Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ngày 3 tháng 9 hông biết có đi đc hay ko nưa, nhà có việc quan trọng, muốn ko tập trung nhưng mà bố mẹ vẫn bắt:(

Hehe năm nào trường mình cũng tập trung như thía đấy:)) Cái thầy "hoi hói" mà bạn Huy nói hình như là thầy Khôi. Thầy Tuấn thì... miễn bình luận nhá:|

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
ngày 3 tháng 9 hông biết có đi đc hay ko nưa, nhà có việc quan trọng, muốn ko tập trung nhưng mà bố mẹ vẫn bắt:(
Mày gấu nhờ, tập trung tổng duyệt khai giảng có điểm dnah mà mày làm như đi chơi ý! MÀY BỎ THỬ XEM, CHẾT ĐẤY! :eek: :eek: :eek: :eek:

Nguyễn Hà Minh đã viết:
Hehe năm nào trường mình cũng tập trung như thía đấy:)) Cái thầy "hoi hói" mà bạn Huy nói hình như là thầy Khôi. Thầy Tuấn thì... miễn bình luận nhá:|
Thầy Khôi thì Huy còn lạ quái gì nữa, nhưng mà Huy hỏi cái thầy hói nhưng toàn tóc đen cơ, mà tự nhiên lúc có thằng đội mũ thầy ý đi xuống ý! Mà thầy ý đứng cạnh thầy Tuấn từ đầu đến cuối cơ, còn thầy Khôi ra ngoài có mỗi một lúc! À mà cô Bình chủ nhiệm lớp nào ý nhờ? Thấy lúc đi ra hớ 0:) n hở lắm!

Ơ, thầy hoi hói hình như trường mình hơi nhìu, ai bít được thầy nào bạn nói đến?

Phạm Lê Huy đã viết:
Nguyễn Vân Khanh đã viết:
Mày gấu nhờ, tập trung tổng duyệt khai giảng có điểm dnah mà mày làm như đi chơi ý! MÀY BỎ THỬ XEM, CHẾT ĐẤY! :eek: :eek: :eek: :eek:

mày cứ nghĩ xem, tập trung khai giảng với việc tiễn anh tao đi Pháp trong vòng 1 năm thì cái nào quan trọng hơn?

ờ,thôi mày đi tiễn anh mày đê,có gì viết giấy nhờ Huy nó chuyển cho cô là xong ý mờ.

ặc, hói ......:)) chết mất. :D đau thương thật
cái vụ tập trung ở trg` mình làm ngắn tí ấy mà, thầy cô cũng mệt mà :D lên lớp tớ chỉ phân tổ là hết chuyện tán :D à, cái mặt tao thế này cũng đc làm tổ trưởng Hà Min ạ.
lần trc đi với bọn lớp tao, lớp 2 ấy, đi Cosmos chơi Bowling 1st, thế mà hay mày ạ. Hôm nào tao kể với mày và con Vân cho. Tớ nhất nì, dù chả biết chơi, cứ thế mà vác bóng bừa. :D
À, tao nói lại lần nữa với Vân và Hà Min là muốn nhìn thấy "bạn của chúng mình" thì qua sớm sớm nhá.
Sis Hiền quê thật, phim hay thế mà ko bít :D hahah. càng nhìn càng thấy bạn Chung Hiểu Cương cute, ko bít tên thật là gì nhẩy :D

To Khanh:cứ nghỉ đi, ko sao đâu, nhưng phải gọi điện xin phép cô.

nghỉ mà xin phép thì dễ có ấn tượng ban đầu ko hay đâu, tốt nhất là nếu ko có gì quá quan trọng thì đi lun đi.
mà Khanh ko đc nghỉ đâu nhá, phải đóng hội phí nữa đấy. thế nhá. có gì vào Lee FC thảo luận tiếp

hơ,cái LFC vẫn tiếp tục hoạt động à, thế ai là hội trửởng, mày hả QA?:))Thằng Li nó có biết ko?

To Q.Anh: cái bạn Chung hiểu Cương ý tên thật là Hoắc Kiến Hoa ấy ạ:D

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
nghỉ mà xin phép thì dễ có ấn tượng ban đầu ko hay đâu, tốt nhất là nếu ko có gì quá quan trọng thì đi lun đi.
mà Khanh ko đc nghỉ đâu nhá, phải đóng hội phí nữa đấy. thế nhá. có gì vào Lee FC thảo luận tiếp

haha, tao chỉ chơi trong FC thôi, còn nếu đóng tiền, xin tha nhé:D =; :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên