Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Biết bạn đứng đầu thì nhiều người biết, giỏi là biết thằng kia cơ.Mà thôi, cũng ko nhiều người biết nó.

Đây là topic linh tinh hả, thế thì có chủ đề mới đây :D
Thằng Đăng lớp tao ra câu đối: Chị em Củ Chi chỉ cu hỏi "Củ chi ??". Tao bó tay, thằng nào giúp với :D

:) mọi người vui tính nhẩy? cái chuyện thủ lĩnh tứ trụ thì ai chả biết ???
cái chuyện thằng Đăng thì Héo ơi, mày để vào cái lớp mình ấy :D okie ku?

"số 5" thì tốt nhất là bọn mày đừng nói :(( khổ quá? bọn mày thích thế lắm à? :(( mà thôi, kệ, nói thì cứ nói đê, chả đứa nào tin đâu :D

bạn a half của tớ thì tớ nói cho mọi người làm quái giề, mà nói chung là bạn ý thích ai thì tớ dun care, tớ care bạn ấy chứ tớ care cái bạn mà bạn ý care làm giề :)) rite??

to all: mọi người viết rõ ràng cái đê, cứ úp úp mở mở, nhức đầu!

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Thế Phong đã viết:
Biết bạn đứng đầu thì nhiều người biết, giỏi là biết thằng kia cơ.Mà thôi, cũng ko nhiều người biết nó.
cái bạn T...........ấy hử? nói chung là cũng ko nhiều người biết thật :D

chuối củ, dừng lại cái vụ tứ trụ đi, mr đấy (tức "thằng kia") sớm hay muộn cũng bị sao qủa tạ rơi vào đầu thôi, đơn giản là vì phạm úy :D
to H.Hiếu: chỉ cu...hỏi củ chi -> nói đến cái bị chỉ, theo tui là thế, với cả ko hiểu câu hỏi lắm
to Quỳnh Anh: chỉ thích làm đơn phương thôi ah???

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
bạn a half của tớ thì tớ nói cho mọi người làm quái giề, mà nói chung là bạn ý thích ai thì tớ dun care, tớ care bạn ấy chứ tớ care cái bạn mà bạn ý care làm giề :)) rite??
Quỳnh Anh mà chịu thích đơn phuơng á , ko tin đuợc...thế mày có cần tao mai mối hộ cho ko??? ;;) ;;)

Đúng là phong cách của bạn Đăng có khác....Chẹp chẹp
QA mà chịu đơn phương thì nghe hơi lạ tai nhỉ! Mà thui đừng nói tên thằng ấy ra QA ạ, không nó bị ối đứa vác dao đi giết đấy. ;;)

kinh lắm, có nhiều bạn là đối thủ của "thằng bé" lắm đấy, hôm nay vừa có đứa nhờ vả, nhưng thằng đấy ngu rồi, minh có quen biết rì với QA đâu cơ chứ

Thằng khốn Hà mày vứt ngay cái từ "thằng bé" vào sọt rác cho tao nhờ! Tao nghe nhàm tai lắm rồi, đừng để tao nghe mày nói thế lần nữa đấy!!!!!

kệ tía tao, mày là rì mà cấm tao, tao nói thằng bé chứ tao nói mày ah, hay mày nhận mày là thằng bé, nói nhiều, trên 4rum là chốn tự do ngôn luận mày chẳng có quyền rì hết đối với tao cả, đương nhiên là trừ đối với NGƯỜI ĐIỀU HÀNH MỚI ĐƯỢC BỔ NHIÊM - TRANG THƯ LỚP HÓA 2, nghe chưa???? :)):)):))

Thôi, thằng bé Hà Trung đã không muốn thì đừng trêu già nữa, chuyện của nó ngủm hết thuốc chữa rồi :))
To QA: Thằng nào vô phước thế hả mẹ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
"thằng bé" nó bị mù rùi chỉ thấy mỗi 2 chữ QA thôi..thằng nào xớ rớ...
có khi nó mang dao đâm chết tươi ..cười nhăn răng ra mà chết

Chúng mày đừng lôi chuyện thằng bé với cái tủ lạnh ra nữa.Thất đức,thất đức!

Ah thằng bạn thân thiết nhất của tao đã lên rồi ah?
Hiếu ah, tao nói mày rồi, tao sẽ đập chết thằng nào khởi xướng chiến tranh đấy, ko đùa đâu :D.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên