Thích một người có người yêu rồi thì làm sao ?

Re: Thich mot nguoi co nguoi iu rui thi lam sao ?

Rủ đi chơi thì không đi, cứ thích đi giảm béo làm chi :)):))Tán phét thế rồi vẫn còn muốn nữa sao. Bảo đến trương đi chơi đi thì không. Chiều nay ra Dice với Châu, vui vui ^^

Ừa thì :D Đi tập cho người ngon ngon chút, có người lần trước khen người tôi đẹp mà :D iu cô nhất í :* Mà tết ra trông xấu xí rồi :( cân không tăng mà tại vì ăn không được nên nói chung tệ lắm. Mai đến HDC thì bít :-<

Bi giờ tôi có hứng đi chơi rồi, học chiều nữa nên thời gian thoải mái, đi lượn với cô vô tư :D ;)

Chơi 3 ván thì thắng cả 3. Có phải cứ lâu ngày ko ra là trình còi đi đâu nhỉ, mình hãy còn phong độ và đẳng cấp nhắm :))

Bà chị lão làng rồi chấp làm gì cái đứa mới chơi lần đầu, toàn mấy trò lạ hoắc (nhưng hay). Chơi nhiều rồi mà không thắng mới là lạ đấy.

Chẹp! lại có bọn trẻ con vào câu roài! Xùy xùy.. Đi ra cho người lớn còn.. câu :))

có lẽ tôi đã yêu em, thực sự thì tôi cũng ko biết đó là tình cảm thật của mình ko nữa
nhiều lúc những hình ảnh, nụ cười, những lời nói đầy hài hước của em suất hiện trong tâm trí tôi.. tôi hình dung và .. cười
nhiều lúc tôi thấy nhớ 1 ai đó, 1 ngươì vừa gần lại vừa xa .. có lẽ là thế, em và tôi luôn có 1 khoảng cách, 1 bức tường vô hình đã ngăn cách chúng ta

em đã có người yêu .. em yêu thật nhiều
em luôn nói em yếu đuối và.. người đó là người em cần, có thể gửi gắm
anh gượng cười .. anh biết .. anh là người đến sau, anh tôn trọng người đó
nhưng em à, anh tin.. anh tin anh yêu em hơn bất kỳ ai
chỉ là 1 câu nói "anh yêu em" mà sao khó thốt ra đc.. nó đang dồn nén, đang cố thốt ra em biết ko?
anh hy vọng 1 lúc nào đó em sẽ lắng nghe, sẽ hiểu .. tình yêu thầm kín này

Liệu chôn dấu tình cảm của minh đối với người đấy có phải là đúng ko????
Vì dù sao người ta cũng đã có người yêu. Chẳng thay đổi được gì.
Có lẽ nên tự tìm một người yêu mình thì tốt hơn. Người ta sẽ ko bao h biết, đó sẽ chỉ là một kỉ niệm trong lòng :((

Đó là câu hỏi tôi đã từng hỏi mẹ, 1 chuyên gia tâm lý, và mẹ tôi trả lời là Ko nên, vì làm như vậy nghĩa là cướp đoạt tình yêu của người khác---> làm sao có thể thấy hạnh phúc được;
Nhưng trong trường hợp cụ thể tôi nghĩ còn tùy, Vd như thấy ''hắn'' - người iu người mình thích là 1 kẻ ko ra gì, bắt cá 2 tay hay đại loại như thế thì cũng đáng lắm chứ... Love is blind-tình yêu là mù quáng, câu này chắc ai cũng biết, nhiều khi cũng cần phải dành dật 1 chút mới biết thế nào là tình yêu chân chính chứ- hãy làm thế đi nếu bạn đủ tự tin để khẳng định rằng mình có thể làm cho người ấy hạnh phúc hơn là '' hắn ''. Nhưng nếu '' hắn '' là 1 đứa bạn thân mình thì đừng bao giờ nhé . Tình bạn cũng như tình yêu thôi, chẳng qua cũng chỉ là 1 thứ tình !!!

Ko nên, vì làm như vậy nghĩa là cướp đoạt tình yêu của người khác---> làm sao có thể thấy hạnh phúc được;
Chứ bỏ hạnh phúc của mình và của người mình yêu để giữ cho một cái tình yêu chắp vá làm khổ cả 2 người kia thì mới là tốt đẹp, cao thượng hả?

bạn dựa vào đâu để khẳng định điều bạn làm là đúng, và bạn có tự tin để khẳng định mình có thể làm người mình yêu hạnh phúc ko??? và tôi cũng đâu có nói là ko đc làm thế, làm ơn coi lại đi

KHông tin vào cảm xúc của mình, vào tình cảm của mình thì lấy gì làm chuẩn đây? :)

Thà là cảm xúc hời hợt nhưng thật sự trong một phút một giây, dù biết nó thoảng qua, còn hơn là sắt son đá vàng mà chưa nói ra đã biết là nghe cho vui tai nhau :-<

Tin trái tim mình làm đúng :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:

:x bạn hương có suy nghĩ giống tớ thế :x
Giá như biết đc tình cảm của 2 người kia 1 cách rõ ràng :(

Trên đời này cái gì rõ ràng quá thì mất hay :) Mù mờ một chút, ngốc nghếch một chút... :) Nhẹ lòng

"Mất hay" ý à 8-| Nhưng "hay" nhiều quá rồi cũng có lúc mệt mỏi thôi chị ạ :D Tất nhiên ai chả thích phiêu lưu, chả thích có nhiều kỉ niệm đẹp, chả thích yêu theo kiểu hay hay một tí, nhưng sao chị sung sức thế :D

Ừa! Thôi bi giờ già rồi (chẹp, theo kiểu các cụ thì 22 roài 8-} mà theo kiểu các cháu thì 20 cũng đầu 2 rồi :(() chắc phải điềm đạm quá! :D

Năm nay coi bói thấy tình yêu dở ẹc! Chẹp :| Chắc điềm đạm năm nay, sang năm là :x Đến 25 (âm :D) cưới là được. Các thày kêu thế :D

:p số em ngoài 27 mới chống lầy đc...ko thì 2 đời chồng :))

số em ngoài 27 mới chống lầy đc...ko thì 2 đời chồng
bi giờ người ta đang thịnh mốt 2 đời chồng ạ! :D

Số chị cũng thế, mà nghe theo mấy ông í mà chờ đến lúc ấy thì có mà... :|

Yêu một người suốt năm rưỡi rồi, người ta đã bỏ người yêu cũ và bây giờ thì có người mới, vậy mà mình vẫn không quên được=>làm sao đây?

Back
Bên trên