~~~> The beyond GODLIKE Liverpool <~~~

đừng gọi anh là chú :((

Hoàng Quân IT :-B còn có thằng Hoàng Quân Nhiều nữa cơ à :-ss

Đọc bài a BF khó đỡ quá =)) Ko thể ko tick :">
Đúng là so với các chú 02 05 thì cháu vẫn còn trẻ chán :">

@ a Tuyên: =)) Hoàng Quân Ai Ti đấy, ít với cả nhiều cái giè :-w =))

@ e Trang: e nói thế a ngại chết đi đc :))

@ Tâm: này, có con gái ở đây mà mày ... :-< [-(

@ e Trang: BF và bm đều là 2 từ k đc lành mạnh cho lắm mà a rất ngại tiết lộ :"> Topic ít ng vào thì cũng phải nói chuyện bên ngoài cho vui chứ e ;;)

Mà cái link ở sign a là link blog mà :-s e thông cảm, blog nhiều người vào quá nên có thể xảy ra nghẽn mạng cục bộ, với nh~ maý ko khỏe + đường truyền k tốt có thể gây lag và đơ :">

ôi thật tình là vô í quá :"> trả lời câu hỏi của em Trang là anh chịu :"> ai mà nhớ đc nhg cái stat đấy =(( chỉ nhớ là năm nay thắng wigan 3-2 vào cái hôm NHAT thôi =))

Ơ mà Quân ơi mày lại viết blog à :-/

a BF là anh nào? bm là viết tắt của cái j? Uầy các chú có tuổi đời thâm hậu quá cháu chịu =.=.

Thôi yêu cầu các chú ko xì pam lung tung off topic kiểu này thấy mình thua kém bọn fan MU với AC quá :-ss. Xem trận MU- Arsenal vừa rồi quả là mát mặt há há há *vẫn đang phởn*.

Bây h chơi trò quiz nhé. Cháu sẽ đố các chú 1 câu, các chú ko đc tra tài liệu đâu nhá :-w. Ai trả lời đúng sẽ đc cháu gọi bằng anh, còn những người còn lại thì vẫn là chú =))=)) *ôi hôm nay mình điên dễ sợ :">*

Câu hỏi là : Vào mùa giải 2007-2008 năm ngoái, trận lượt về trên sân Anfield giữa Liverpool và Wigan có tỉ số là bao nhiêu?

Ko tra tài liệu. Cấm copy. :-w.

@a Quân: Cái sign của anh làm sao ý, hôm nay em ấn nhầm vào 1 phát mà máy đơ luôn :|,( ko diễn tả nổi bằng từ ngữ thông thường), phải đến mấy (giây) sau máy mới phục hồi như cũ =.=. Phải chăng trong đấy có văn hóa phẩm ko lành mạnh j chăng?:-w. Đừng làm em Thỏ Nâu thất vọng =))

Cái này ko để hỏi mình rồi=))
Mình 07-10 mà bị gọi chú thì chết:((
Btw, dự đoán thử=)) 2-1 ư:-? Hoặc có thể trận này Liv thắng đậm nên em này thích:-? 4-0 à=))

uh nhỉ :D
e ko đọc kĩ :D
-------------------
hình như trận năm ngoái 1-0 ah :| Benayoun :-?

Hơ thế e k biết bạn Thỏ nâu bạn ý bị cận nặng à :)) :-"

LAnh đoán bừa trật lất kìa :)) Làm a tưởng thật đang định vào đoán 5 0 :">

@ Phan Tom: k tao có viết đâu, vào cm linh tinh thôi :">

Thực sự là mình k muốn lạc đề 1 tí nào đâu, nhưng mà :"> :"> :">

@ cháu Trang: uh thì dù chú có đẹp trai đến mấy cũg k thể = Archie của cháu với Thỏ nâu đc :)) nên cháu chê chú là đúg thôi :-j Chú thì thik 1 nhóm nhạc cũng bắt đầu = chữ A đấy :-j

@ a BF: tên Phan Tom nghe hoành tráng hơn Bình phuồi là cái chắc há há :))

Có chú nào biết bao h đá FA và Carling Cup vòng tiếp theo ko nhỉ. Premier League lòng vòng xem mấy vòng đầu chả thấy hứng thú j cả :|

Ko biết là phải gúc gồ cháu ạ ;))

4th Round Carling Cup

Wed 12th November 2008 [19:45:00] @ White Hart Lane
v Tottenham

FA cup thì đã bốc thăm quái đâu mà đá :-ss

À bây giờ mới để ý cái tên topic mình rất chuẩn, ko hiểu đại ca nào đã nghĩ ra thế nhỉ, thật là ngưỡng mộ :x

Cháu khen thế làm chú phổng mũi quá đi :">=))

Mà anh Bf có vđề j mà cà tên em thế [-x hay thấy tên kém hoành tráng ghen tức há há =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Trang này có cùng gu thể thao và âm nhạc giống mình rồi :x
Nhưng mà nếu còn cứ chú chú cháu cháu loạn 2pic lên thế này là cho cả chú cả cháu về quê đấy :))

ko thiết làm thôi chứ có bẩu ko làm đâu :)) Mặc dù em ý ko thiết dưng mà vẫn bị bắt ép làm =)
Tot dạo này điên vl :-s
Carling lượt đi lượt về hay loại luôn ý nhờ :-? À Chel thua pen thì chắc là loại luôn dồi :-B

Back
Bên trên