Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thôi QA ạ, chờ thế này thì mỏi cả mắt, mày làm cái khác luôn đi, chứ bây h muốn có chỗ xả rác mà cứ phải vô 2 box thì ngại chết thôi. mà làm thế thì sẽ đỡ fai đọc nhiều..

ko, tao thích cái xả rác này chuyển sang bên kia hơn, vì cái này có nh` chuyện của tao hơn. chứ lập ra cái mới lúc nào chả đc. để tao thử gửi PM cho sis Hiền vậy

bé Quỳnh Anh nhờ vả mà ... [-( nó lại bảo mình cậy quyền mới kinh chứ ... >:)

hê hê, em yêu chị Hiền :)) :-* hé hé, cái này là tổ của bọn em rồi mà. ai mà nỡ xa nó cơ chớ.

Con này cứ như con ba phải, lúc thế này lúc thế kia.Hư we' đi thôi!
Có cái rác nào để xả nhỉ? À,2 ngày nay ở nhà chán we'. Có đứa nào có kế hoạch đi chơi rì hay ko?

Cái thùng xả rác cuối cùng cũng qua 0407>:) Sis Hiền dễ thương quá>:)

Thì tao thấy sis Hiền dễ thương mới dùng hình ý chứ>:) Chẳng hiểu gì cả

8-} con bé Hà Minh này ... đợi đấy khi nào ta bắt được ta thịt .... >:)
^_^ chị cũng yêu topic này mà keke ^_^ , khen mình xinh + béo ... sướng :mrgreen:

em cứ đi từ từ thôi,ếch nhảy chậm lắm :))

em hiền xinh lắm nhá,da xanh bóng này,đùi mập này,miệng rộng ngoác xinh xinh này,lưỡi thì ôi thôi dài ngoằng này,mắt lồi tròn vo này,nhảy rất xa này,nhỏ nhắn dễ xưong này,v..v.v.vv.v.v.v

thôi rồi :))

Hoàng Thu Hiền đã viết:
8-} con bé Hà Minh này ... đợi đấy khi nào ta bắt được ta thịt .... >:)
^_^ chị cũng yêu topic này mà keke ^_^ , khen mình xinh + béo ... sướng :mrgreen:
Má ới sis Hiền là quái nhân kìa>:) Sao lại ăn thịt em cơ chứ:-/ em có biết gì đâu:-/ Em ngây thơ lắm mà>:)

Chỉnh sửa lần cuối:
X( ... bạn Vũ Ngọc Cộng tớ cảnh cáo nhớ ! nếu còn tái phạm sẽ ko chim lợn gái xinh cho nữa ... ^_^ vào trường năm nay tớ quen nhiều em xinh lắm . hé hé :mrgreen:

hí hí, tao ba phải cái nỗi rì? nịnh nọt thì vẫn là nịnh nọt thôi.
bà ý nhìn trông cũng hay ho thật mà ( :-& )
con hà min thì ngây thơ cái nỗi rì?
mọi ng` này, sao dạo này Ams ít tổ chức dạ hội thế nhỉ? năm rồi có mỗi mấy cái :(

Tao hỏi mày có năm nào trường mình tổ chức dạ hội quá mấy cái không con kia? Chẳng lẽ học 9 tháng tổ chức đến 9 cái dạ hội à?

Sao lại không hả sis? Em thấy cuối năm rồi có Ngày hội anh tài mà (cũng gần giống thế)

ngu thế Min, ngày hội anh tài # với dạ hội. mà tao cũng nghe loáng thoáng là trg` mình hình như ko đc tổ chức dạ hội nữa thì phải.
mà như mọi năm thì hầu hết các dịp hội hè lớn đều tổ chức nhưng năm ngoái thì ít hẳn đi. thậm chí lớp Địa thằng em tao cũng lên kế hoạch rầm rộ lắm mà đâu đc làm :(

ko có dạ hội thì ko đi chơi dc buổi tối rùi
tiếc wa
mà đứa nào ra lệnh ko cho tổ chức dạ hội thế đấy

đừng nói đứa nào Vân ạ, bác Tuấn nhà mình chứ đâu. chắc các thầy cô của chúng ta sợ ảnh hưởng đến học hành các cháu :(
mà ko có dạ hội thì trg` mình yên ắng nhỉ :(( bùn quá. có mấy cái đấy mới vui

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên