Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
hí hí, anh Nhật chả oách nữa, lên TV làm hẳn 1 bài phát biểu hùng hồn :D về niềm đam mê, và làm hẳn 1 quả dẫn chứng về mình.
cái chương trình Me xanh ấy chị Thủy, nhưng chắc bây h nó ko phát lại nữa đâu
Ơ, hôm đấy tớ cũng xem, buổi tối chứ giè? Xời, anh Nhật quá kinh luôn, nói năng như nhà hùng biện, vèo vèo như cái máy tính, bố mẹ tớ chả nghe thấy anh ý nói cái gì, nhưng mà cũng phải công nhận là hay thật! Về sau choanh Nhật làm phát ngôn viên bộ Ngoại giao luôn =D> =D> =D> =D> Hôm đấy tớ còn thấy cả bà Châu nhà tớ nữa, chả hiểu sao bà ý lại được lên tivi, chắc thấy anh Nhật đẹp trai quá nên bám theo!!!!!!! :x :x

chương trình này có nhìu người khen nhỉ,tiếc quá thế mà mình lại ko xem.

Minh Nhật đã viết:
ha...ha....thực ra thì mọi thứ cũng chỉ tình cờ.nhưng dù sao anh vẫn khuyên CD không nên tìm cách xem lại làm gì.vì nó vẫn...kinh lắm!Anh nói nhanh như một cái máy, nói rất nhìu mà cử tọa không hỉu gì hết, vung tay vung chân mà không hỉu mình nói gì ...nói chung là bệnh nói nhìu!!Xem choáng lắm!

Đâu đên nỗi hả anh, chương trình đấy cũng hay mà:)

Anh giai được chị biên tập viên ở HHT khen như thế thì còn ngượng cái gì nữa?????????

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
à, có đứa nào xem " Chuyện tình biển xanh" trên kênh Hà tây ko? tao khoái phim này á, nhất là con Sunny ý :D. tính hay dã man. mà trên này có cái anh đẹp dzai á, Chung Hiểu Cương ý. Mandy thì xinh thôi rồi. Còn bạn nhân vật chính, Dị Thiên Viên, hát hay kinh điển :x nghe mấy soundtrack trg phim cứ gọi là........ ổn!
Có iem đây,vẫn xem đều đều á,hay phết nhờ. Cái "anh" xinh xinh ý hình như ở ngoài tên là Hoắc Kiến hoa thì phải,hức, còn Dị thiên Viên mà mình toàn nghe thành Thiên Điên thoai :)) . Mà ko biết cuối cùng chị này thích ai nhỉ :-? ,còn tớ thì muốn chị này với Chung hiểu cương,còn trạch á với sunny cơ.

cái phim đấy tao thích con Dị.... yêu thằng đẹp trai cơ
nhưng hình như về sau nó lại yêu thằng trạch á:((

khổ gì con đấy
sao mà ghét cái con Mandy thế nhẩy mặt cứ phèn phẹt

Ối, chuyện tình biển xanh à???? Cho Thư góp zui zới, quả thật, trong phim, Thư hổng thích con Dị Thiên Điên chút nào, được mỗi cái hát được hui, thích nhất là thằng TRạch Á ấy!!!

Dị Thiên Viên hát E. hay phết nhờ :D cái bài " it's a long long journey" ấy, lời nghe cũng chất vãi :D có đứa nào biết chỗ nào có bài đấy thì post cho bà con cái link nhá
Tớ là tớ cũng thích bạn Dị với bạn xinh xinh cơ :x Khổ thân bạn xinh xinh thế, 2 lần bị lovesick rồi đấy :((
Sunny cười xinh :D, còn Mandy trông hot đấy chứ, chả có rì là mặt phèn phẹt cả, có mặt Vân thì có :) bạn nhỉ? ;)
The end của phim thì thế nào bạn Dị với cả bạn Từ chẳng happy ending :D

Ờ, tớ cũng công nhận cái bài Dạo bước trên mây đấy cool vật vã!! Nghe mãi ko chán, lại vừa fê, vừa lạ.......... công nhận... chất!!
Có lẽ xem phim cẩn thận xem có cái web nào hiện lên ko là ra ấy mà!

Tớ thấy Sunny vừa xinh mà tính cũng hay đấy chứ,tập hôm qua xem cứ thấy tồi tội bọn nó,còn Dị..thì thật ra cũng chẳng xinh lắm được cái dễ thương, mà mặt hơi ngắn ngắn thì phải.

a`,mà cách post nhạc lên thế nào ý nhẩy,ai chỉ tớ với,để còn đi tìm nhạc phim post thử xem.

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
nói chung là tao nghĩ vân như bình thường, như tao dạy mày ý:D
cái giè, dạy kiểu gì thế???mày nói thế bố đứa nào mà hiểu được:D. Thui,nói lại đê,thông cảm tao nhanh quên muh.

To chị Hiền: À,đây là phim "chuyện tình biển xanh" đang chiếu trên kênh Hà Tây ,ở ngoài có đĩa rùi đấy,nếu muốn thì thuê vẫn được chị à.
ơ,khổ thân con Sunny nhờ,tự nhiên lại mắc bệnh nan y,mà hình như phim đài loan này cũng lai lai sang hàn rồi (cùng bị bệnh máu trắng).

Nguyễn Phương Thảo đã viết:
Nguyễn Vân Khanh đã viết:
nói chung là tao nghĩ vân như bình thường, như tao dạy mày ý:D
cái giè, dạy kiểu gì thế???mày nói thế bố đứa nào mà hiểu được:D. Thui,nói lại đê,thông cảm tao nhanh quên muh.

Chán mày, có gì tao sẽ nói với mày qua điện thoại hoặc chat vậy:D

Nguyễn Phương Thảo đã viết:
Tớ thấy Sunny vừa xinh mà tính cũng hay đấy chứ,tập hôm qua xem cứ thấy tồi tội bọn nó,còn Dị..thì thật ra cũng chẳng xinh lắm được cái dễ thương, mà mặt hơi ngắn ngắn thì phải.

Tớ thì thấy mặt nó dài quá mức hay sao ấy!!!!!!!!!
hic, con Sunny, kể cũng khổ thân, tự dưng lại..... :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên