Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ớ, em được xem à, đủ tuổi đâu

oé, có mà anh ko đi xem ý,chứ cái show đấy trẻ con cũng được vào xem muh,ở Takazan ý :D

:(:)(:)(( Tưởng không được xem, với lại phải đi đám cưới 1 ông tây bên đấy nữa. Được nhìn mỗi 1 thằng pê đê trong siêu thị:(:)(:)((

haha, khổ thân:D,eo ôi, cái giọng bọn nó sao mà nghe ghê thía,sởn cả gai ốc :-&

Giọng nói chỉ điệu hơn chứ vẫn ồm ồm đúng không (con trong siêu thị nó thía)

ối xời, điệu cái nỗi giè,bọn nó Hế-lồ 1 phát thế là mình tá hỏa :))

Thái hả? Xời, trên TV5 nó làm cả một chương trình về bọn PD ở Châu phi, kinh lắm lắm ý! Toàn đàn ông mà nhảy múa cứ nhìn nhau đắm đuối, hôn hít như chưa bao giờ được HUN! KINH LẮM!

Thái hả? Xời, trên TV5 nó làm cả một chương trình về bọn PD ở Châu phi, kinh lắm lắm ý! Toàn đàn ông mà nhảy múa cứ nhìn nhau đắm đuối, hôn hít như chưa bao giờ được HUN! KINH LẮM!

Hê hê, thế còn xem làm gì ku? :D

Nhìn bọn nó ghê bỏ bố. Chỉ dám liếc liêc, tự nhiên đang liếc thì nó quay ra nhìn mình, tí ngất:))

Phạm Lê Huy đã viết:
TV5 thì nói làm giè mày,mấy chương trình bình thường thì ko sao chứ phim của bọn nó là thôi rồi đấy,xem ngượng chết :D :)

Ờ, phim phò của bọn đấy thì công nhận là kinh rồi! Chả ai dám xem đâu!
To bạn Trung: Ku nào ở đây thế hả bạn Trung? :)):)):)):))

Ối, khổ thân, chưa gì đã có ng` gọi bạn Huy của chúng ta như thế!! Thiện tai, thiện tai :D

hơ, Cu(Ku) thì sao? Tớ thấy có rì đâu mà mấy bạn...thế:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên