Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chà chà, tui mà nói tên thật thì thằng bạn tui nó đâm đầu vào tường mất. Thế nên tui chỉ gợi ý được thôi
Bạn nữ kia: với bạn bè thì cũng có vẻ vui vẻ, nhưng nhìn bên ngoài thì mặt lạnh tanh như cái tủ lạnh, học hành thì đỉnh rùi.
Thằng bé: nhát như thỏ đế, không dám nói với bạn kia 1 câu, thích mặc áo sơmi bỏ trong quần, nhiều lúc như thằng dở hơi. Haha. *Hint* Tui là Madcat, và thằng bé rất ghét con mèo, mail và signature của nó nói lên điều đó *Hint*
Với lại cả hai bạn trên cùng ở trên HAO này, nói nhiều không tiện

trùi a. DVD ơi...mày đừng viết lên thía này cũng chẳng giúp ích gì cho 2 đứa đâu với lại đứa con gái mặt như cái tủ lạnh ấy nó ko thích kiểu này đâu...
mày giúp kiểu gì chứ kiểu này la giết bạn mày ..nó đã nhát thì chớ lại còn thêm mấy vụ kiểu này thì chắc chết

Chỉnh sửa lần cuối:
thật là bó tay, tao đọc được hết cái dòng đầu tiên đã biết ngay là ai rồi dũng ạ, (cái avatar mày đẹp ghê co vẻ giống giống mày nhẩy, đương nhiên là mày ko đẹp trai bằng nhưng nhìn vẫn thấy giống giống).
nói tóm lại, cái vụ thằng bé đấy tao nghĩ là mission imposible, chẳng có chút hi vọng nào, trừ khi bạn nữ ấy đi đứng kiểu rì đâm đầu vào tường rồi bị phê phê may ra mới có hi vọng thôi, chứ ngồi đợi sự cố gắng từ thằng bé thì chắc tao lên làm cố mới thấy wá.

Theo như lời bọn mày thì thằng bé hết hi vọng rồi hả ? Vậy thì bảo nò quên đi, kiếm nó đứa khác. Còn nếu nó không chịu thì bảo nó nói chuyện vài lần với bạn gái kia thôi, còn không thì bó tay.

Tao cũng nghĩ thế bọn mày ạ, chẳng qua là thằng bé nó lải nhải với tao về bạn kia nhiều quá, làm tao phát điên lên. Túm lại là tao muốn việc này kết thúc càng nhanh càng tốt, thành công hay thất bại cũng được.

Tiện nói luôn, chuyện linh tinh thôi mà. Có ai nghĩ hộ tao 1 cái signature được không. Càng ngu ngốc & điên rồ càng tốt. Thanks

mày làm bố mày ôm bụng cười...:))
CAT FAMILY ko những đánh game giỏi mà còn cãi cùn giỏi nữa chứ...
về cái vụ signature thì tao ko may muốn điên kiểu gì nên mày tự nghĩ đi..
tao nghĩ 2 câu kia là hay và unique lém rùi...cho làm signature luôn đi.
thế nhé con rai

To gà Huấn: Cat Family gồm những ai thế ? Đấu ở đâu vô địch thế ?
To DVDũng: 2 cái câu kia là đủ điên rồ rồi :)), chỉ có điều là sửa câu thứ nhất đi, sai grammar rồi, phải là "Being crazy makes me unique" chứ.

"Cat family" là 1 đội chuyên đánh Bloody Roar 3 và cãi nhau, đi chơi, làm vài trò linh tinh khác ...

Thành viên

1. Nghiêm Bá Huấn
Nick: nightengocy
AKA: Huấn chó, Huấn busu ...
2. Dương Viết Dũng
Nick: madcat
AKA: DVD
3. Chu Huy Hoàng
Nick: Shinyshina

Sau 3 trận đấu căng thẳng với 4 đội Bloody Roar 3 mạnh nhất Hà Nội, Cat family đã dành chiến thắng. Đánh ở chỗ Game center phố Lương Định Của.

Dương Viết Dũng đã viết:
Plz help us!
Tui có 1 thằng bạn thích 1 bạn nữ cùng khối (bây giờ là cùng lớp) nhưng nó không biết phải tiếp cận ra sao. Nhìn thấy bạn ý là thằng bạn tui run, không biết làm gì. Nhóm tui đã tìm hết cách, nhưng không có giải pháp nào cho vấn đề khó khăn này. Thằng này hết hi vọng tới mức, signature nó định viết là "The sun is too far to reach, but near enough to be seen". Thương thằng bé quá. Có ai có phương pháp nào giúp thằng bạn thỏ đế của tui được không ?
Í ì, bạn Dũng ới... Tớ bít bạn này là bạn nào rùi nhá. Thấy tớ đoán có giỏi không??? Tớ nói thật nhá, nếu bạn ý không dũng cảm lên thì không được đâu. Tại sao mí thằng con trai này giống nhau thế nhỉ?? Nhưng mà nếu biết chắc là người kia có đối tượng rùi thì chắc là thất bại thôi. Nhưng mà cứ nói ra cho nó nhẹ người thì có sao đâu!! :)>-

Yeah, chính xác. Nói ra cho nó nhẹ người đi. Thằng bé này thì cứ lằng nhằng không dứt khoát.
Ah mà Chung Trang lên đây từ bao giờ thế ?

thằng ôn dịch vật DVD kia ...mày ko chửi tao đuợc ngoài đởi lại vào đây chửi hôi là sao...bó tay
dù sao mày biết là dog ghét cat mử..tao mà là dog thì tao cho mày nhừ tử đấy thằng ôn con...
Box này chứa toàn chiện linh tinh cũng hay ghê..công nhận con QA cũng sáng tạo ghê
nhưng mà con lợn QA mày còn nợ tao cốc chè và tiền bao net hôm nọ...trả đây...keke
Còn chiện của thằng nhút nhát với cái con mặt như tủ lạnh thì ít hi vọng lắm..mọi người bàn đến làm gì cho mệt sức ra

Cái topic này của bạn QA nên vào đây bóc mẽ QA luôn. Bạn nào muốn chọc nó tức nổ trời cứ gọi nó là "Số 5". Nó có hỏi thì bảo là Kiên dvd nói nhé. Còn nguồn gốc cái tên í thì.... khó nói quá. CỰC KÌ TẾ NHỊ LUÔN. Hay là bạn Huấn giải thích giùm đi. :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Lúc đầu thì ko biết là ai nhưng thấy bạn Dũng đi với thằng bé thì biết rồi.Có nhiều cách, nhưng cách thượng sách là phớt(đơn giản)+học giỏi hơn con bé kia (mission impossible).Gái ham tài, trai ham sắc mà.To "Thằng bé": Cố lên nhé.
To Hiếu, biết ai rồi phải ko?

Trời, khổ thân thằng bé nhà ta quá( quên mất nhà bố mẹ nó chứ có phải nhà mình quái đâu:p)
To DVD: Tớ lên đây từ lâu rùi, nhưng mà bây h mới đăng kí lấy nick :)
To Huấn: Anh nói con Què thì được chứ còn 1000 VNĐ của em anh vay mà mãi đến hôm nay mới trả thì sao??? :))

Kiên béo và thằng gà Huấn giải thích xem nào, "số 5" là sao thế? Nếu tế nhị quá thì Kiên nhắn tin cho tớ nhé :D

mày muốn biết số 5 nghĩa là gì chứ gì...đợn giản thôi...
nhưng mà tao nói trước mày có vác số 5 ra trêu con QA thì nó cũng ko tức đâu,,
mẹt nó vốn là cái tủ lạnh thì làm sao nóng đuợc...
Nói chung ý số 5 ý nghĩa là con QA có ham muốn F... mãnh liệt,,,
hehe giải thích thế đã là bó tay rùi...keke

Tao chả hiểu cái gì Huấn ạ, thôi gửi tin nhắn cho tao nói rõ ràng đi

trời ơi ...sao mày ngu lâu rứa zay.
nói đến thía mà ko hiểu...
tao ngai nói dài...đại thể là con QA đuợc thằng DVD mang 1 tập bói toạn đến
sau đó dựa vào mấy thứ để xác định xem ai mang số nào...thì sau khi tính
con QA mang số 5...
trong cái tập giấy ấy nó giải thích số 5 đến đoạn tình iu và tinh giục thì như đã nói ở trên...hiểu chưa con rai

Hiểu sơ sơ. Khiếp, bói toán gì mà tình yêu với lại tình giục, nhge mà phán ớn, lại rơi vào QA nữa chứ, mà cũng không sai lắm nhỉ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên