~~~> The beyond GODLIKE Liverpool <~~~

Tưởng bé Fulham cầm chân được Liv ai ngờ bị nó đóng cho phút bù giờ :))
Thế thì chả có lý do gì mà Aston cầm chân được Man =P~B-)

Chỉ mong Blackburn ghi đc 1 bàn cho trận đấu nó đỡ nhạt mà cũng chả được :)) =))

thôi nói chung cũng có cái éo gì đâu :-< Nói chung kích đểu nhau vài câu cũng éo sao anh Phong cũng chả cần nặng lời đến thế :-< mà lần trước em Anh Phương em í là con gái vào topic MU nói có mấy câu thôi lại chả bị úp sọt cho lên bờ xuống ruộng :-< Còn bảo cái gì mà "con gái xem bóng đá chỉ thế thôi" nghe thật là khó đỡ lắm :)) Thế mà anh Trần vẫn còn thù dai đến tận h này à =))

Còn anh Trần cũng thôi đi đừng nói kiểu như mấy bài trên nghe khó chịu lắm, mỗi lần vào box bóng đá lại thế này buồn vãi đái éo muốn vào :( Chửi nhau thì chửi thẳng toàn đàn ông con trai cả móc máy nhau thế làm gì =,=

bố tổ, kick nhau không a nói làm cái giề, thằng tuyên b bf nói chứ a chỉ bảo là "bảo sao fan Mu ko bị ghét". Thấy em nó máu quá thì mình cũng nên hổ báo tý :">

còn vụ em Phương sang MU là khác nhá, cái gì cũng phải rạch ròi. Đúng là fan đội này sang thread đội kia chẳng bao giờ dc chào đón tử tế cả :-B. Nhưng mà em nó con gái, sang cái dc "săn đón" nồng vãi lúa nếp non =), anh em cứ gọi là "nhiệt tình chỉ bảo" =) nên a làm 1 câu nhắc nhở tý ;)) ( cái này đọc kỹ và xem xét trong điều kiện và hoàn cảnh lịch sử với một tầm nhìn của thời đại sẽ thấy :> ) chú lại cứ đi hiểu sai ý của a :(

còn chuyện móc máy đôi co thì cũng tùy người :-j, cái gì lỡ qua rồi thì thôi, cho qua luôn, mỗi tội Vanh giê xóa bài chưa dc "ngọt" cho lắm =((

Hầy, lượn qua các tô bích bây h thấy cãi nhau nhiều quá :)) làm tí thông tin nóng hổi ngoài lề nào :O

Mời các bạn đón xem , trên trang nhất của báo An ninh thủ đô, hình ảnh đầy hồn nhiền của 1 chú bé sau khi làm đc bài :x =)) =))

http://www.anninhthudo.vn/Tianyon/Index.aspx?ArticleID=49951&ChannelID=5

hóa ra mặt cười toe toét ko phải do làm được bài mà như a P nói ;))

Anh An ninh thủ đô chơi cho câu chú thích: "vui vẻ" sau khi thi tốt nghiệp
Nghe cũng đúng :))

Back
Bên trên