~~~> The beyond GODLIKE Liverpool <~~~

Hem fải gay gắt, mà em chỉ hơi bị SHOCKED thôi. Máy tính nhà em bị hỏng hơn tuần rồi (và tiếp trong cả tháng nữa sẽ vẫn remain unfixed cho mà xem), vừa hân hoan đc lên mạng thì độp vào đọc một cái sự cố của thần tượng. Sự cố kiểu j lại...:-w. Bọn cầu thủ thì abc với trẻ em hay bồ bịch lung tung là chuyện thường, chứ ko fải một con người angelic như anh ấy lại đi đánh hội đồng người ta chảy máu mồm máu mũi ra.
Em yêu Gerrard vì nhân cách anh ấy trong sạch . Lần này thì hết Gerrard rồi, em chuyển sang anh Công Vinh đây :-h
Trang ơi sao abc với trẻ em lại là bình thường? ;)) Mà đàn ông thì phải biết đánh nhau chứ :-j . Sau sự cố này Gerrard càng khẳng định sự nam tính của mình :)) =))

Thôi 2 bạn chịu khó tâm sự thêm đi cho cái 2pic Liv nó xôm :x
Mà Ava thằng Quân hãm vl =))

:eek: con hàng này ăn gan hùm à, khi nào về VN tào đè ra vặt lông bây h :eek: láo nào >:p

@ e Trang: con ng ai chả có lúc mắc sai lầm, vấn đề là sau sai lầm đó họ xử sự thế nào. Đàn ông con trai thì ai chả có máu nóng, rượu vào là ... :( Thay mặt Gerrard, a xin lỗi e và xin hãy cho a ý 1 cơ hội để sửa chữa :( Hãy nhìn vào Becks, 1 biểu tượng của sự mẫu mực, sau vụ Rebecca Loos a dường như tu tỉnh hơn và k còn dính vào vụ scandal nào nữa :>

@ e Phương : tick bài hay vì câu " Đàn ông phải biết đánh nhau " :">

Quân mà cũng thấy câu đàn ông phải biết đánh nhau hay cơ ah =))
Tao tưởng mẫu hình lí tưởng m phấn đầu là ở nhà bếp núc =))

Các e gái h ghê quá :-ss đời ng` tránh sao đc những cái lỗi đấy, chẳng qua là nó nổi tiếng quá thì mình mới biết đến thôi... nhất là đối với cầu thủ thì thường là "ít giáo dục" :)) cái này đúng, mỗi ng` một con đường mà :))

thay mặt Gerrard cảm ơn Quân vì bài viết vừa rồi :">

nói chung kể cả cầu thủ đánh nhau là ko có đc :-< mà abc với trẻ em thì còn đồi trụy hơn nữa /:) ko nên lấy câu đàn ông phải biết đánh nhau ra ngụy biện, thế chả lẽ cứ muốn thành đàn ông là phải đánh nhau chắc :))

mà việc làm xấu xa nhất của mình từ trước đến h là vay 1000 gửi xe của bạn ko trả :">

nói chung kể cả cầu thủ đánh nhau là ko có đc mà abc với trẻ em thì còn đồi trụy hơn nữa ko nên lấy câu đàn ông phải biết đánh nhau ra ngụy biện, thế chả lẽ cứ muốn thành đàn ông là phải đánh nhau chắc
Thằng Tâm lần sau ko đc cho bạn mượn acc nữa nhé... ban nik đấy [-x

bạn bạn cái củ su hào =)) check IP đi =))

đây là tao thật nhé /:) bằng chứng là tao biết rất nhiều bí mật
1/ tao đã làm gãy kính mày hôm karaoke và vẫn chưa đền :">
2/ mày hôm trước pm tao được tao chỉ dạy cho quyển Princeton review =))

go Liverpool :)>-

Ôi đúng ty của t đây rồi :x
Đ.m nhắc đến vụ kính mới nhớ ra :-w có thằng lại còn kêu cho mình mượn gọng kính mà cuối cùng đến lúc mình dứt áo ra đi vẫn chả thấy cái *** j, chỉ có đi thêm cái đt =))
Mà h tao đeo áp tròng rồi... thoải mái đê :">
Chết... tán nhảm nhiều quá :)) ... căn bản tại chả có việc mie j :))

Quân mà cũng thấy câu đàn ông phải biết đánh nhau hay cơ ah =))
Tao tưởng mẫu hình lí tưởng m phấn đầu là ở nhà bếp núc =))

Các e gái h ghê quá :-ss đời ng` tránh sao đc những cái lỗi đấy, chẳng qua là nó nổi tiếng quá thì mình mới biết đến thôi... nhất là đối với cầu thủ thì thường là "ít giáo dục" :)) cái này đúng, mỗi ng` một con đường mà :))
Sao anh là fan Liv mà lại nói Gerrard "ít giáo dục" =)). Em thấy cầu thủ nước ngoài đâu có như VN, vì nhà quá nghèo nên mới phải đi đá bóng :)). Mà người ta ko giỏi cái này thì giỏi cái khác :)), kể cả những thằng có giáo dục vẫn đi đánh nhau mà =))

:eek: con hàng này ăn gan hùm à, khi nào về VN tào đè ra vặt lông bây h :eek: láo nào >:p

@ e Trang: con ng ai chả có lúc mắc sai lầm, vấn đề là sau sai lầm đó họ xử sự thế nào. Đàn ông con trai thì ai chả có máu nóng, rượu vào là ... :( Thay mặt Gerrard, a xin lỗi e và xin hãy cho a ý 1 cơ hội để sửa chữa :( Hãy nhìn vào Becks, 1 biểu tượng của sự mẫu mực, sau vụ Rebecca Loos a dường như tu tỉnh hơn và k còn dính vào vụ scandal nào nữa :>

@ e Phương : tick bài hay vì câu " Đàn ông phải biết đánh nhau " :">

Giò anh ý chỉ dám nhìn trộm chứ ko dám " hí hoáy' gì nữa=))

gerrard đá thật vl, quả ghi bàn của riera quá đẳng cấp (dù mình là fan Mu cũng fải khen).

Sao anh là fan Liv mà lại nói Gerrard "ít giáo dục" =)). Em thấy cầu thủ nước ngoài đâu có như VN, vì nhà quá nghèo nên mới phải đi đá bóng :)). Mà người ta ko giỏi cái này thì giỏi cái khác :)), kể cả những thằng có giáo dục vẫn đi đánh nhau mà =))

Em gái ko hiểu lại làm căng thẳng rồi ;). Anh đã cho vào ngoặc kép cái "ít giáo dục" là a nói về chuyện học hành, và còn bonus thêm câu "mỗi ng` một con đường" rồi còn j ;). Mà thôi a là fan của Gerrard thì cái đấy khỏi phải tính nhở :))
@ Tâm: ai lại làm thế... [-x

Tôm làm j mả hổ báo thế /:) phải nhẹ nhàng với 2 bạn kia chứ /:)

thằng Tôm làm j mà hổ báo thế /:) box này còn chỗ nào thanh tịnh như chỗ này đâu để mà bon chen :-<

dạ srry anh, tại e lười adv lém:D . e lính mới đành chịu vậy.
e nghĩ bóg đá fân biêt tuổi tác hay fan club nào đâu ?:-/

Back
Bên trên