Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bạn Thảo ơi, có cái FC của bạn Hoắc gì đấy ko? tớ vào tớ xin ảnh làm ava cho sướng :D
to Khanh: bạn hứa đóng tiền rồi :D ko biết đâu

trùi trùi,đề nghị ấy nói rõ hơn đi nhá, "chân loong toong" nó là cí rì thía, có vất vả ko vậy :D

sao mày nói với tao với cái giọng kì cục vậy hả QA, nghe khó chịu lắm, ko thể trả lời tử tế được hả? Cái LFC đấy nói thật là rất ngớ ngản(theo tao và 1 số đứa nữa)nên tao ko vào, hỏi thăm 1 câu thì có làm sao đâu?còn nếu tao nói rì sai thì xin lõi mày

Thu Trang đã viết:
sao mày nói với tao với cái giọng kì cục vậy hả QA, nghe khó chịu lắm, ko thể trả lời tử tế được hả? Cái LFC đấy nói thật là rất ngớ ngản(theo tao và 1 số đứa nữa)nên tao ko vào, hỏi thăm 1 câu thì có làm sao đâu?còn nếu tao nói rì sai thì xin lõi mày
đang vội, viết thế cho nhanh. mà mày thấy ngớ ngẩn thì hỏi thăm làm gì? bọn mày thấy ngớ ngẩn nhưng tao cho là chả có gì phải trầm trọng cả lên thế cả.

Phương Thảo đã viết:
trùi trùi,đề nghị ấy nói rõ hơn đi nhá, "chân loong toong" nó là cí rì thía, có vất vả ko vậy
bình thường thôi, mà ko lương đâu. đi bên cạnh "thần tượng" là "lương" rồi

:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( Không bít đâu:(:)(:)(( Bắt đền mày đấy QA ui. Mày bảo phim có con Thiên Viên hát hay, tao coi mà chẳng được nghe nó hát câu nào cả:(
À, hôm trước coi đá banh thấy chú Drogba ở Chealsea ý. Tao sẽ tết tóc như thía:)) Đẹp dã man:)):)):)):)):))

Hà Min ơi, phim nó hết từ đời thuở nào rồi mà :) thế xem tập cuối ko, Thiên Viên hát chung với Mandy bài Dạo bước chân mây, phê vãi :D hôm nào tao phải search xem Roam in the cloud có ko? :D kekek

Hừ, cái phim này là tớ thấy tội Sunny nhất, còn kết thúc thì hơi chán (căn bản là mình ko có cảm tình với Từ Trạch Á lắm :D)

công nhận phim này kết thúc chuối, tự dưng bạn Chung đang yêu thắm thiết thế :D nghe Thiên Viên nói 1 lúc quay lại với Mandy luôn :D rõ chán :D

nhưng đc cái là cái soundtrack thì miễn chê

ờ, mà ngay từ đầu tớ cũng đoán sau này Trạch á với TB quay lại với nhau rùi, bọn ĐL đóng ung thư ko đau đớn như phim Hàn nhỉ,thấy Sunnu ra đi cũng nhẹ nhàng phết đấy chứ.

Nguyễn Hà Minh đã viết:
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( Không bít đâu:(:)(:)(( Bắt đền mày đấy QA ui. Mày bảo phim có con Thiên Viên hát hay, tao coi mà chẳng được nghe nó hát câu nào cả:(
À, hôm trước coi đá banh thấy chú Drogba ở Chealsea ý. Tao sẽ tết tóc như thía:)) Đẹp dã man:)):)):)):)):))
Ờ, chú này tết tóc đẹp dã man luôn! Chắc phải mất cả ngày! Mà không biết thằng này nó tắm gội thế nào nhờ? Để nguyên thế mà gội đầu à? Hay không gội cả tuần luôn? :)) :)) :)) :))

ơ,bọn mày này, hình như bọn nó tết cùngvới dây thép đấy nên nó mới đc như thế chứ, mà bi giờ còn có cả cái máy tết tóc nữa cơ:D,đứa nào mua cái về tết thử đê:))

Ừm, cái máy đấy đâu phải tết tóc kiểu...bt. Đấy là làm tóc giống HN thì phải...
Hôm mình đi Thái, tết cả đầu có mỗi 20'=> tết kiểu đấy cũng cùng lắm là 30'... Mà ko dùng dây thép đâu;)

Uh, hồi trước con bạn tui có kể thế, nhưng mà một cái lọn tóc tết là khoảng 2$ thì phải!

Ừa, cái dịch vụ tết tóc với cả dán hình ở đâu cũng thấy có,nhất là ngoài cái vùng biển gì á, trông cũng hay phết nhưng mà thấy hơi lâu nên mình lại ko tết ,hic,tiếc thật...Mà bên thái cũng có cái dịch vụ bùn cười lắm: bọn nó chụp ảnh mình hồi nào mà ko bít,lúc đi ra thì thấy cái mẹt mình trên đĩa hay cốc,chén roài :))

ai cũng khen là bạn Min nhà mình tết tóc Thái hay lắm mà ko đc nhìn :(( buồn mất mấy ngày :(
ở Thái nh` dịch vụ câu khách nhẩy? thế nên bên nó mới là thiên đường du lịch chứ :D

ờ đúng,lại còn mấy cái bê-đê show nữa chứ,uầy...bít là con trai mà mìn cứ phải gọi là ngẩn ngơ :-O

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên