~~~> The beyond GODLIKE Liverpool <~~~

Ko biết là phải gúc gồ cháu ạ ;))

FA cup thì đã bốc thăm quái đâu mà đá :-ss

Cháu khen thế làm chú phổng mũi quá đi :">=))

Mà anh Bf có vđề j mà cà tên em thế [-x hay thấy tên kém hoành tráng ghen tức há há =))

em ra đường phải cẩn thận, đi đâu thì cũng đừng đi 1 mình lúc đường vắng hay vào những ngõ tối. Nhà cửa thì chốt chiếc cẩn thận vào, BF the gaylord đã đưa e vào tầm ngắm rồi đấy ;))

hehe quay lại chủ đề chính, em campbell đá thật là vãi chưởng 8->

em Trang fan Liver mà chưa nghe đến tên El Zhar thì thật là buồn quá đi :-< thg này nó đá gần chục trận năm nay rồi =.=

nhà em ngay gần nhà BF gaylord có chú ý cũng ko thoát khỏi bàn tay của hắn đâu =(( chỉ phó mặc cho số phận đưa đảy thôi :-s

E ý biết thế là nhiều rồi, m` còn muốn j nữa hả Phan Tom [-x Nhà BF Gaylord cũg ở Tô Hiệu à =)) Thảo nào hay thấy rủ ra đấy cafe cà pháo há há :))

@ e Trang: có thích Avenged Sevenfold k em ơi :> :> :>

Liverpool hình như k có duyên với mấy cái cup trong nước, năm ngoái còn thua Barnsley ở FA :(

Bây h muốn vào spam là cứ phải có 1 câu cuối đề cập đến Liv ạ : (

ý, sao lại có avenged sevenfold ở đây :-@

dù gì thua tot nó còn đỡ nhục hơn thua barnsley ;)), liv thua tot nghe nó còn bt hơn là chel thua burnley :-?

E ý biết thế là nhiều rồi, m` còn muốn j nữa hả Phan Tom [-x Nhà BF Gaylord cũg ở Tô Hiệu à =)) Thảo nào hay thấy rủ ra đấy cafe cà pháo há há :))

@ e Trang: có thích Avenged Sevenfold k em ơi :> :> :>

Liverpool hình như k có duyên với mấy cái cup trong nước, năm ngoái còn thua Barnsley ở FA :(

Bây h muốn vào spam là cứ phải có 1 câu cuối đề cập đến Liv ạ : (

:eek: ai rủ ai fê fáo :eek:
Nhà thằng Phân Tôm gần nhà thằng sửa răng \:d/
@ chữ trắng : đúng rồi đấy

Torres đá chính kia mà thua dc :( El Zhar có j mà tên lạ nhờ, "chú" thấy vào sân mấy lần rồi đấy chứ "em" ( =) )

há há, Liv thua Barnsley còn đỡ hơn Real thua cái đội gì gì mà e cũg k nhớ tên ý nhờ :"> =) [ tranh thủ đá đểu a BF] B-)

Nhà thg Phan Tom là cái hàng trà sữa đối diện trg Nghĩa Tân, chỗ e vs nó học thêm mà =))

Mod nó là fan của Liv nên em ko phải lo :-j
À mà thread này tự nhiên xôm hẳn lên nhỉ ;)), bao nhiêu thằng mò vào spam ;)) ;)) ;))
Đúng cái lúc Liv đang đi xuống thì dân tình spam lại nhiều ;))

Mấy anh chị thích Liverpool, thế có ai ghét MU với R7 ko? :-/

Ở đây ai cũng yêu MU vs Ro7 hết em ạ :x

Đang cao hứng spam thế này mod nhảy vào láo nháo là xẻo /:)

Nhưng ở đây khác :> ở đây có là fan Ars hay Chel hay bất kì đội nào khác đều thấy thích Ronaldo :>

a BF có vẻ có ẩn ý :-? theo e nghĩ thì quá nửa các fan đội khác ghét Ro7 :)) ở HAO cũng thế muh :">

http://vnexpress.net/GL/The-thao/2008/11/3BA0867A/

quả của Gerrard đẹp :x đáng yêu nhất là lúc ăn mừng chạy ra ôm lấy thg CDV tràn xuống sân làm các chú khác cũng tràn xuống theo :)) Cơ mà bàn thắng ấn tượng ý nghĩa nhất của a phải là bàn rút ngắn tỉ số 1-3 trong trận CK C1 2005. Nếu k có bàn ý thì :-< thì :-< :(( :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Lạ thật :-?? bọn fan Liver trên LFCVN đều ghét MU hết mà, đặc biệt là R7 8-}

thì Liverpool và MU là ghét nhau nhất mà. Fan MU ghét Liverpool nhất, rồi đến City và Leeds, West Ham, Arsenal, còn Chelsea thì mãi gần đây mới bắt đầu ghét (từ ngày có anh Nga giàu nhảy vào :))). Fan MU cũng ghét nhất Stephen Gerrard, rồi đến Mascherano :))

Tưởng Ars vs MU mới là ghét nhau nhất nhờ :-?
Gerrard mà cũng ghét dc á :( nhìn hoàn hảo từ bóng đá đến đời sống như thế cơ mà :(

Gerrard vs Carragher cũng phải đc cái vô địch Anh nào thì nó mới phải đạo
trung thành thế mà :|

Ghét đá bựa + bẩn tính. Đứng đầu black list là Chít nô với A Cẩu.

a BF có vẻ có ẩn ý :-? theo e nghĩ thì quá nửa các fan đội khác ghét Ro7 :)) ở HAO cũng thế muh :">

http://vnexpress.net/GL/The-thao/2008/11/3BA0867A/

quả của Gerrard đẹp :x đáng yêu nhất là lúc ăn mừng chạy ra ôm lấy thg CDV tràn xuống sân làm các chú khác cũng tràn xuống theo :)) Cơ mà bàn thắng ấn tượng ý nghĩa nhất của a phải là bàn rút ngắn tỉ số 1-3 trong trận CK C1 2005. Nếu k có bàn ý thì :-< thì :-< :(( :-s

Giá như mình là thằng CDV đó :"> :x

Cơ mà động tác ăn mừng bàn thắng đáng yêu nhất của anh ý là cúi xuống chào kiểu gentleman ý:x , lâu rồi ko thấy anh ấy làm kiểu ấy nữa 8-|, buồnnnnn :-ss.

Nói đến việc ghi bàn, câu quiz tiếp này:
Mùa giải năm ngoái Gerrard ghi đc bao nhiêu bàn tổng cộng (ko tính ĐTQG)

Ôi câu này easyyy quá, ai ko trả lời đc sẽ bị gọi là bác =))

Back
Bên trên