Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Dạo này box thế nào hả các bác ,mình bận wa, chả lên xem gì cả!

Bùi Thế Phong đã viết:
Ơ thì tao vẫn nói Vân bệnh chứ có phải mấy thứ vớ vẩn đấy đâu. May mà tao chưa có phúc được mày ôm:)) Mà mày cũng đi trại hè ở trường à? Tao đăng ký với nộp tiền rồi nhưng đang hỏi thăm cô KH coi có rút được money không, giờ đang nghĩ lại hay cứ đi để cãi nhau với mày cho dễ nhỉ? Mà sao tự dưng mày nói tao ngu hả?
này, cái giọng này nghe cứ như là con Hà Min ấy nhỉ? con này chôm pass thằng bé đấy à? mà min ơi, cách coi nick trg hàng net ntn? nói bạn mày nghe coi?
mà tao có les đâu nhỉ? bạn tao ai mà tao chẳng ôm hôn? hí hí :D mà thôi, les hay ko kệ tao, miễn là tao ko bệnh hoạn như con Vân

cu mà cũng bận cơ à? Lạ đấy nhé!
COn QA này đáng sợ thật!
Sắp đi học trại hè rồi! Ngại we' đi thôi!

bọn mi ơi, VTV3 lại chiếu lại Love storm rồi nè! 9 h sáng daily! nhưng mà từ tuần sau lại phải học cái trại hè kia.
to Trang : ê mày, thứ 2 đến đấy lúc mấy h?

Tao công nhận mày giỏi đấy Què ạ. Thế thì tao mới post mấy câu tội lỗi tội lỗi chứ:)):)) Càng nghĩ càng thấy tội lỗi. Thế mà không có cách nào xóa đi được:)) :(:))):(( Khóc hay cười bây giờ:)):(:))):(( Có mỗi mày nhận ra thôi đấy:-$ Đừng nói cho ai nhá:)):(:)))
Mama tao cho nghỉ trại hè rồi:)). Sướng quá. Giờ này tuần sau có lẽ suốt ngày tao lải nhải xám xịt với tháo dây

lải nhải xám xịt với tháo dây là cái rì hở mày? sao mày lại nghỉ trại hè? thế thì tao sẽ buồn lắm mày ơi, ối mày ơi........

Phiên âm tiếng Thái đấy mày ạ:)) Đọc đến vẹo cả mồm:)) Em tao (Trà Phương) nó nghỉ trại hè thì tao đi làm gì nữa hả mày. Tao còn có việc quan trọng;)

việc quan trọng rì chứ? mà này, mày đi học tiếng Thái đấy à? thử nói vài câu xem nào? hay lại sủng sẻng cái rì đấy? :D

các em giỏi ghê, biết cả tiếng thái nữa cơ đấy, khiếp thật.
Em Quỳnh Anh dạo còn còn hay đi xem phim không, kể cho anh về Identity nhá (nếu xem rồi)

ừ, phim đấy cũng hay lắm, nhưng mà em chưa xem, để dành tiền làm cái #

à, ra là ngày xưa ku Nghĩa hỏi Hiền thế nên bi h Hiền truyền đạt tư tưởng xấu xa của mụ cho đàn em. mà đề nghị bà Hiền thay cái ava cái, ếch thật

Tao chả thích cái phim Love storm giè cả, xem mà cứ cười sằng sặc mà chả hiểu sao mình cười nữa, lại còn sắp chiếu phim HÃY VỀ VỚI ANH, có cái bọn F4 nữa chứ, cay cú
Què ơi, nếu có định rủ ai đi xem phim thì tao nghĩ là tốt nhất mày nên thuê SEX AND THE CITY về nhà mà xem cho nó PHÊ :D

em ạ SEX AND THE CITY có 3 phần, mấy con trong đấy cũng xinh nhưng mà hot nhất là cảnh nó đi khám xem có bị bệnh thôi, có gì đâu mà máu, thấy ban đầu HBO nó có tên hay thế anh cũng lùng xem mãi nhưng mà thất vọng quá em ạ, mà nó lại chia chia thành mấy phàn mới ghét chứ

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
à, ra là ngày xưa ku Nghĩa hỏi Hiền thế nên bi h Hiền truyền đạt tư tưởng xấu xa của mụ cho đàn em. mà đề nghị bà Hiền thay cái ava cái, ếch thật

đừng nghĩ xấu, ku Nghĩa ngoan ngoãn lắm, hề hề

:)) nó mà rủ mình mình đi liền ... có đứa khao xem film tội gì :D khổ nó ko rủ thế mới đau... ava đẹp này còn giề

học tiếng thái thì có gì là ghê
tao học dc 1 đống ở trên truyèn hình cáp
hà minh bây giờ tớ cũng đi làm rùi+học tiếng Pháp

vân ơi, đi làm giề? tao đang muốn kiếm 1 cái part-time job mà ko thấy nè :(
hú hú hú, min ơi, hình như là VTV3 sắp cắt cái trò chuyện cùng chú chó trắng rồi.
bà Hiền ơi, chuyển cái topic này sang bên 04-07 đi, cho nó vui, chứ để ở đây phí quá :) thế nhé........

sao mày lại muốn bỏ chương trình đấy
tao rất thích xem
hay ơi là hay
có ai muốn đi làm thì hỏi tớ nhá

mày ơi, có phải tao muốn bỏ đâu, mà có muốn thì cũng chả có quyền :D tại có chương trình mới, gì nhỉ, con đã lớn khôn, hình như cũng của bọn Nhật bọn mày ạ, muốn xem cái Trò chuyện... thì phải chuyển qau VTV2 ấy, 6.30 đến 7h sáng hoặc chiều . thế nhé. tao cũng thích mấy bọn đấy lắm, con Utan xinh thế, yêu ơi là yêu :-x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên