~~~> The beyond GODLIKE Liverpool <~~~

đây em đây :"> topic mở lại rồi à ;)) Thg VAnh sang bên đấy rồi cố gắng hè hay lúc nào nghỉ đi xem Liver live đi :-"

btw hôm qua xem liver đá cửng vl :))

@ a Bình: e tàu có ny rồi, cuối tuần này thằng đấy từ london về 2 đứa nó đi chơi tít 2 ngày luôn rồi ... thế là hỏng [-x

@ Tâm: ờ ờ ... tao định dịp nghĩ giữa kì nào đấy mò lên Liv chơi 1 phát, chả lẽ cả năm trời ở đây hè vè lại ko đc vào ngắm các thần tượng để kể cho m ah ;))

Có bán thì cũng lại về tay Chelsea thôi!! Chứ Liv nghèo kiết thì chỉ nhăm nhe Barry là hết :)) :))

Toàn các anh lớn tuổi ở đây thôi à, buồn thế :|. Chả lẽ fan Liv chỉ ít vậy thôi sao *sigh*

tuyệt đối là ko ít :)) chỉ có lên HAO là ko nhiều lắm thôi :-j

Mà hình như mình cũng thuộc loại "lớn tuổi" rồi :"> thôi thì lại qui ẩn tiếp ko bon chen với lớp trẻ vậy :))

L Anh phản quốc, topic Milan đâu sao k vào [-x

Phan Tom về mặt cơ thể thì già nhưng tâm hồn thì chưa già đâu =)) tiếp tục nhoi đi bạn hiền ơi :x

@ e Trang: hình như e nào thik Archuleta cũng thích bóng đá ý nhờ, lớp e có bạn Thỏ nâu thik Milan :x =)

Thế là hóa ra mình bị coi là "lớn tuổi" rồi ah Quân ơi, tâm ơi :((

Fan Liv ko nhiều nhưng chất lượng em ạ :"> ... hay stik topic này lên top luôn nhở :">

đấy Bf già khú đế thế còn bon chen thì chắc mình vẫn đủ tuổi =))

đúng rồi đấy stick lên VA ạ =)) làm mod thì phải có tí quyền lợi chứ :>

vài mùa giải nữa là mài được làm chú ngay ý mà =))
tưởng tượng sau này 2 bố con mài lên đây cãi nhau, 1 thằng fan Milan, 1 thằng fan Inter =))

Back
Bên trên