THƠ CHẾ CHUYỆN CHẾ

@ Link : ava mới bình thường...:D :p

tao thấy cái bài thơ của thằng Nam làm giè mà mất dạy....[-x :D

năm mới xuân sang chúc (to)pic mình
văn chương thăng tiến mãi không nghèo
bính tuất vừa sang cao tiếng sủa
nức tiếng box mình mãi không thôi

:))

Nguyễn Hoàng Sơn đã viết:
Mày poz thế này mà ko sợ mod hỏi tội hả Nam???
SỢ THÌ ĐÃ 0 POZ

----------

Trần Huyền Trang đã viết:
@ Link : ava mới bình thường...:D :p

tao thấy cái bài thơ của thằng Nam làm giè mà mất dạy....[-x :D
xin lỗi, không phải LÀM mà là CHẾ:)) :)) :)) :))

----------

tao bắt đầu cảm thấy sợ tù lúc 9h40':(( :(( :((
run wá mày ơi

----------

mọi người sao lại lặng im
tôi muốn nói chuyện biết tìm đến ai ??????:(( :((

Bạn có biết Triết học là gì không, tôi xin giải thích "Triết học là 1 hiện tượng luận về hiện tượng mà đôi khi chúng ta luận về hiện tượng đó thì đúng là hiện tượng luận cho nên người ta mới gọi hiện tượng luận là luận về hiện tượng đó nhưng hiện tượng đó đôi khi không là hiện tượng luận nên luận về hiện tượng đó là hiện tượng luận” (thấy chưa, dễ hiểu quá đi, đừng nói triết học khó nữa nhá)

Uh, công nhận dễ hiểu thật đấy...:p...:)) :))

Cái này làm tớ nghĩ đến cái câu hồi xưa tớ + con bạn ngồi nghĩ ra để nói về 1 thằng rất tinh vi: Tinh vi theo kiểu không tinh vi nhưng thực ra rất tinh vi là một kiểu tinh vi hết sức tinh vi. :D

Hồi đấy đúng là mình bị hâm... :)) :))

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
Bạn có biết Triết học là gì không, tôi xin giải thích "Triết học là 1 hiện tượng luận về hiện tượng mà đôi khi chúng ta luận về hiện tượng đó thì đúng là hiện tượng luận cho nên người ta mới gọi hiện tượng luận là luận về hiện tượng đó nhưng hiện tượng đó đôi khi không là hiện tượng luận nên luận về hiện tượng đó là hiện tượng luận” (thấy chưa, dễ hiểu quá đi, đừng nói triết học khó nữa nhá)

--
Ô hay nhìn cái thằng hâm
Nói năng lít nhít để câu thêm bài :p:p
Bài dài mà chả có gì :eek::eek:
Trông thì hài hước nên gọi là hâm :p:p

--Đùa chú Hoàng tí thôi, anh ngồi ngứa m-ô-n-g, tay k0 làm gì nên cũng hơi ngứa, mắt đọc bài của chú nên ngứa 1 tí, mồm cũng hơi ngứa (ăn đấm thì hết ngứa :D:D ), nên học đòi các cụ làm bài này cho vui mà :D:D

Kinh thật, đàn anh mình lại chui lủi vào những chốn như thế này.

hôm tr'c vừa học lỏm đ.c mấy câu này hay lắm thôi thì cứ poz bừa lên cho bà con xem vậy

-Nếu anh là nước mắt của em, anh sẽ tự rơi xuống để được chạm vào môi em. Nhưng nếu em là nước mắt của anh, anh sẽ không bao giờ rơi lệ. Bởi nếu anh khóc, anh sẽ đánh mất em, em thân yêu.
- Nếu anh viết tên em lên bầu trời, gió sẽ thổi nó đi. Nếu anh viết tên em trên bờ cát, sóng cũng sẽ cuốn nó đi. Nhưng, em thân yêu, anh đã khắc sâu tên em trong trái tim mình, nơi không một điều gì có thể chạm đến nó.
- Nếu em hỏi anh liệu có bao giờ anh làm em đau khổ, câu trả lời sẽ là không bao giờ. Nếu em hỏi anh có yêu em không, câu trả lời sẽ là mãi mãi. Nếu em hỏi anh có cần em không câu trả lời là anh rất cần em. Nếu em hỏi anh có điều gì ý nghĩa nhất đối với anh, câu trả lời là EM.
- Để sống anh cần có những nhịp đập trái tim. Để có những nhịp đập trái tim, anh cần có một con tim. Để có một con tim anh cần sự hạnh phúc. Để có được hạnh phúc anh cần có em.

nói câu đây với Tôi Phì Lủ(hay còn gọi là Thích P*** L**) của mày chưa hả Nam.

con chó hoàng nam suốt ngày cắn trộm TPL của tao
có ngày tao cho lên Nhật Tân đấy. mày muốn bị nướng hay là luộc sống. chà chà, thịt chó ăn ngon lắm đây.

tao ko dịch đc Thích P*** L** của thằng Nam.......:| Nói rõ ra xem nào...:-?

mấy câu trên của thằng Nam sến vãi soài...:D

tao thích nướng hơn chó luộc ăn ra cái gì nhưng mà trêu con TPL của mày sướng quá tao thích nó quá.

tao đọc trộm trong điện thoại của anh tao đó. hơn 60 câu như thế cơ. ông í đang yêu mà

uh ông ý đang yêu nhưng chắc người yêu ông ý không có tên hay như TPL của mày đâu nhỉ.Đúng là em hơn anh là nhà vô phúc mà.

Chỉnh sửa lần cuối:
cái câu vừa nói chả trêu tao thì là cái chó gì
đừng để tao chửi bậy
tao đã chửi thì mày biết đấy....................

trêu đâu mà trêu mày nhạy cảm quá tao nói huynh đệ cơ mà.Phải có một thằng làm huynh chứ, mày sinh tháng mấy mà đòi nhoi.

tao 16 07 90 mày chắc là 91 chứ gì?
nếu mày sinh tr'c tao, tao hứa gọi mày là anh
hứa đấy

Back
Bên trên