Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Hữu Hùng đã viết:
Em Trang tích cực thế này làm mod đế lại cứ chuyển sang người khác thế :D
Hi`, anh Hùng, lâu lắm mới thấy nhé.À, thằng Hiệp sắp về nước rồi đấy, anh biết chưa, 18 này nè.
Em tích cực? Nói mỉa hả, thế là ko tốt đâu nhé, mí lại làm mod thì phải gương mẫu, mà em thì ko.

À mà nó có phải là cái anh đeo kính ko?? cái anh mà hôm sinh nhật mày, cách đây mấy năm tao gặp hả??

Thằng láo toét, dám gọi Hiệp là nó:D, nhưng ko sao, tao ủng hộ.
Uh, nó đấy,chính là nó đấy.Nó đi Mỹ, được gần 1 tháng rồi

Ớ đi mỹ 1tháng à sướng nhey!!! em trang mà ko gương mẫu thì còn ai gưong mẫu vào đây nữa :D

Hơ, bạn thân của nó mà anh ko biết à, lạ nha!!! Sướng lắm, tởn lắm, bận lắm, chẳng thèm trả lời chị em rì cả.
Em ko gương mẫu đâu, anh đừng quá lời, ngượng lắm:">

hờ thì nói là bạn thân ! nhưng anh chả biết gì cả đến cả cái e-mail còn chả boeets nữa là :D

Chời ơi, thế thì còn nói chuyện làm rì nữa?:(((KHóc thay cho thằng Hiệp:D)
===>>[email protected].Đấy, nếu anh thích thì add vô.
Thôi chuyển chủ đề cái nhẩy, ko thì thùng rác lại thành nơi buôn chuyện về Hiệp.Nó mà biết nó đánh em chết:))

Trangcut
Vào in này rùi nè.Box này hic toàn nh~ ng` mình ko wen lắm!Chan'

Minh Nhật đã viết:
quỳnh anh?cái tên thì quen quen nhưng nhìn khóa 04-07 thì...lạ hoắc.ai nhẩy???
ơ , mà zg cũng thật ngộ nghĩnh, hồi anh và nó còn sở lượn cùng nhau đi tẩm bổ cho nó khổ cái cân, anh nhớ anh và nó mê nhất là ra ciao, thế là nó đầu độc anh uống vang đỏ pha kem ngon vãi.bi h mình nghiện!đến khổ!
thế mà hồi nó chuyển bị bay mình lại ngu dại gửi cho nó một bộ ấm chén bằng sứ, bị nó gửi trả với lý do:"không vận chuyển được!!!"khó đỡ!!
anh Nhật ơi, anh thì biết em thế quái nào đc? chị Châu ko nói thì em cũng chả biết là anh với Châu là anh em với nhau. Mà có ai xem TV mấy hôm trc ko hử? anh Nhật lên TV oách nhẩy? ;) mà anh Nhật bảo ng` ta sao lại để cho Châu xuất hiện có mấy s là sao? lại chả đc nói năng rì thế?
Ê Trang, bọn nó bầu tao làm mod cho có chuyện thôi, chứ đứa nào ngốc nghếch làm thế rứa?

.. ơ . anh Nhật lên TV làm gì thế .. :-? ... :)) . chắc lại bala vài câu chứ gì ..:)) . b-) ...lúc đầu em còn tưởng cái Châu với anh Nhật là anh em thật ...b-) .. mãi sau mới biết là đồ second .. b-) ...

chị Thủy hâm thế, 2 cái họ # nhau như thế mà cũng kêu.
anh Nhật lên cái Me xanh thì phải, hình như chủ đề là Niềm đam mê của bạn, chị Minh Diệu cũng lên nì :D

Què ui, mày gọi tao vô đây làm chi, chán chết:(
Lớp taoc ó mấy đứa trường mình thui=:mad: chán chán chán chán chán chán chán chán

ko có mày vào thì tao biết nói với ai???
min ơi, mày bảo tao bít làm sao bây chừ? bây h tao ko dám về nhà đâu, sợ lắm :((
mất đủ thứ như thế thì tao bít nói với các cụ nhà tao thế nào đây?
bảo mất tiền ko thôi thì tao ko tiếc, ai dè lại mất ngay cái CMT với cái ATM thì bỏ xừ tao rồi còn gì nữa? bao đồ như thế.............:((
min ơi là min ơi? ko nói với mày thì tao bức xúc lắm lắm lắm..........

Ù, mày cứ nói cho bớt bức xúc chứ tao cũng chẳng biết làm thế nào tìm lại cho mày cả, chịu khó trung thực về nói với các cụ thôi...
Tao đang bức xúc nè, tìm không được thằng Nhí thì tao chết mất thôi:((

Ne`, lớp TRung ANh bọn cậu có 31 ng` hả?? Tớ có 1 đứa bạn tên là Huyền Anh cùng lớp ấy!

ui sời, lớp tớ nì, đường đường là hệ A nhá, thế mà những 39 đứa, ;-& chán chả bùn tán
thằng lỳ là thằng nào hả vân? hum nào chỉ mặt tao coi.
min tìm thằng Nhí làm rì? sao ko nhắn offline cho nó ấy? có phải nhanh hơn ko?
tao nói với má tao rồi, má kêu tao ra công an có điên ko?

Chuyện rì mà ra công an vậy QA?
Lớp L1 năm nay 10 con gái, nhiều dã man. Có 35 người tất cả, đông vật ạ!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên