~~~> The beyond GODLIKE Liverpool <~~~

2pic giờ đúng thành chỗ buôn chuyện đủ thể loại rồi =))

@ e Trang: a chẳng biết, tham gia cái diễn đàn của bọn fan bên này thấy có cái pic hay hay thì cho lên thôi :)). Click chữ kí a ý, blog a có quả ava với theme cũng hoành tráng lắm hi vọng e chưa biết :x

kiểu code lừa tình của anh Quân này đã khiến bao người bức xúc :-s Anh có xem xét sửa đi ko hay để câu PV tiếp này :(

Này thì ảnh Gerrard choảng nhau trong trâhn gặp Rotterdam, judge for yourself. Mình là chỉ thấy lúc bt trông anh í rõ là hiền hòa, đá ko thô bạo, ko bao h ăn vạ thế là đủ rồi :-j Còn thi thoảng ở nhà tức vợ có ra đánh đấm tí trên sân cũng là chuyện bt :>

huhuhu a còng e Trang và a còng cả Hưng chym: sửa lại chữ ký vậy :-<

Em ko biết up ảnh :|

Đọc câu này thấy rất là xúc động ý, kiểu như dù đi đâu về đâu thì nơi cuối cùng mình muốn đến sẽ là quay về quê hương của mình vậy. East or West, Home is Best =) *Đang phê vì TB 7,96 môn Văn :x=))*
Càng ngày càng thấy Torres là hình tượng một người đàn ông mẫu mực, chắc chắn anh ấy ko fải loại người đi uống rượu đánh nhau, cưới vợ có con khi còn quá trẻ 8-|

@ anh Việt Anh: Em add blog anh được ko ạ? Em ko muốn ở đây mà lại nói chuyện David lại thành ra bị kêu là spammer 0811, hay chat nhảm hoặc thiếu muối etc :|

@ anh Quân: Em đề nghị anh sửa cái sign, đặt nó ở chỗ khó bị click nhầm vào đc ko, kiểu cứ bị click nhầm một fát là mạng lại đơ đơ luôn ấy, thật là khó chịu :|.

Em Trang thật là thoughtful=))
Em cứ post 1 bài trong đó có cả về Archie lẫn về Liv là ko ai nói gì đc đâu;)):))

Em ko biết up ảnh :|

Đọc câu này thấy rất là xúc động ý, kiểu như dù đi đâu về đâu thì nơi cuối cùng mình muốn đến sẽ là quay về quê hương của mình vậy. East or West, Home is Best =) *Đang phê vì TB 7,96 môn Văn :x=))*
Càng ngày càng thấy Torres là hình tượng một người đàn ông mẫu mực, chắc chắn anh ấy ko fải loại người đi uống rượu đánh nhau, cưới vợ có con khi còn quá trẻ 8-|

@ anh Việt Anh: Em add blog anh được ko ạ? Em ko muốn ở đây mà lại nói chuyện David lại thành ra bị kêu là spammer 0811, hay chat nhảm hoặc thiếu muối etc :|

@ anh Quân: Em đề nghị anh sửa cái sign, đặt nó ở chỗ khó bị click nhầm vào đc ko, kiểu cứ bị click nhầm một fát là mạng lại đơ đơ luôn ấy, thật là khó chịu :|.
Em ơi sao em giỏi thế :(( Chị có nằm mơ cũng ko đc 7.96 văn :((
Trích lời của 1 phụ huynh: "Nhìn Torres rất có đạo đức" :)) :* :x

Em Trang thật là thoughtful=))
Em cứ post 1 bài trong đó có cả về Archie lẫn về Liv là ko ai nói gì đc đâu;)):))

Em thấy post của anh ko về Liv càng ko về Archie mà vẫn ko sao :)), thế này em yên tâm rồi :)). Đc rồi em sẽ học tập kiểu của anh Lê Anh, kiểu ấn vào chữ trả lời rồi sau đếy bình luận 2 dòng thêm vào đấy là okay huh? ;)). Mình quả là thoughtful :">

Cái ảnh đánh nhau của Gerrard trông yêu thế =)).

Tiền vệ xuất sắc nhất thế giới 2008

1. Xavi Hernández, Spain (Barcelona) 113 điểm

2. Cristiano Ronaldo, Portugal (Manchester United) 94 điểm

3. Lionel Messi, Argentina (Barcelona) 83 điểm

4. Steven Gerrard, Anh (Liverpool) 69 điểm

Vừa đọc đc cái này trên Dantri :))

hi vong Liverpool chien thang trong tran derby. Chi so Gerrard khong con tam tri thi dau vi sap ra toa

ava chú Quân lừa tình vãi =))
Mình cũng thích Gerrard :x
Hi vọng Gerrard ghi bàn và Liverpool thua, Tim Cahill 2 bàn ;))

Năm mới chúc các anh chân cứng giày đối thủ mềm, anh Carragher thủ ngày càng khủng, anh Gerrard đá vẫn hay như xưa và ko đánh đấm tùm lum nữa, anh Torres ghi bàn đều đặn như gà đẻ, anh Reina bắt bóng như Peter Parker các anh Alonso, Mascherano, Kuyt, Arbeloa, Hyypia, Keane, Babel, Benayoun, Agger, Riera, Insua, El Zhar, Leiva ... cũng đều đá hay hơn năm cũ :)>- Cùng nhau vô địch PL các anh nhé :>

When you walk through a storm hold your head up high,
And don't be afraid of the dark.
At the end of a storm is a golden sky
And the sweet silver song of a lark.

Walk on through the wind,
Walk on through the rain,
Tho' your dreams be tossed and blown.
Walk on, walk on with hope in your heart
And you'll never walk alone,
You'll never walk alone!

:x

Năm mới chúc cái 2pic này xôm hơn, chúc các anh Liv đá hay hơn, chúc Gerrard ko đánh đấm lung tung, chúc Torres tìm lại được cảm giác với bóng, chúc bọn MU với Chelsea sớm có thằng bị tai nạn hoặc vào tù :x
anh Torres ghi bàn đều đặn như gà đẻ
Câu này hay thế =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên