Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cái đầu xíu xiu của mày chỉ nghĩ đc thế thôi à?
nhưng mà công nhận ko có mấy cái đấy cũng buồn.
nhưng mà có thì trg` mình còn kinh khủng hơn nửa.
hầu hết các buổi dạ hội đều na ná như nhau, mà tệ hơn là đều có đánh nhau, tầm 11 rưỡi 12 h ( thats true )

Bạn Vân công nhận là câu bài siêu thật.Bài viết toàn 1 dòng chẻ 3.
Đừng thấy tiếc vì mình ko thấy.Những chuyện như thế ko hay đâu.Năm ngoái các anh lớp 10-12 trường mình bị một bọn cầm kim tiêm ra trấn hết tiền.Cậu muốn bị như thế lắm sao?

:D, nói là không được tổ chức nữa thôi chứ chắc vẫn được làm thôi, ít nhất là hàng năm vẫn có ngày hội anh tài và Made in 12 ( hoặc giả may ra thì thêm được 1 cái đầu năm nữa ^_^ )

Lớp mình cũng định âm mưu làm một cái dạ hội đầu năm nhưng rồi lại rã đám, chán kinh!!

năm sau là trg` mình kỉ niệm 20 năm, chắc cũng phải làm 1 cái. :-? em thì thích hẳn vài cái cơ, vài chục cái càng tốt, chỉ sợ ko đủ xiền :D

Hình như chuyện tổ chức dạ hội đú đởn trường mình bị chính thức cấm rồi mà! Từ hồi đang học lớp 9 cơ mà

:(( Dạ hội không còn thì học trường khác cũng vậy:( Mà có đánh nhau thật à? Sao lại thế nhỉ?

Điên à? Ấy thích đánh nhau à? Để tớ thuê 1 bạn mang gậy choảng vào đầu ấy coi có vui không nhá... Đánh nhau thế không cho tổ chức là phải:((

ôi, tớ tưởng trường ams nổi tiếng với các dạ hội chứ, hồi xưal thỉnh thoảng lên trường ams thấy các anh chị tổ chức như điên cơ mà thế sao bây giờ lại cấm, lí do là gì vậy??

ặc, cái bọn này toàn nói lăng nha lăng nhăng, chả có tí nội dung nào hết á :D
trg` mình ko tổ chức nữa thì thôi, thắc mắc nhìu :)
to Min : ko hỉu dạo này tao làm rì mà hầu như hôm nào có xiền là y như rằng tối đó sạch túi. :-? chít thật.
à, hôm nay lớp tớ đi chơi với thầy các bạn ạ :D

Sướng thế , lớp tao rủ cô Jessica đi chơi, nhưng cô bảo là cô còn phải chuẩn bị đi HẠ LONG!

hà hà, thế để tớ kể cho các bạn nghe nhá. hôm nay lớp tớ đi shopping với thầy, đi bus, vui cực :)) tối đến mua DVD với thức ăn về nhà cô Shandy đập phá, hớ hớ hớ :D hứa hẹn rất nh`thứ ơ ;;) à, nhân tiện nói luôn, hôm nay tớ với 1 anh đi loo với nhau nì :D

Nguyễn Hà Minh đã viết:
Điên à? Ấy thích đánh nhau à? Để tớ thuê 1 bạn mang gậy choảng vào đầu ấy coi có vui không nhá... Đánh nhau thế không cho tổ chức là phải:((
ấy thử thuê xem
chắc ko wen băng nhóm nào đau hả
cần tớ thuê hộ ko?
tớ wen nhiều phết đấy(ko phải mấy thằng choai choai đâu):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên