Việc làm xấu nhất mà tôi đã từng làm là ăn cắp một cái bút bi năm tôi 11 tuổi" =))

Đùa bây giờ nghĩ lại thấy thật giả tạo.

Em này fan Liv mà nói nghe... gay gắt thế:-ss
Có tí rượu vào thì mấy ông cầu thủ dễ đánh nhau lắm:)) Nhưng chắc vụ này ko đến nỗi vào tù:-?? Chắc chỉ $$ thôi

Người xưa có câu "Con gái thay đổi nhanh như chong chóng" quả ko sai tẹo nào :-?

Back
Bên trên