Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bó tay chưa con...cái lần mà tao đọc thì cũng hơi sốc và cũng phải phát phì cười...
mèng ơi,,ko hiểu tương lai cái tủ lạnh nhà ta có thía ko???

to bạn Thư: thế tớ phải nói thẳng là tớ ghét các cậu ( những đứa mà tớ ko quen) vào cái thread này lắm à?

cái bạn mặt như cái tủ lạnh là đứa nào hả Chung Thùy Trang? nối cho bạn biết đê, coi như là trả công bạn đèo về nhà. còn chuyện cái thằng bé kia ấy hả :)) nghe ngớ ngẩn thật, nếu bạn Tủ lạnh kia ko thích thì thôi, chứ cố quá thành quá cố à?

bạn Kiên DVD nói xấu tao đấy à, okie lun, cứ coi như là thế đi. còn hơn mày DVD sơ ch****, haha, thế mà cũng gọi đc, à, DVD su ch****. mà quên ko hỏi, mày thích tên nào hơn nào?

Huấn ơi, sorry bạn chứ ai bảo bạn ngây thơ lắm vào ? :D :)) cho chết!!!

Tại sao tao phải nói hả Què, đấy là việc của bọn nó, co liên wan gì đến mình đâu :))
Mày chở tao về là bạn bè giúp đỡ nhau chứ việc gì phải ơn với huệ......:p

mày đừng bảo là cái con bé mặt như cái tủ lạnh kia là tao đấy nhá, vì tao có phải là tủ lạnh đi đc đâu? :D cái " thằng bé" kia là cái thằng Hà Trung ấy hử, ( hope nó ko nghe thấy) chứ tao cho là no idea mày ạ. :D

nhắc lại lần nữa là tớ có bạn # roài. :D 've fun, all. :D

khà khà....con quỳnh anh này léo ghê...
dám nói khích tao cơ đấy...keke
tao định khao mày ăn chè tiếp nhưng mà thía này thì phải nghĩ lại rùi...
mày có bạn # roài à..hay thía...offline cho tao mấy dòng...xem tên thằng đấy ra sao
mặt mũi khá khẩm lém ko???

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
mày đừng bảo là cái con bé mặt như cái tủ lạnh kia là tao đấy nhá, vì tao có phải là tủ lạnh đi đc đâu? :D cái " thằng bé" kia là cái thằng Hà Trung ấy hử, ( hope nó ko nghe thấy) chứ tao cho là no idea mày ạ. :D

nhắc lại lần nữa là tớ có bạn # roài. :D 've fun, all. :D

Quỳnh Anh ah, tớ thấy mặt bạn trông cũng gần giống cái tủ lạnh đấy chứ.
Thằng bé nào vào đây ngoài thằng Hà Trung nữa, :)) :)) :))
Hà Trung hôm nay vừa tuyên bố rất hùng hồn : "Con QA của tao, mày làm gì nào."
Tớ hi vọng là bạn QA thông cảm với thái độ điên điên của thằng bé và giúp bọn tớ kết thúc nó đi cho rảnh nợ. Thanks /:)

hà hà...nó ko chịu nói a half của nó bởi vì có thể
chắc gì người ấy đã thích nó đâu...chắc là nó đang thầm trộm nhớ..
khổ thân cô bé tủ lạnh nhà ta...keke

thật là bo tay với thằng Hà Trung, phát biểu câu đấy mà ko biết phải làm rì thì nói làm ri, đúng là thằng hâm, thích đúng bạn tủ lạnh tuột phích(-> đi đựơc) -> khổ ghê, amen
QA ui, làm ơn finish luôn cái chuyện đấy đi, bằng cách rì cũng được, làm bạn thằng bé mà ko giúp ri được, thi thui kết thúc luôn cho nó rảnh nợ

Thôi, bọn mày để kệ thằng Hà Trung, như thế tốt hơn.

Mí ông cứ nói ra nói vào, cuối cùng thì bạn HT nhà ta cũng chẳng được lợi lộc gì cả.

Được chớ.
Nick mới:
Hà Trung : Thằng bé
Quỳnh Anh : Cô bé tủ lạnh

Khổ thân thằng bé, hôm nay lại có thêm những câu rất chi là... Nhưng thôi để kệ nó vậy.

bọn này đúng là bạn bè gì mà khốn nạn hết chỗ nói nhất
là cái thằng DVD..nó đã ko thích thì kệ mẹ mặc xác nó
việc đek phải quan tâm...có ai lôi chiện của mày lên forums nói
nhăng quậy mày có khó chịu ko hả thằng ôn vật...

đứa nào mà post những bài thọc mạch ra là ăn chủi hết
tao chẳng quan tâm thằng nào...mà nick yahoo của mày là
hieukop à

tui rất hối hận về những gì mà mình đã nói về hai bạn cho tui xin lỗi hà trung và QA nhé .bạn QA đừng tin những gì tui đã nói nhé kẻo thằng hà trung nó khóc nhè thì tớ khổ lắm

Hì hì, tui cũng thế. Rất sorry bạn Hà Trung. Thôi, chuyện gì đến thì sẽ đến, cứ mặc kệ đi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên