Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trời cái bọn này! Viết dọc bạn ý một tí mà chúng mày xúm đen xúm đỏ vào gào thét, í ới, cay độc tao thế hả???????? Gọi ku thì cũng được thoai, thế thì tao gọi chúng mày là "nhóc Thảo", "nhóc Thư" nghe được không? Kinh bỏ đời!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Huy ơi, đùa thế, chứ tớ đã gọi thế đâu mà kêu tớ là nhóc :))

hóa ra cái nì đang trở thành topic về homosexual đấy à?
thế có ai ở đây xem Friends chưa? trên VTV3 ấy?

Tớ thấy mấy trò đấy, cười nhạt wa', tớ chẳng thấy có gì đáng cười cả!!

ra ngoài rạp xem phim cũng hay, kiểu Mean girls ấy.
mấy cái The day after tomorrow bi h cũng đang hot.
đi xem phim kiểu Dân chủ cinema đc cái popcorn rất ngon :D
PS tớ thấy mặt bẹn Thư rồi, bẹn Hiển khen nức nở :))

công nhận cái Friends trên ti vi chỉ có vài cái là cười chứ còn lại thấy nhạt, có thể là bọn tây nó khác mình:)

công nhận cái Friends trên ti vi chỉ có vài cái là cười chứ còn lại thấy nhạt, có thể là bọn tây nó khác mình

Thuyết minh ra tiếng Việt thì công nhận chán thật, nhưng tiếng Anh thì cười vỡ bụng, bọn nó diễn cũng hay nữa. Về Comedy dạng này thì ngoài Friends còn có Everybody loves Raymond, Becker... với mấy cái nữa cũng hay phết. :D

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
ra ngoài rạp xem phim cũng hay, kiểu Mean girls ấy.
mấy cái The day after tomorrow bi h cũng đang hot.
đi xem phim kiểu Dân chủ cinema đc cái popcorn rất ngon :D
PS tớ thấy mặt bẹn Thư rồi, bẹn Hiển khen nức nở :))

Thế à, tớ tưởng thằng Yến nó chê dã man chớ! :))

cái Friends thực ra hay đấy, thuyết minh + dịch nó chán thôi.
to Thư: ai mà biết. :D

Vân + Min iu, thằng Lê Hưng vào HAO dưới nick con Trâm Anh, nó bảo bọn mình làm mối bán đĩa mày ạ. :D đi làm cả lũ đê.

TO THư:ấy ko nên khắt khe với bạn Yến thế, bạn ấy cũng muốn đóng góp cho lớp mà.

ơ này, ko nói chủ đề Thư với Hiển đâu nhá, hôm nay thằng Hiển vừa nói tao 1 trận rồi, tởn rồi.

Công nhận với bạn Trung, nếu dịch ra tiếng Việt thì chỉ có một số đoạn thực sự hay thôi, còn nếu nghe được tiếng Anh thì mới thấy nhộn!
To Thảo: Tao xem hài trên TV5 nhiều lắm, công nhận là nếu dịch ra tiếng Việt thì sẽ không thấy hay đâu, phải nghe trực tiếp thì mới thấy buồn cười!:)):)):)):))

ờ,tao lâu lâu cũng nghía qua 1 chút,mà hiểu sơ sơ thoai mày à,ngôi` 1 lúc như vịt nghe sấm :))

À, mà trên TV5 tao chỉ khoái mấy fim có phụ đề tiếng Pháp thôi với cả cái chương trình CHampion ý,mà sao dạo này ko thấy nữa mày nhẩy?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên