Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:D nơi đó thì thường xuyên rồi. mà nói thực ra thì tao ko thích làm cái việc trông hàng net cho lắm, chẳng may khách hàng gặp trục trặc với máy của họ mà cái đó mình ko bít thì làm thế nào, chẳng nhẽ bẩu, xin lỗi bạn, mời bạn dùng máy # :) tao thì tao thích đi giao báo sáng hơn, nhưng mà mấy cái trại hè làm vướng mình quá.
lớp 2 của tao là anh Zach dạy nè, úi, anh này hôm trc kể cho cả lớp nghe việc cưa bạn gái thế nào, nghe hay cực nhé. mà tự anh ý kể ra mới hay chớ, anh ý cho cả lớp xem ảnh gia đình nè, rồi ảnh bạn gái ( 1 lô ảnh ) rồi cả note gf của anh ý viết cho hồi sang VN, :D , nghe tình củm tệ :D

Phan Huyền Trang đã viết:
Vân đã đi làm ở hàng net rồi cơ à
em tự tìm ra cửa hàng cần ng` hay phải qua TT giới thiệu???
chị có xin đc một suất ko em gái xinh đẹp??? :)
To vân: ko tao ko học trại hè, nhưng tao ko thích công việc giao báo đâu,mất thì gian của mình :(
Trời, giọng đặc sệt mẹ mìn ạ :D

Trần Thu Trang đã viết:
hôm qua tớ đi chơi với Class1,đi xe bus lên trên chỗ hồ gươm với mấy địa điểm gần đó,vui ra phết nhé.HÌnh như còn gặp chị HIền với lại anh Dương đi ăn kem ở chỗ FANNY thì fai!
ko được gọi là anh dương, phạm úy , phải gọi là + ;;)

oé, chị ko hiểu tại sao lại giống giọng mẹ mìn??
báo động đỏ:tránh xa các TT giới thiệu việc làm dù to hay nhỏ
nếu không chắc chấn sẽ phải trả ngu phí trung bình là 130.000 VND(kinh nghiệm thực tế)
nếu Vân đã đi làm chứng tỏ chỗ đó chắc chắn, thì chị mới xin một suất chứ
chị cũng đang viêm màng túi ghê gớm đây!!!

dù sao thì con Vân nó trả ngu phí rồi chị ah, đau hơn nh`, 200 cơ đấy :D may mà em khôn em ở nhà :D ở Vn có ít việc làm thêm tử tế thì phải :-?

sdao bài nào tao cũng thấy mày nói về tao thế
tao còn lâu mới để mất 200k
ko lam việc đấy thì phải làm việc khác
nếu nó mà ko đổi việc cho tao thì tao nói cho 1 trận
dù sao thì cũng phải gỡ lại vốn

ơ mọi ng` đừng tin nó, nó ngượng nên mới mạnh mồm như thế thôi, chứ ng` ta chẳng nhẽ tử tế đến nối trả nó tiền ngu phí :D mí lị, tại mày lâu ko lên nên mọi ng` mới quan tâm đấy chứ. thế có đứa nào ở đây đi nghỉ ở chỗ nào hay ho ko hử?

ôi :(( hóa ra bé Vân cùng cảnh ngộ với chị rùi
chị và con bạn đã cẩn thận lắm mà vẫn bị lừa
đúng là đời nhiều cạm bẫy:cry::D
chị cũng quyết tâm lấy lại tiền, ngày mai sẽ rủ theo mấy thằng bẹn to con giả dầu gấu
dắt con di động bên canh dọa gọi công an, hay vác theo máy ảnh dọa đăng báo;)
nhưng chẳng biết có nên cơm cháo gì ko :D
thía mà mình đang nghĩ mấy đứa cấp 2 mà còn kiếm đc việc trong khi mình to đầu mà bị lừa, ngại quá
ai dè:-s buồn thật :)

QA mày chuyển cái box này qua chỗ 04-07 đi !

Chỉnh sửa lần cuối:
bọn mày cứ làm như tao là thánh ko = ấy, cái này phải bảo sis Hiền chứ bảo tao làm cái rì. công nhận là bên 04=07 chán chết, toàn mấy thằng vào đấy nói năng như cái bọn......... ẹ!

sao mày lỡ nói thế
chỗ đấy mới là nhà của bọn mình mà:))

Chỉnh sửa lần cuối:
ai chả biết đấy là home sau này, nhưng mày ko thấy là bây h toàn bọn đong gái hay câu bài vô đây à. ặc, mà mấy cái topic ở đấy cũng chán chết. tao thà vào cái cấp II vô cái xả rác này còn hơn.
tao bẩu bà Hiền rồi, từ mấy trang trc cơ, nhưng dạo này ko thấy bà ây vô đây thì tao biết làm thế nào. ai mà chả thích có chỗ buôn dưa lê :D

Mày gửi tin nhắn cho bà ý đi... Đợi đến bao giờ vào? Đến lúc đấy chắc đã thêm được cái thùng xả rác nữa đấy chứ... Mà tao bảo...
QA đã viết:
ai chả biết đấy là home sau này, nhưng mày ko thấy là bây h toàn bọn đong gái hay câu bài vô đây à. ặc, mà mấy cái topic ở đấy cũng chán chết. tao thà vào cái cấp II vô cái xả rác này còn hơn.
Đã nói thế thì mày còn bảo chuyển làm gì nữa con hâm

hehe, thế thì em xin lỗi sis Hiền á:))
@ Què: lập cái khác 0407 đê

nhưng mà tao ko nỡ bỏ rơi cái nì, đang nói chuyện vui, tự dưng lại phải nhẩy sang cái box #. nếu mà sis Hiền nói lần nữa NO thì lúc đó create 1 cái cũng chưa muộn mà :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên