Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đúng rồi sis Hiền à, bọn em lên đấy đi chơi. eo ơi, tớ yêu lớp tớ wá.
hôm nay hát cái bài One in love, đứa nào đứa nấy khóc nức nở. suýt nữa thì tớ cũng khóc theo. :(( đang vui vẻ thế mà lại phải pai pai thì chán nhỉ

Tao ghét lớp mày lắm QA ạ... tại lớp mày hát cái bài đấy... Lại cho ông Zach hát cái đoạn lên cao:(:)(:)(:)(:)(( tao ghét lớp mày lắm:(:)(:)((
Cô Talia định không cho bọn tao tiễn, chắc sợ khóc sướt mướt...
Bon tao lên lớp ngồi, thấy trên bảng có dòng chữ cô viết:... Chị yeu các em:(:)(:)((<tại cô không nhớ lắm mà> Co bảo về nhà sẽ hát cái bài Cháu yêu bà cho grandmom nghe...
Mày có nhớ đoạn mấy thầy cô hát 1 con vịt hông:(

Chỉnh sửa lần cuối:
hà min ơi, hôm nay nì, tự dưng cô Talia lại ôm tao. tao chả muốn khóc đâu, nhưng nc mắt nó cứ chảy ra mày ạ. à, mày cho tao email cô đi, tao hứa với cô là tao sẽ gửi thư cho cô mà.
Zach lớp tao hôm nay tiễn bọn tao ko khóc, đến lúc kiểm tra passport thì khóc huhu, lại còn gọi với : anh yêu các em nữa chứ, đứa nào đứa nấy khóc òa lên mày ạ.
Jessica có bao nhiêu nón lớp cho đội hết, trông...cực :((

Cho hỏi chuyện ngoài lề chút.Có ai lên Venogame trong 3 ngày gần đây ko, tui lên mãi ko được.Thx nhiều.

Xin lỗi vô cùng khi xen vào topic của các em nhưng cho anh hỏi Zach của bọn em là Zach nào nhỉ?Họ của anh ấy có phải Grelling không?

ôi, bây h vẫn hơi nhớ trại hè, vì là ko còn người để gossip nữa!
To anh Minh Nhật: ko, cái ông đấy là ông khác, còn ông kia thì là Zack(cái ông grelling ý)

thế Zack bi h té đi đâu rùi nhỉ?chả thấy tăm hơi đâu.hay đại ca đã vù về Mỹ(rất có thể!)nghe bé Châu(Ch hay Tr nhỉ?)11A2 nói năm nay cũng vui vẻ, và nước mắt thì cũng ngang ngửa năm ngoái. Chặc...chặc...thế mới thấy thời buổi này vẫn có lũ là phải.

À, chị Châu, em biết rồi. Thông tin chính xác là, ông zack đang ở Vn, và sẽ tiếp tục dạy ở trường mình. (ông ấy bảo:mrs Kieu Huong is my boss:D thì phải) vào năm học tới

ờ.thế là đúng rồi.hôm trước thấy đứa nào đó nói thế anh không tin.hóa ra là đúng thật.thế chắc đại ca đổi sim rùi hay sao.gọi mãi không thấy thưa.lại dạy tiếp thì lại làm quân cho bé kiều rùi.đời đến khổ.

... anh Nhật hồi này rảnh nhỉ ... thấy lên net post nhiều bài thế .... b-) .. mà anh bảo Châu 11A2 làm em tưởng người không quen .... mới hôm nào đã lên 11 roài .. nhanh thiệt ..... :(( b-)

ko có số dd thì liên lạc theo id cũng được mà:zgrelling(100%chính xác)
Và em nghĩ là ông ấy thể nào cũng dạy L1(cô KH chủ nhiệm L1 năm nay mà).NHưng, ko hiểu sao ông zack này lại phải làm quân cho cô KH?

cám ơn em.anh định rủ ông ấy đi uống cafe cho đỡ buồn ý mà.đằng nào thì vào năm cũng gặp nhau thui.
cái số của đại ca này nó khổ phải làm quân cho bé Kiều, thực ra hồi trước đã từng là thủ hạ đắc lực của Oanh vàng cô nương(đang ngự trị 12 Anh 2), nhưng sau đó lại về đấy đầu quân cho bé Kiều. Nhưng hình như là còn khá hơn để đại ca chuyển nhượng tự do, vì ông này là cả một sự không hoành tráng đến tận cùng, tức là ngốc lắm. Dễ bị mẹ mìn dụ dỗ bán sang biên giới lém. Cứ bám chân bé Kiều thế mà lại hay!....(ĐỘng chạm thật!)

Minh Nhật đã viết:
cám ơn em.anh định rủ ông ấy đi uống cafe cho đỡ buồn ý mà.đằng nào thì vào năm cũng gặp nhau thui.
cái số của đại ca này nó khổ phải làm quân cho bé Kiều, thực ra hồi trước đã từng là thủ hạ đắc lực của Oanh vàng cô nương(đang ngự trị 12 Anh 2), nhưng sau đó lại về đấy đầu quân cho bé Kiều. Nhưng hình như là còn khá hơn để đại ca chuyển nhượng tự do, vì ông này là cả một sự không hoành tráng đến tận cùng, tức là ngốc lắm. Dễ bị mẹ mìn dụ dỗ bán sang biên giới lém. Cứ bám chân bé Kiều thế mà lại hay!....(ĐỘng chạm thật!)
...
,... anh Nhật ơi .. bé Kiều là em nào đấy ??>.. học sinh mới của trường mình à ... :)) ... b-)

quen gọi thế từ hồi bé mới ngự trị vào lớp anh rùi.cách gọi hỗn xược thế thui, chứ cũng quý cô hơn khối đứa tong tỏng "thưa cô, thưa cô", nhưng trong bụng thì @#*&^%)!!

à anh Nhật đấy à, thấy chị Châu luôn mồm nhắc đến anh :D
cái ông Zach dạy lớp em ( lớp của Châu luôn) là ZacH, còn cái ông Grelling kia là ZacK anh ạ.
em chả bít Zack về Mĩ chưa, nhưng mà lần trc lớp em ra airport tiễn đoàn về nc thì thấy ông ý cũng ở đấy :D

quỳnh anh?cái tên thì quen quen nhưng nhìn khóa 04-07 thì...lạ hoắc.ai nhẩy???
ơ , mà zg cũng thật ngộ nghĩnh, hồi anh và nó còn sở lượn cùng nhau đi tẩm bổ cho nó khổ cái cân, anh nhớ anh và nó mê nhất là ra ciao, thế là nó đầu độc anh uống vang đỏ pha kem ngon vãi.bi h mình nghiện!đến khổ!
thế mà hồi nó chuyển bị bay mình lại ngu dại gửi cho nó một bộ ấm chén bằng sứ, bị nó gửi trả với lý do:"không vận chuyển được!!!"khó đỡ!!

QA ơi, mày biến đi đâu mà bây h mới thấy mặt thế? BỌn nó đang bầu cử mày làm mod đấy.;)

Em Trang tích cực thế này làm mod đế lại cứ chuyển sang người khác thế :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên