Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Questions pour un champion, dẫn chương trình: Julien Lepers, có vào lúc 18h30 hàng ngày! Cài trò này là khó nhất, tao nghĩ thế, vì nó cần nhiều hiểu biết về tất cả mọi vấn đề: âm nhạc, sinh học, toán, lý, hoá, nhân vật nổi tiếng, v.v... Nói chung là cực kỳ nhiều, mà không có phạm vi ôn tập như VN đâu! Xem mà hiểu được cái đấy thì thích lắm! Từ khi xem cái đấy đến giờ, tao chỉ giải được mỗi 4 câu trong phần "9 points gagnants" với lại "Face à face" thôi! :D:D:D:D

uầy,4 câu là siêu rồi,tao căng tai mãi may ra hiểu đc câu hỏi,chưa kịp phản ứng thì bọn nó đã trả lời rồi :(

Nghe nhiều rồi quen thôi mày! Với lại trong phần "4 à la suite" cũng có những câu không hề khó đâu, dịch ra tiếng Việt dễ như chơi, chẳng qua là nghe thôi, mà nghe thì cũng có những câu nghe dễ lắm! :D:D:D:D:D Thằng Julien đấy nó đọc như cái máy, chắc phải luyện nghe mấy tháng mới quen được với cái giọng nó!

uầy, một lần bật nhầm vô TV5, thấy có cái chương trình ri đó mà có 2người chơi, 1 người dẫn, đọc câu hỏi rùi 2người kia bấm trả lời, người này mất lượt lại đến người kia, mà kiểu chuyển điểm(có cái cột điểm ở giữa chia làm 3, hay 4 phần rì đó ý mà)

Ờ! Công nhận bọn Pháp nghĩ ra lắm trò mày ạ! Khiếp vãi! Les pyramides tao thấy vẫn hay nhất!

cái con Min này, chán mày quá, mà bây h thì tao give up cái idea bỏ đĩa cho thằng Lê Hưng rồi :)
mấy tuần rồi tao chưa vào đây, thấy vẫn alive mày ạ, mà nói chung là ngại vào đây lắm, lần nào cũng lâu :)
mà mày ơi, lớp tao định đi học nhảy tối thứ 7 này đấy, mà papa tao lại ko cho đi, phí quá, học nhảy latin salsa mày ạ.
à, cái trò thổi bong bóng vui phết mày ạ, mấy thằng anh tao học 11T2 cứ gọi là trố cả mắt, cả 1 góc sân đầy bong bóng lớp tao :D hahah

con Trà Pheo hôm nay hỗn quá Min ạ, nó ngồi nó cướp tiền ăn kem của tao :(( chán!
nó lại còn chát với " bố" nó nữa :(( cái thằng.......dun care :))
còn Vân với con Mai lại còn hùa vào nữa chứ :(
ặc, con Mai hôm nay bị tao ngồi giựt cúc mày ạ :))

Ồ, topic này toàn chuyện linh tinh hả, thế nhưng bây giờ chưa có chuyện gì linh tinh cả nên để khi khác :D

to all: đã đành là vô cái thread này thì tha hồ nói trên trời dưới bể đều đc, cơ mà cũng có mức độ thôi các chú ạ :)

hôm qua tao vật lộn làm cái recipe mà cô Hạnh cho, kết quả là cho nhiều đường + trứng quá ->- :-& ăn thì cũng ngon cơ mà ngọt .
Chung Thùy Trang ơi, nếu mày có vào thì cho tao hỏi sao cái đấy nó lại phồng thế hả mày? tao làm y như mày nói mờ :(( chán quá

Thế mức độ là như thế nào? Ai cũng bít là ko nên câu, nhg mờ, ng` ta câu, thế là nảy sinh ra ý mới, trả lời lại bài câu, và thế cũng là câu

cậu đã nói thế thì tớ cũng nói thẳng nhá, cái kiểu câu trơ trẽn như của các cậu ấy, thì chẳng chóng thì muộn, những đứa post bài nghiêm túc sẽ chán và bỏ đi. Lúc đấy thì cái box sẽ nhạt hoét. cá nhân tớ thì tớ thấy thỉnh thoảng nói vài câu vô bổ thì cũng chả hại ai, nhưng mà lâu dần thành quen thì mọi ng` sẽ có ý nghĩ ko hay về các cậụ đâu, okie.

cái thread này, ngày trc hồi còn học cấp II ở đây, tớ làm để nói chuyện phiếm với lũ bạn, cụ thể là Hà Min và con Vân, nhưng mà từ hồi có các bạn vào đây " giúp đỡ " thì ngày càng bọn tớ chả muốn vào tí nào, nhưng mà vì đây là của tớ cho bọn nó nên tớ ko nỡ bỏ đi thôi.

hiểu chưa???

Như vậy, các cậu coi như cái thread này của riêng các cậu, và bi h, khi nó được nhìu ng` bít đến, các cậu cho là mất riêng tư, mất đi cái cá nhân của các cậu, và các cậu chán, các cậu bỏ cái thread này bất kể nó đã và đang chứa đựng những gì các cậu tâm huyết.... thế thì nó xuống dốc là phải!

Plz help us!
Tui có 1 thằng bạn thích 1 bạn nữ cùng khối (bây giờ là cùng lớp) nhưng nó không biết phải tiếp cận ra sao. Nhìn thấy bạn ý là thằng bạn tui run, không biết làm gì. Nhóm tui đã tìm hết cách, nhưng không có giải pháp nào cho vấn đề khó khăn này. Thằng này hết hi vọng tới mức, signature nó định viết là "The sun is too far to reach, but near enough to be seen". Thương thằng bé quá. Có ai có phương pháp nào giúp thằng bạn thỏ đế của tui được không ?

Details cái xem nào Dũng, ko thì cũng ko giúp được đâu.Biết người biết ta, 100 trận 200 thắng mà.Phải tùy từng người để có chiến thuật cụ thể chứ.vd: Tính cách, học hành, chuyên...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên