Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hic, em nhà quê quá, mặc dù dân HN đấy, thế mà đến cái kênh Hà Tây cũng không có mà xem!!!!!!!!!!!!!!!

ơ Huy,tao nghe con nhím nói là nhà mày truyền hình kỹ thuật số cơ mà???
To khanh: eh,con khanh ki bo nhá,ko mún nói thì thoai==>bạn giận roài:D

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
Dị Thiên Viên hát E. hay phết nhờ :D cái bài " it's a long long journey" ấy, lời nghe cũng chất vãi :D có đứa nào biết chỗ nào có bài đấy thì post cho bà con cái link nhá
Tớ là tớ cũng thích bạn Dị với bạn xinh xinh cơ :x Khổ thân bạn xinh xinh thế, 2 lần bị lovesick rồi đấy :((
Sunny cười xinh :D, còn Mandy trông hot đấy chứ, chả có rì là mặt phèn phẹt cả, có mặt Vân thì có :) bạn nhỉ? ;)
The end của phim thì thế nào bạn Dị với cả bạn Từ chẳng happy ending :D
con này láo
con mandy trông bẹn thế
tao hỏi ai ngueoeif ta cũng bảo thế

HO, phim ri the, chua nghe ten bao h, nha tui dung dau KTS nen ko bat duoc Ha Tay,con cai TV ma bat duoc kenh Ht thi xem xau dien, hinh anh ko ro teo nao nen ngai xem

Nguyễn Phương Thảo đã viết:
ơ Huy,tao nghe con nhím nói là nhà mày truyền hình kỹ thuật số cơ mà???
To khanh: eh,con khanh ki bo nhá,ko mún nói thì thoai==>bạn giận roài:D

ho, con này, tao sẽ nói qua điện thoại mà:)

đề nghị bạn khanh nói lun,ngày nào cung gặp mẹt mà có thấy nói năng giè đâu, toàn buôn vớ vỉn....

Kỹ thuật số có bắt được Hà Tây quái! Nếu có bắt được thì nó cũng không cho nhà tao xem!

Nguyễn Phương Thảo đã viết:
đề nghị bạn khanh nói lun,ngày nào cung gặp mẹt mà có thấy nói năng giè đâu, toàn buôn vớ vỉn....

chuyện linh tin, vớ vỉn là chuyện gi b-)
thì như thế này
[online]link[/online]
con muốn down load thì như thế này
từ thay thế
hết
được chưa
quá siêu:))

Mày làm cái gì thế? Link của mày nó là cái quái quỉ gì thế?
À, cả nhà ơi, cái thầy hoi hói hôm này là thầy nào thế? Còn thầy đứng "hô phong hoán vũ" chắc là thầy Tuấn hử? Hic, tập trung quái gì mà nhanh vãi lúa, iem tính được có nửa tiếng!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hờ,đúng là thời đại bi giờ ..siêu tốc...cả lũ vừa gặp nhau chào hỏi,quay qua quay lại chưa gì thầy đã hô" giải tán" :D

Thế thui, giải tán làm gì nữa!!! Họp nhau lại đi bà con!

Mà chưa thấy trường nào như trường mình, vèo vèo cái, 3 lần chào cờ là đã BIẾN ròai! Cứ như NSL thì chắc phải đến 11h là ít!

Công nhận, chết hết con nhà người ta, năm nào cũng có ít nhất 1 đứa ngất!!

thì trường mình kể cả tập thui cũng đọc một đống mấy văn bản dài dằng dặc roài,thế thì bảo sao ko lâu la. Năm nào cũng đứng sốt hết cả ruột....

Hơ, quá đúng, KHanh nói quá đúng, tớ thấy thế là còn chậm đấy, mọi năm còn nhanh hơn cơ!:D

Thế càng tốt, trời nắng lém, hôm nay tớ suýt ko chịu nổi, hic, sáng chưa ăn gì!! :(

trường mình nhanh thế mà tớ tưởng mình chít luôn quá. có trốn được cái vụ này ko nhỉ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên