Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
To Phong: Mày đừng sồn sồn, tao đã đụng gì tới mày đâu :)
To TLinh: Con :mad:), câu bài vừa thôi, tôi đã làm gì ông đâu mà "giật mình" thế :D

Phong ơi,thăng Hiếu nó bắt nạt tao,nó kêu tao câu bài(bài này chất lượng wá)

Này, nói trước cho mà biết, không phải muốn làm gì mà được đâu, câu bài + chửi bậy là chết toi đấy, đừng nhờn !!!!

Thằng Đặng Tuân Linh hâm vừa thôi...mà cứ cấu bài đi...về sau chẳng để làm gì đâu

Anh report chú 2 lần rồi đấy Linh ạ

em THÔNG BÁO BÀI VIẾT CẦN XEM XÉT của thằng Linh nào đấy rồi
chúc nó yên nghỉ
mọi người ơi, mấy hôm ASEM mình phải ở nhà ah, ko được đi đâu ah, vì cấm đường hết trơn còn đâu

này sao cái box này bị đẩy xuống xa tít mù thế.Các pa đang chat ở chỗ nào thì chỉ cho em để em còn biết mà nhào dô nhé.quên mất chào các bác.

Êu, sao cái topic này lại được đẩy lên trên này rồi à ???
Mấy hôm ASEM ở nhà chán quá, có ai có chuyện gì hay ho không ??
To chị Hà: Sao lại xóa bài em, em viết gì linh tinh nhỉ :(:)((

hehe, ông viết cái rì mà "đã bảo đừng nghịch dại rồi mà còn bây giờ thì biết chưa" hay cái rì tường tự như thế về thằng LINH
hehe, mọi người, cái topic này đã hồi sinh, ko hiểu nhờ lí do rì

Bài cần xóa thì chị ko xóa.:(( Túấn Linh, ông làm ơn đừng có chửi ở đây!

đúng là thùng rác , mọi ngưòi câubaif khủng khiép wa' ... :D

Chả lẽ cái thùng rác này hồi sinh để làm hồ câu à, ai có chuyện linh tinh gì thì post lên đây chứ !!!

Topic này dừng ở đây vì quá lộn xộn, câu bài nhiều. Chị không muốn cho vào phần bài viết xem xét loại bỏ vì số lượng bài viết đã quá nhiều. Những bài chị xóa đều là vì có những lời lẽ, nội dung không phù hợp.

Như vậy là topic này vẫn còn, vậy tai sao ilovemashi... lại trách tớ! Rõ ràng những bài viết tâm sự của các cậu vẫn còn đây mà!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên