Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lam gi the ha Van ,gioi thieu xem nao .To cung muon di lam them lam .
.

thế hả
bây giờ chỉ có phát tờ rơi ,khuyến mại hoặc đi giao báo thôi
ấy muốn trọn việc nào

Lê Hồng Vân đã viết:
thế hả
bây giờ chỉ có phát tờ rơi ,khuyến mại hoặc đi giao báo thôi
ấy muốn trọn việc nào

em lại thích học tính nhà quê của anh rồi, sao viết sai chính tả thế em.
Dạo này ngồi ở nhà, bảo bố mua thùng bia Tai gơ hàng ngày trước khi uống mang chai bia lên lễ mong trúng con BMW đổi đời, chẳng phải làm gì cả

bây giờ đi làm có hơi sớm nhưng hết tiền tiêu bít làm thế nào
sis hiền ơi có việc trông hàng net đấy
em cũng đang làm việc đấy
bạn nghĩa ơi tớ viết sai chỗ nào

Lê Hồng Vân đã viết:
bây giờ đi làm có hơi sớm nhưng hết tiền tiêu bít làm thế nào
sis hiền ơi có việc trông hàng net đấy
em cũng đang làm việc đấy
bạn nghĩa ơi tớ viết sai chỗ nào
mình thấy bạn Vân viết chữ "trọn" là sai chính tả nên mình viết thế, nếu mình nhầm thì xin lỗi bạn Vân quá, căn bản năm vừa rồi học văn không hứng thú lắm, lại ăn 0 liên tooc nên là chính tả nó kém đi

he' he' bạn Nghĩa nói đúng đó ... bé Vân viết sai chữ CHỌN
^_^ việc trông hàng net nếu làm buổi sáng thì được chứ ... các buổi khác chắc chị làm ko nổi :D

co hai ca ma sis hien
buoi sang hoac chieu
ban nghia cung viet sai chinh ta day

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ hơ. Mình tưởng kiếm được hàng net trông rồi thì yên tâm đi. Ai dè còn dính cái trại hè ngu xuẩn

hề hề, em Hà Minh đi trại hè cả sáng lẫn chiều, làm ăn gì nữa, hề hề
mình đã bảo với bạn Vân là mình học văn kém lắm mà, hề hề

Come on , ai biết có công việc gì làm thếm nói cho tui với, có hậu tạ:D

bạn nghĩa cũng học kém văn à?
giống tớ wa
cu ,mày có học trại hè ko

Vân đã đi làm ở hàng net rồi cơ à
em tự tìm ra cửa hàng cần ng` hay phải qua TT giới thiệu???
chị có xin đc một suất ko em gái xinh đẹp??? :)

Đi làm thêm sớm ntn thì chắc chắn phải chấp nhận va chạm với nhiều loại người không tốt đẹp cho lắm rồi nhỉ
Tốt nhất là cứ mang cái túyp nước đi phòng thân là tốt nhất :))

Trại hè đã học cả sáng, chiều đến tối vẫn học, còn mỗi T7 với CN nghỉ ngơi:(( Định rủ bạn đi chơi thì lại nghe cái thông báo T7 lại đi học:(( Xui thế hả trời :((
Nhưng mà được cái trại hè học vui phết, mà phải nói là toàn chơi thì đúng hơn. Cô giáo thì tốt bụng và friendly:)) cô nào chẳng thế:))
To chị Trang: Chị nên kiếm mấy TT nào trông nó to lớn 1 chút, vô đấy bảo người ta minh muốn trông hàng net, thế chắc là được đó
Mà Hà nói đúng nhẩy, tốt hơn hêt là mang theo nước, mà cứ mang theo dao(!!!). Cẩn thận trong hàng net suốt ngày phải ngửi khói thuốc đó.

không ngờ lại có 2 em mới 15 tuổi đòi cầm dao với tuyps nước đi làm thêm, đến chịu, sau này cẩn thận lại có thêm mấy tiền án và mấy chục tiền sự, cho mình hỏi cái, người ta hút thuốc mình mang dao làm gì? Xem mấy cái hình ảnh tù nhân bị chặt đầu nên ngứa nghề a?

MÌnh cũng muốn đi làm thêm:(, đang hết tiền tiêu vặt(mẹ than phiền tiêu nhiều we':(()
Bạn Vân có biết việc rì hay hay ko cho mình làm chung với...

hôm qua tớ đi chơi với Class1,đi xe bus lên trên chỗ hồ gươm với mấy địa điểm gần đó,vui ra phết nhé.HÌnh như còn gặp chị HIền với lại anh Dương đi ăn kem ở chỗ FANNY thì fai!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên