Thích một người có người yêu rồi thì làm sao ?

Tình cảm với 1 người suốt 18 tháng trời từ khi người ta có bạn gái, rùi người ta chia tay và giờ thì có bạn gái mới nhưng mình vẫn........vậy phải làm sao đây?

Cuối cùng thì yêu và thick là khác xa nhau^.^
Bởi vì ko dám nói ra và ko muốn nói ra 1 cách dễ dàng nên dùng từ thik chứ cũng đã chuyển từ thik sang cái mức độ kia rùi :D

"Anh thích em" thì khó hơn "Anh yêu em" :D

Nói thì dễ, làm mới khó, làm lâu dài càng khó. Trói buộc bản thân vì 1 câu nói, không đáng :D

Vì yêu là đầu môi chót lưỡi, còn thích là rung động :p Có lẽ rung động nhỏ thì người ta không cần nói điêu :))

Nói yêu nhiều lúc mang nghĩa trào phúng :)), còn thik thì chưa dùng với nghĩa trào phúng bao h :p nên nói khó hơn

Càng nghĩ càng thấy điên thật khi đâm đầu thik...

Người mà không hâm, không điên thì dở hơi rồi... :))
Thik dễ hơn yêu.. nhưng nói yêu thì dễ hơn thik.. thik một người thì dễ quên hơn khi yêu người đấy.. nhưng mà nếu tình cảm sâu nặng quá thì biết làm thế nào bây h... :| Khi đã nói ghét thì khó có thể mở miệng ra nói thik lại được.. T.T

Nghe mọi người nói sâu sắc quá, chưa thử lần nào nhưng cũng thấy....chậc chậc

@ Trang : Tiếc cho mày we' , chị thấy hài lòng với mình khi h nghĩ lại chưa bao h ghét thằng nào mà mình từng thik cả :)

Ghét thì ghét, giận bản thân, vẫn yêu.. :| Ngu không chịu được. Biết tại sao chết liền! :((

Ặc , sao nghe nó cứ linh tinh loạn xạ hết cả lên :)):)) nói chung: Yêu là yêu và thick là thick :)):))

Phân biệt được rõ thế thì cũng quên từ lâu rùi , tiếc là ko phân biệt được và cũn ko bit nó chuyển từ dạng này sang dạng khác từ bao h??:)

Nghe cứ như lý ý nhỉ :)):))
Thick và yêu là 1 đại lượng tình cảm luôn đc bảo toàn và chuyển hóa từ dạng này sang dạng khác :)):)):))

Có vẻ có lý , hehe từ năm lớp 9 đã hay dính dáng đến chữ lý về mọi mặt :))

Back
Bên trên