Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hệ B thì đông hơn nhiều mà, mọi năm cũng phải tầm 48 , 50 người hay sao ý.

năm nay như ấy ý :-& tao chả thích tí nào, đã mang tiếng là hệ A thì lớp phải ít học mới sướng, chứ đông thế có # nào bọn cấp II.
to Trang : muốn bít sao tao phải ra công an thì nhìn lên mấy bài trên ấy, mà công an thôi đã đỡ, phải ra cả Ngân hàng rồi 1 đống nơi nữa cơ, vãi nhục!
Min ơi, tao thề là tao đêm nay về nguyền rủa cái thằng nào lấy cái của tao

Thực ra tao đã đọc rồi, mà vẫn ko hiểu.

ặc, chán chú quá, tao bị mất cái wallet, đc chưa? tao chả bít là thằng nào nó chôm chỉa hay là đánh rơi rì, chắc là ko phải rơi rì đâu vì tao kéo khóa cặp rồi mà. tóm lại là trg đấy rất nh` đồ quan trọng với tao, ID, ATM,... tóm lại là thế. nói thế đã đủ đen chưa? bi h thì chỉ mong thằng nào đấy tốt phước nó thấy add nhà tao thì trả lại thôi :( đc chưa nào?

mầy cứ mơ đi mà chờ nó trả, thế mất ở đâu? Ra ngân hàng khóa tài khoản là xong chuyện thôi muh

nói như mày ấy, nếu mà mất cắp thật thì đứa ngu nào trả lại.
ra Ngân hàng khóa tài khoản xong thì phải lập thẻ mới, chết tiền!
mà thôi, stop cái chuyện của tớ tại đấy, tớ chán lắm rồi. okie?

nếu vtv mất độ (giả sử) là 1 triệu để có thể quay anh.thì anh đang rất cố gắng để cho dù mất gấp 4 lần số tiền ấy cũng không để họ phát lại cái chương trình ấy 1 lần nào nữa.hãi quá rùi!!!

Cái gì cơ??? H2 có 51 hs cơ á???:-o
Mày ơi, sau khi ngồi ngắm đôi khuyên tai đầy đau thương mà trước đấy tao thề không bao giờ đeo dù bấm lỗ tai...tao quyết lên đường với con Vân:)) Đẹp quá:))

to anh Nhật : ko đến nỗi nào đâu anh ơi :)) em thấy anh hơi bị oách đấy chứ? :D
to Min : hôm nào đeo đê để tao xem với. tao cũng bấm rồi nhưng ngại đeo quá mày ạ. mí lị chưa nhìn thấy cái nào hay ho cả.
Vân iu : nhìn thấy rồi cấm hú hét vào tai tao đấy. phải cảnh báo bạn trc. :D

To QA: mày, mày bảo tao đeo thử là có ý gì thế? Tao nhớ tao có viết là không bao giờ đeo dù bấm lỗ tai cơ mà??? Nói chung cái đôi đấy đẹp nhưng tao giữ:))(secret!!!) Tao có đeo thì cũng đeo cái khác
À, sao lại cấm Vân hét thế? Nhìn thấy cái giè?

thì nó đề nghị tao xem mặt cái bạn ấy ý :D remember honey? ;) thứ 4 tập trung thế nào bọn mi cũng đc chiêm ngưỡng vẻ đẹp nghiêng xô nghiêng chậu của bạn ấy :D
tao thấy mi đeo rồi, ko đẹp đâu, qua đây vứt cho bạn đê :D bạn đeo hợp hơn :D

Oé, hóa ra là coi... á? :-& nghe bọn mày kể tao chạy trước:))
Mày vừa bảo cái đôi đấy đeo không hợp cơ mà? Lật lọng... nhanh hơn cả tao:))

tao bảo là cái đôi dài dài thì đúng là ko hợp thật :( tao bẩu là bẩu cái mày đang đeo cơ.
à, có đứa nào xem " Chuyện tình biển xanh" trên kênh Hà tây ko? tao khoái phim này á, nhất là con Sunny ý :D. tính hay dã man. mà trên này có cái anh đẹp dzai á, Chung Hiểu Cương ý. Mandy thì xinh thôi rồi. Còn bạn nhân vật chính, Dị Thiên Viên, hát hay kinh điển :x nghe mấy soundtrack trg phim cứ gọi là........ ổn!

Minh Nhật đã viết:
nếu vtv mất độ (giả sử) là 1 triệu để có thể quay anh.thì anh đang rất cố gắng để cho dù mất gấp 4 lần số tiền ấy cũng không để họ phát lại cái chương trình ấy 1 lần nào nữa.hãi quá rùi!!!

.... vtv phát cái rì thế ......:(( ..... em cũng muốn xem .......:(( ... anh Nhật oách lắm hả QA .. :)) .. anh Nhật thì lúc nào mà chả oách ... đầy rẫy phan hâm mộ ....:)) .... b-)

em xem cái chương trình đấy khi đang ở Tuần Châu
buồn cười ghê, lúc đầu thấy anh nào quen quen, hóa ra hồi xưa học trường NSL và bây giờ học ams:))

hí hí, anh Nhật chả oách nữa, lên TV làm hẳn 1 bài phát biểu hùng hồn :D về niềm đam mê, và làm hẳn 1 quả dẫn chứng về mình.
cái chương trình Me xanh ấy chị Thủy, nhưng chắc bây h nó ko phát lại nữa đâu

... thế có em nào thu băng không ... cho chị mượn với ...:(( .....

tao xem chương trình đấy nhìn thấy đúng mặt anh Lỳ nhà ta
toàn 1 màu den

ha...ha....thực ra thì mọi thứ cũng chỉ tình cờ.nhưng dù sao anh vẫn khuyên CD không nên tìm cách xem lại làm gì.vì nó vẫn...kinh lắm!Anh nói nhanh như một cái máy, nói rất nhìu mà cử tọa không hỉu gì hết, vung tay vung chân mà không hỉu mình nói gì ...nói chung là bệnh nói nhìu!!Xem choáng lắm!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên