~~~> The beyond GODLIKE Liverpool <~~~

trời. anh xem lâu nhỉ, em mới xem từ năm 2006, lúc World Cup. chị em sét đánh anh Gerrard vì anh Gerrard đẹp trai, còn em sét đánh anh ....Crouch vì anh í quá cao, vì vậy nên em thik Liver. :)

mình cũng hơi thích thích Liver từ hôi 98:)) Hồi đấy thích Ger-Owen, bộ đôi thần đồng mới của Anh:x
Hồi đấy có McManaman với P.Berger ở hàng tiền vệ:-?

lol VA mày định tặng tao à :"> thế thì mua tao cái khăn có chữ You will never walk alone í :x ko nếu mày tốt bụng thì mua tao cái hoodie càng tốt (tao cũng ko biết có sản xuất cái đấy ko:">) :x

công nhận đấy, VAnh vác cái thằng bên trái cùng ava mày về đi :-s hồi nó ở VN toàn chửi nhau với nó mà đến khi xuất khẩu nó sang UK rồi lại thấy nhớ , vác về rồi tao gửi tiền \:d/

Các bạn làm mình xúc động vl :x... thật ý :x :">
Ước mơ lớn nhất của mình là đc nhìn thấy Gerrard và làm 1 pô ảnh nhưng sao thấy khó khăn quá :((

ước mơ của em chỉ là đc nhìn liv thắng mu oanh liệt 1 trận nữa. Ko biết tuần này ESPN có về mắc màn hình lớn ko. Trận lượt đi đến sân Quần Ngựa xem thấy fan Liv có 1 dúm ở góc thôi, buồn chết :(( , nhưng đc cái mồm to, còn bọn MU im re suốt từ đầu đến cuối :))
Mọi ng cho e hỏi cái thằng Ngog tên nó đọc ntn?

Em Anh Phương để cái ava với cái chữ ở dưới rất liên quan nhé :))

VAnh mày ở cũng gần Liverpool mà :-? Lúc nào thi hết AS thì qua đấy chặn chúng nó ở sân tập 1 buổi xem tn chả chụp đc ảnh :">

Thằng Tâm linh tinh vừa chứ, liên quan thế còn gì [-(

Cái thằng đầu cua là Edward lúc bé :>

còn em quần đỏ chắc là em Phương rồi :-?

chuẩn chưa :)>-

Em Anh Phương để cái ava với cái chữ ở dưới rất liên quan nhé :))

VAnh mày ở cũng gần Liverpool mà :-? Lúc nào thi hết AS thì qua đấy chặn chúng nó ở sân tập 1 buổi xem tn chả chụp đc ảnh :">

Thi xog 2 ngày sau t về luôn chả biết có đi kịp ko :(
Mà muốn vào thăm sân, kể cả lúc ko có ai cũng phải mua vé đấy em ạ :))... vé thì lại đ' rẻ tý nào cả :-(
Half term break vừa rồi lên London, đi thăm cái SB của Chel bé tẹo :)), nghe nói nhà a Lampard ngay gần cách sân mấy bc chân nhưng chả biết đâu để mà tìm =))

sợ hãi quá =)) thôi Liv cố chạy lấy cái C1 hoặc ít ra là runner up :p

hôm qua Cannavaro bị quẩy cho chóng cả mặt :)) Đá tấn công hay vl :x Chỉ đến cái lúc 3-0 rồi thì hơi buồn ngủ tí thôi :x

Bây h go fcuk MU nữa là tinh thần lên cao vl :x

Back
Bên trên