Thích một người có người yêu rồi thì làm sao ?

Re: Thich mot nguoi co nguoi iu rui thi lam sao ?

em vui vẻ này từ đâu chui ra đấy ? anh động chạm đến em à ?

Em ko có ý gì cả. em chỉ nói lên những suy nghĩ của mình thôi. Sorry anh!

xấu tính... nhỏ nhen... hèn kém
hãy dừng lại mà ngẫm xem mình đang nghĩ gì
Nghĩ cái j` cơ ạ :(( Em bị cướp rồi nè :(( Đau không chịu được [-x

Em bị mất cái gì vậy,cướp nào mà dã man thế nhỉ>>>chia buồn,

thằng cướp nào mà giỏi... nó cao tay hơn em à?
lên núi tu luyện, 3 năm sau quay về, dựt lại từ tay tên cướp đó
bây h âm thầm chịu đựng trả thù sau em ơi 0:)

Thiện tai, thiện tai! Chi bằng lên núi tu 3 năm, về giựt cả loạt con nhỏ còn hơn con nhỏ kia >:) :p

giựt xong... về nhà ngồi vắt chân... tổng kết lại chiến tích :))
nhưng như thế thì tội lỗi quá... ko chấp nhận đc [-x

Cảm giác tội lỗi không át được cảm giác .. sướng :D nên cứ làm thoai :-"

8-| như thế là đa tình vô tâm... ko đc đâu hội phó oai :-s

Bừa đi chứ :p Ai thấy tội lỗi nhìu hơn sướng thì khỏi làm.. :D Ở đời mấy khi được sung sướng mà không chút cảm giác tội lỗi đâu O:)

:-s..... em cũng đang in that case..... thật sự là thấy rất có lỗi, nhg ko dứt ra đc..... :(( nhg em cũng xác định rùi..... ko tranh giành cướp giật j` cả.... luôn là ng` đến sau thui...... em ko muốn làm anh ý khó xử, ko muốn anh ý phải lựa chọn......

ko biết lần thứ bao nhiêu em rơi vào trường hợp này :p sau mỗi lần đấy thì cũng chỉ tốn tiền xăng với tiền chơi xèng,keke nếu chúng nó mà chân thành,thì đứng ngoài chúc 2 bạn hạnh phúc :x còn nếu nhí nha nhí nhố thì cứ thế mà cướp thôi

he! Đơn giản thế mà lại hay! :D ôi đời! :p

Chỉnh sửa lần cuối:

thik 1 người đã từng có người yêu. Em cũng từng thấy trường hợp như thế. Con chị em nó có người iu, thế mà có 1 anh thik nó lắm. Và anh ý quyết định chờ. 3 năm rồi nhé, cho đến khi chị em bỏ người iu và mất 1 thời gian suy nghĩ. Cuối cùng thì 2 người cũng iu nhau.
--> cách tốt nhất là nên chờ

Thích 1 người có người yeu thì chả có cách gì. Theo em thì nói lên tình cảm của mình, rồi chờ, nếu không chờ được thì đành phải quên thôi. Với lại còn phải xem đối phương kia thế nào nữa chứ. Nếu người ta thích mình rồi bỏ người kia thì đó cũng ko phải lỗi của minh, tình cảm con người làm sao ta có thể định đoạt được, nó đâu thay đổi theo ý muốn của ta đâu. Còn nếu người ta không thích mình mà vẫn yêu người kia thì ... thôi quên đi, làm kẻ phá đám làm chi.:D:D

nếu đã biết là không được rồi thì nói lên tình cảm làm gi, để sau đó mối quan hệ lại càng khó khăn hơn ?

Bùi Việt đã viết:
nếu đã biết là không được rồi thì nói lên tình cảm làm gi, để sau đó mối quan hệ lại càng khó khăn hơn ?
Cái này thì cũng tùy người, tùy hoàn cảnh mà nói thôi. Giả sử người đấy cũng thích mình nhưng vì người ta có người iu rồi nên không dám nói, làm sao người ta biết được mình có thích người ta hay không? Mình cứ phải nói lên để cho người ta lựa chọn thôi. Nhưng em xin nhắc lại là tùy người và tùy hoàn cảnh thôi. Nói chung thì tình yêu là rất lằng nhằng và mơ hồ, không biết trước được điều gì đâu. Cái gì phải đến thì nó sẽ đến thôi. Muồn thay đổi ư? If you were GOD, you would change everything you want:)):))

Chỉnh sửa lần cuối:

M Mai Anh nói chuyện bản thân đấy à? ;)) nghe rất là ... :>

Chẹp.. Giờ tôi già rồi, hết ham muốn gì rồi :| Đọc mấy cái nè nghe không còn hứng thú gì nữa cả.. Cứ sợ đến lúc nhắm mắt xuôi tay, sợ nhất không phải hết hưởng thụ, hết sống, hết nhìn hết nghe hết thấy, mà sợ nhất là hết cả ham muốn.. Không ngờ có ngày hôm nay.. Chẹp.. Cũng không đáng sợ lắm :p

Đinh Tường Lan đã viết:
M Mai Anh nói chuyện bản thân đấy à? ;)) nghe rất là ... :>

Chẹp.. Giờ tôi già rồi, hết ham muốn gì rồi :| Đọc mấy cái nè nghe không còn hứng thú gì nữa cả.. Cứ sợ đến lúc nhắm mắt xuôi tay, sợ nhất không phải hết hưởng thụ, hết sống, hết nhìn hết nghe hết thấy, mà sợ nhất là hết cả ham muốn.. Không ngờ có ngày hôm nay.. Chẹp.. Cũng không đáng sợ lắm :p
CC ah, iu iu lắm mà :x:x:x đừng có thế nữa, nghe đau lòng lắm. Ngày hôm nay thế nào...không phải CC già đi mà chỉ lớn lên thêm mà thôi. CC vẫn có những ham muốn riêng, chỉ tại hiện giờ không thấy mà thôi. Iu nhiều, iu lắm mà :x:*

Hiện giờ tạm thời không có. Chả muốn đi chơi, trong cái trời âm u không thể tồi tệ hơn này nữa thì kể như cũng là bó tay rồi :p Chỉ muốn tán phét thôi, mà cũng chẳng có ai rảnh rỗi ngày giữa tuần đi làm đi học cả. Chẹp

Back
Bên trên