Thích một người có người yêu rồi thì làm sao ?

Re: Thich mot nguoi co nguoi iu rui thi lam sao ?

Yêu một người suốt năm rưỡi rồi, người ta đã bỏ người yêu cũ và bây giờ thì có người mới, vậy mà mình vẫn không quên được=>làm sao đây?
Em iu thật giống chị :))
Cay đắng....

Có khi không biết có phải yêu không, or không yêu lắm lắm mà không có thì không chịu được 0:)

oh` .. nhưng mà chưa hiểu ý của HP cho lắm :)

Nghĩa là có thì cũng chẳng làm gì, có khi còn thấy chán í, mà không có thì điên loạn, không chịu nổi :) Nói chung là 1 thể loại không có thì thiếu, có thì.. (dư)

:) :D.. thể loại này là thể loại bệnh mãn tính mà ai cũng mắc phải, tuổi yêu mà.
Ko yêu thì khó chịu, bức xúc, thấy thiếu thiếu, luôn nghĩ đời đúng là .., chán
Yêu rồi thì phê --> rồi thấy bình thường --> rồi thì mệt mỏi --> rồi :D
nhưng yêu, phê rồi cưới xin cũng nên ..chả biết ^^

Ng đấy yêu em, chờ đợi em từ đầu năm học...bây h khi ng đấy đã có 1ng bạn gái khác..em nhận ra rằng ng đấy thật quan trọng với em:D:D chẳng lẽ em đã thích ng đấy mất rùi???:(:)(( thật phũ phàng...

Có thể là một chút tiếc nuối. Một chút ghen tị với người con gái kia vì mình ko còn được wan tâm như trước nữa. Có thể là vì mình đang cô đơn. Sẽ có lúc bố thấy khác ^^ Đừng suy nghĩ wa nhiều

Nguyễn Vũ Lan Chi đã viết:
Ng đấy yêu em, chờ đợi em từ đầu năm học...bây h khi ng đấy đã có 1ng bạn gái khác..em nhận ra rằng ng đấy thật quan trọng với em:D:D chẳng lẽ em đã thích ng đấy mất rùi???:(:)(( thật phũ phàng...

Chị đoán không phải là yêu đâu em ạ....;) , không phải là em yêu người đó, mà là em đang cố yêu em đấy, em tự thấy tội nghiệp cho em,.... chỉ là em cảm thấy tiếc khi mất một cái gì đó thôi...Có thể em đã quen với cảm giác có một người yêu mình và chờ đợi....bây giờ không còn nữa, thói quen bị thay đổi...em chỉ thấy hơi khó chịu thôi....không sao đâu....thời gian qua, em sẽ vẫn là chính em thôi........Vui vẻ em nhé...

Nghĩa là em cũng sẽ thôi....không còn nghĩ về anh nữa...thay đổi thói quen...sẽ hơi khó chịu, nhưng em sẽ làm được, em cơ mà

Chỉnh sửa lần cuối:

Em cũng mong là như thế!! cám ơn chị, cám ơn con ...:D

Nguyễn Mạnh Tiến đã viết:
:) :D.. thể loại này là thể loại bệnh mãn tính mà ai cũng mắc phải, tuổi yêu mà.
Ko yêu thì khó chịu, bức xúc, thấy thiếu thiếu, luôn nghĩ đời đúng là .., chán
Yêu rồi thì phê --> rồi thấy bình thường --> rồi thì mệt mỏi --> rồi :D
nhưng yêu, phê rồi cưới xin cũng nên ..chả biết ^^
Nhầm rồi, là "Yêu rồi thì phê --> rồi thấy bình thường --> rồi thì mệt mỏi --> rồi" thành quen, dù chán dù mệt không có vẫn thấy thiêu thiếu gì đó. Đến lúc ấy là đi hẳn rồi, đáng bị đá lắm rồi í :))

Hình như khi mình ko trông đợi một người thì người ta cứ xuất hiện trước mặt mình. Còn khi mình mong ngóng thì lại ko thấy người ta đâu :((
Đang nghĩ có thể quên được thì lại thấy. Thấy rồi lại có cái cảm giác kì lạ >_< ko chịu nổi. Bức bách khó chịu wa :(( Cuộc đời bất công. Sao lại như thế ?????????

Cuộc đời vốn trái ngang:(:)(( khi em cố quên anh thì em lại chạm mặt anh, nhìn thấy anh nhiều hơn:(:)(( Hạnh phúc khi đc nhìn thấy anh, nhưng làm sao em quên đc anh??????????

Đấy đúng là thói quen. Đàn bà yêu theo thói quen :) :)>- Tiếc là zai nó lại không thích làm thói quen của mình :-s

Thấy anh là bớt tình cảm đi :p không thấy anh, sống với kỉ niệm, mong nhớ, như 1 món ăn quen, thèm muốn, gặp rồi, ấn tượng giảm mất chít >< :D

Thích 1 người đã có người yêu thì nên mong cho người đó hạnh phúc bên người yêu hay là mong cho người đó chia tay với người yêu?

thì nên mong cho nó hạnh phúc, còn hạnh phúc với mình hơn hay là với người nó yêu hơn thì là việc của nó :x

Theo tình tình phớt, phớt tình tình theo....đó là câu của con bạn em, thấy cũng đúng thật:D:D:D:)):)):x:x

em có nhầm ko đấy, ko phải là đúng, mà là QUÁ ĐÚNG :D:D:D Anh càng thik nhóc nào la nhóc ấy càng '' khó chịu '', huhu, khổ thân mình quá >_< :((

Back
Bên trên