Thích một người có người yêu rồi thì làm sao ?

Re: Thich mot nguoi co nguoi iu rui thi lam sao ?

uh`..
nhưng chẳng thấy khổ gì cả ..
sướng thế còn gì .. :D

Không phải mệt, phải theo, phải chiều, phải đón ý, phải nịnh, phải... & ... em nào. Là cực kì sung sướng í :D

thế à, mình thấy vui vẻ là được rồi mà. Nhìn người ta vui làm mình vui gấp 10 lần ý chứ ^_^; Nhưng chỉ mong ước 1 điều là họ hiểu đc giá trị thực sự của mình chứ ko phải là 1 '' osin '' hay '' 1 công cụ giải trí '' nào cả !!!

"Công cụ giải trí" nữa cơ ah? :)) :D Công cụ giải trí thì cũng được thôi, miễn là không có thì không chịu được >:)

Đôi khi bị hiểu lầm là sự thương hại..:(:)((...khi mình thấy nó có 1 chỗ đứng trong lòng mình rồi nhưng ko bít thể hiện thế nào!!! Lại bị nghĩ là lợi dung, là thương hại ng ta,...nói chung là cuộc đời trái ngang....

Đinh Tường Lan đã viết:
"Công cụ giải trí" nữa cơ ah? :)) :D Công cụ giải trí thì cũng được thôi, miễn là không có thì không chịu được >:)
Thế chẳng khác nào '' ko xem bộ phim này ko chịu đc'' hay ''đĩa nhạc kia hay quá phải mua ngay chứ ko chịu đc '' ... Đây là loại con gái gì vậy???

khi yêu thì mình "muốn theo, muốn chiều, muốn đón, muốn nịnh người ấy, rồi muốn... & ... người ấy. Điều đó là cực kì vui sướng" .. ai cũng vậy thôi

còn sis Lan(có thể coi là đang tạm dừng yêu) nói như trên là đúng rồi bạn Việt à
"osin + công cụ giai trí" thì nó thế nào ý; mình còn trẻ, khi yêu luôn hết lòng+ bồng bột; mình chưa dám nghĩ xa như bạn :|

à mà, tâm trạng của sis Lan ko phải là '' ko xem bộ phim này ko chịu đc'' hay ''đĩa nhạc kia hay quá phải mua ngay chứ ko chịu đc'' , sao lại đánh giá con gái như vậy đc

sis Lan bớt nổi loạn đi nào .. điềm đạm đi :)

Điềm đạm thì lại quay về quĩ đạo đa tình rồi kưng :) Bây giờ là phải hùng hục thật lòng ("tạm dừng yêu" nên bỏ bớt chữ "yêu", dẫu sao cũng hợp lí hơn, nghe vớ vẩn quá :|)

"Không xem bộ phim này không chịu được" hay "Không mua đĩa nhạc này không chịu được" thì có gì sai? "Loại con gái" này làm sao? Cũng là cảm giác thèm muốn mà thôi! Đừng có phán xét người khác!

uh, loại con gái chỉ thik coi con trai là đồ chơi là đáng ghét nhất. Con trai thì có tội tình gì chứ???

Ngô Tuấn Việt đã viết:
uh, loại con gái chỉ thik coi con trai là đồ chơi là đáng ghét nhất. Con trai thì có tội tình gì chứ???
Nhưng mà cũng ko thiếu loại con trai chỉ thích coi con gái là đồ chơi :(

uh, nếu nói thế thì cũng đúng... chỉ là tôi ko thik cách mà bạn nghĩ thôi

:-? Ngày xưa cũng từng coi tất cả chỉ là đồ trang sức cho mình ;;)
Nhưng đấy là do hoàn cảnh xô đẩy :p
[-x Nhìn những người tội nghiệp đấy nhớ tới mình của một thời :((
Sao mà ngu thế :D b-)

Tình yêu cũng chỉ là 1 trò chơi thôi...:))...
Thế,đòi 1 con gấu Me to U trị giá 7 con số thì đấy là loại con gái j? :))

loại con gái ham tiền của, thích vật chất, yêu tiền hơn bất cứ thứ gì khác như thế... nói thật chả biết giống con gì nữa. Chả hiểu sao mấy h rồi còn tồn tại sinh vật kiểu này nhỉ???

Chỉnh sửa lần cuối:

Ngô Tuấn Việt đã viết:
uh, nếu nói thế thì cũng đúng... chỉ là tôi ko thik cách mà bạn nghĩ thôi
Tại sao lại ko thích? Anh nghĩ thế được thì người khác cũng có thể chứ :(
Phan Anh Quân đã viết:
Tình yêu cũng chỉ là 1 trò chơi thôi......
Thế,đòi 1 con gấu Me to U trị giá 7 con số thì đấy là loại con gái j?
Sao lại là trò chơi? Đâu phải đứa con gái nào cũng đòi 1 món quà như thế đâu

Yêu là phải chịu đựng tuốt:)):)):)) nhiều cái cũng pó tay ko bít vì sao
:)):))

Đã yêu thì nên biết dung hòa, tha thứ và chịu đựng.
Nên biết cách tế nhị mà điều khiển, thay đổi theo chiều hướng tốt lên, còn đã chấp nhận rùi thì phải chịu thôi chứ còn kêu ca gì được nữa?:D
Vả lại đừng vơ đũa cả nắm chứ? như em nè: âm thầm đơn phương suốt 18 tháng trời, ko hề đòi hỏi gì cả hết. Với con gái bao dung và chờ đợi cũng là một phẩm chất mà:))

Chỉnh sửa lần cuối:

Thiện tai ! Thiện tai !...................

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Vả lại đừng vơ đũa cả nắm chứ? như em nè: âm thầm đơn phương suốt 18 tháng trời, ko hề đòi hỏi gì cả hết. Với con gái bao dung và chờ đợi cũng là một phẩm chất mà:))
làm sao em biết đó là TY nhỉ??? Tại sao em lại ko đòi hỏi gi` hết thế. đừng dại dột thế , anh cũng như em thôi, có thể có niềm vui đấy nhưng cái niềm vui ấy do chính mình tạo ra hay nhiều khi là suy diễn mà thôi. Chấm dứt đi em, anh đang cố như thế đấy ...

Back
Bên trên