Thích một người có người yêu rồi thì làm sao ?

Re: Thich mot nguoi co nguoi iu rui thi lam sao ?

chẹp cạnh tranh lành mạnh.... 8-}
em thấy nếu người ta có người yêu rồi thì để chia tay rồi thích tiến thì tiến ...chứ cái kiểu thấy tình cảm 2 người kia trục trặc (mà yêu thì có phải lúc nào cũng xí xớn đc đâu) nhảy vào thì ...đấy là cướp còn gì nữa ...mình cướp của người khác thì sau này cũng bị đứa khác nó cướp thôi b-)

...có quả báo ko [-(

Đó là phần tất yếu và vui vẻ của cuộc sống :)

:) Anh nghĩ là cứ để nguyên hiện trạng, nếu thix thật thì cứ âm thầm chờ đợi, :D ;) Nếu đến lúc họ ...cưới nhau thì đành chịu thôi :D :p, chứ những chuyện hs nói thật là khó bền lắm ;)

:nono: Chả có tinh thần đấu tranh gì cả! :nono: :D

Đấu tranh quá dễ phản tác dụng lắm bà chị ơi :p,

Sống là chiến đấu, dù biết có phản tác dụng :D

Không chiến đấu nổi trên mặt trận này thì sang mặt trận khác, đấu tiếp! :D

Kinh nghiệm của một người đã "cướp" vài lần cho thấy...
Cả thèm chóng chán :p, dăm bữa nửa tháng có trong tay la` chán ngay :( :p

Đinh Tường Lan đã viết:
Sống là chiến đấu, dù biết có phản tác dụng :D

Không chiến đấu nổi trên mặt trận này thì sang mặt trận khác, đấu tiếp! :D
Nhưng em ạ, chiến đấu cũng có lúc trúng đạn hy sinh, hoặc thương tật tới mức không chiến đấu được nữa.
...Total war is here, face it without fear, age of sword, age of sprear, fight for honor, glory, death in fire....
Sang những mặt trận khác đấu tiếp làm gì. Cứ đấu ở mặt anh đây này là nhanh nhất, anh đấu ở mặt em. Chứ mặt trận thì nghe có vẻ.... 8-} quá. :)) :)) :* :* :* iu em lắm nì. :)>-

Có mãi mà không chán mới là hàng chất lượng :x

2 anh Thi: xa anh ra! >:p

Ơ, sao lại xa anh? :| , mà sao em cứ có cái kiểu thè cái lưỡi ra liếm vào má anh thế nhỉ, mất vệ sinh quá, :nono: . Làm ơn ở chỗ khác nhé, chứ không phải là má. :x :) :*

oh hay.Nếu người ta có cảm tình với mình mà mình cũng thích thì dại gì ma ko tấn công.Khung thành có thủ môn nhưng bóng vẫn vào lưới cơ mà.

Úi xời, em matngot chỉ được cái nói đúng. :) Mỗi tội thời nay nó khác đi 1 tí. :) Ứ giống thời xưa kiểu của bọn anh. :| Đâu có phải là cái kiểu đôi bên cùng thích rồi cùng tiến tới là được đâu =; . Khung thành có thủ môn bóng vẫn vào lưới <=== vâng, nhưng chỉ khi chân sút thiện xạ. Còn nếu không chắc chỉ toàn vọt xà ngang thôi em ơi. 8-| Sút cao quá!!!!8-} :| Chưa kể số đen, sút bóng đập trúng cột đập ngược lại vào mặt mình ý chứ 8-} , lúc đó thì... ngồi đấy mà vào với chả lưới =; . Cái này xin kiếu. :) :x

Anh chỉ sướng sút bóng với em yêu thôi. Cứ kẻ tung người hứng cũng vui rồi ;;) . :* :)) . :) Em yêu mà thích làm thủ môn, thì đăng ký sẵn 1 chỗ trong bệnh viện đi. :)) Anh đá bóng vào lưới thì không giỏi, nhưng đá trúng mặt mũi, thâm tím mình mẩy thì rất chắc ăn :)) :)) :) :x . Iu em iu quá đi :*

Anh Thi rất giỏi phá đám nhé :))

Đinh Tường Lan đã viết:
Anh Thi rất giỏi phá đám nhé :))
Anh giỏi phá đám, còn em thì giỏi xây đám :) Hợp nhau quá còn gì. :)) Cứ 1 xây 1 phá, anh em ta sát cánh bên nhau trọn đời này :)) :*

Thích một người có người yêu rồi thì nên xem xem người ta có yêu mình không, nếu có, và nếu tiện người đó chưa "có gì" với ng kia thì tiến tới :x có rồi thì cân nhắc xem có nên đặt người mình yêu vào khó xử không :-s Còn nếu người đó không iu gì mình thì tránh xa ra cho khỏi khổ :) Ghét bị đùa giỡn!

Liệu có mấy ai thích làm người thứ ba không nhỉ ???

Có thể người thứ ba sẽ giành thắng lợi, nhưng lấy gì để đảm bảo một ngày ta sẽ không lâm vào hoàn cảnh của người thứ hai đã trở thành kẻ thừa ra vì ta nhỉ ? Dòng đời hiểm ác nhiều cám dỗ, không thể không thận trọng, nhất là những tình huống như thế này.

Hic! Liệu sẽ có ngày đó không? :-s Mà cứ sống cho hôm nay đi đã, lo nhìu già sớm :p

Em thử (mà cũng chẳng phải thử) xen vào một lần rồi. Thảm lắm :((
Cái cảm giác tội lỗi nó cứ bao vây lấy mình, chị ấy rất giỏi giang, duyên dáng. Chị ấy không nói ra đâu nhưng em biết rằng chị ấy ghét em. Chỉ vì em đã phần nào cướp mất trái tim của người chị ấy yêu. Em có thể giằng lấy anh ấy về tay mình. Bao nhiêu cơ hội đến, rồi lại đi.
Vì em biết rằng dù em có cố gắng đến mấy, và anh ấy có yêu em đi nữa. Thì anh ấy vẫn ko bao h đến với em. Chỉ có người anh yêu bấy lâu nay mới là người phù hợp nhất cho anh.
Em đã quay lưng lại tất cả. Coi anh như một kỷ niệm đẹp. Và yêu quý cả hai người.

Bui Ngoc Dung đã viết:
Quán triệt tinh thần của Hồ Chủ tịch, Nhật Pháp đánh nhau và hành động của chúng ta. Cơ hội ngàn vàng thế còn chờ gì nữa.

vl anh dũng,:)) lâu ko gặp,anh càng anh dũng :))

Back
Bên trên