~~~> The beyond GODLIKE Liverpool <~~~

Thứ 4 o_O mẹ mày xa nhà mới đc mấy tháng mà quên hết cả rồi [-x Bây h thứ 4 lớp mình chỉ còn tầm 5 thg ra Đạt thôi :-? Còn lại về nhà học hết :> Tao năm trong nhóm về nhà đó :">

Ơ d k m thế 5 thằng đấy là 5 thằng nào?
Lúc nó đá thì đang buổi chiều, ngồi 90' xem livescore trên web =)) Cứ refresh là thấy Liverpool với Bayern ghi bàn @_@

Tại sao lúc Pepe đá T9 thì bị thổi liên tục còn lúc T9 kéo áo Pepe thì lại ko sao nhỉ =))
Anh VAnh ko đứng đc ở sân thì chầu chực sẵn ở cổng vậy :)) Mà em nghe nói có công việc quét dọn svđ cho du hs bên đấy :))

T7 này có ai đi xem Liv đá ko? ;;)
Fan Liv vui lắm í, vừa nghe bọn nó hét vừa thấy buồn cười :))

Mọi người cho em hỏi cái vụ lắp màn hình lớn ở Giảng Võ là như thế nào đấy?
Uầy đêm qua Liv thắng Real 4-0, thật là shock, mình tưởng đang nằm mơ.
Nhưng cũng công nhận trọng tài hôm qua bắt 2 bàn đầu rất là vớ vẩn nhá!:)

Trước năm nay, Liv cứ khi nào gặp MU là đá như 1 đội hạng 2, luôn bị rape nặng nề
Nhưng năm nay 2 làn gặp mặt đều đã thắng, và thắng nói chung " ko phải do may mắn":))
Vậy đâu là sự khác biệt:-?
->> Torres:>

ye vừa đi xem ở quán về sướng quáaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa :*

Lẽ ra anh Gerrard đá cẩn thận tẹo có phải 5-1 rồi ko :x Hay là Rio đá phản quả cuối cũng đc :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng Liver nha, đội tận dụng cơ hội tốt hơn thắng là xứng đáng rồi
Dù gì MU vẫn đứng thứ 1 với khoảng cách là 4 điểm và 1 trận chưa đá :D

Em vừa đi xem về, bây giờ vẫn còn phê :)) Fan Liv to mồm nhất :))
Hôm nay mát giời MU đc ngày giặt áo đem phơi. Giặt 3 lần cộng thêm 1 lần nước xả :))

Cố lên Liverpool sắp lên đc thứ 2 rồi=))
Sướng nhá. Thắng đc 1 trận phởn=))
Thỉnh thoảng thấy fan đội khác vào đá đểu ở topic MU bị hấp diêm tơi bời
Còn fan MU vào topic đội khác đá đểu thì sao nhờ :|
Hqua MU mà thắng đc lại chẳng phởn đi :)) Nhưng mà có thắng đc đâu =))
@Trung: lượn đi cho nước nó trong, về topic MU nói j cũng được

Chỉnh sửa lần cuối:
mọi người hôm qua có ai đến Giảng Võ xem không? chia sả lại không khí cho em nghe vs. hum qua mẹ em không cho đi, mẹ bảo cái j mà đến đấy đông người phức tạp dễ đánh nhau, con gái đến đấy chả ra cái thể thống j cả. eo ơi tức không chịu được!!!
lại còn vướng vào cái lịch học thêm từ 7h30 đến 9h nữa chứ:((.
lúc em về nhà đã là 9h20 roài, không xem được j mấy.
nhưng ít nhất được quả Vidic bị thẻ đỏ là sung sướng roài. mà xem bọn ManU ức chế lắm í, chơi cứ bẩn bẩn, lại suốt ngày thắc mắc trọng tài, vênh không đỡ được.
sau quả hôm qua đỡ vênh. trông mặt CR7 lúc thua sung sướng không thể nào tả nổi:))

Thỉnh thoảng thấy fan đội khác vào đá đểu ở topic MU bị hấp diêm tơi bời
Còn fan MU vào topic đội khác đá đểu thì sao nhờ :|
Hqua MU mà thắng đc lại chẳng phởn đi :)) Nhưng mà có thắng đc đâu =))
@Trung: lượn đi cho nước nó trong, về topic MU nói j cũng được

Đơn giản là fan MU đông hơn, và ở trên các forum thế này thì lực lượng bộ đội mạng đông đảo và hung hãn hơn đương nhiên là lợi thế :)) Cơ mà thật ra thì những hành động kiểu như của em Trung như thế này thì chỉ thuộc loại thủ dâm tinh thần hạng bét thôi :-? Chứ cũng ko nên nói tất cả fan MU đều thế :))

hố hố hôm qua nhìn cái lúc CR7 ngã xong chả thèm đứng dậy rất là sung sướng nhé :x rõ ràng là gặp Liver thì mấy chú thần kinh yếu như CR7 hay Anderson tha hồ mà bị rape :x

ơ hay, mọi người thích chửi hội đồng cứ chửi chứ =)) có ai nói gì đâu nào :))

Hôm qua Skrtel đá khôn vật vã T_T khổ thân anh Tevez bị 1 thằng cao hơn cả cái đầu + cái cổ kèm :-<

Back
Bên trên