Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

TUần sau ra Cay nhé,rủ càng đông càng ít.......Tuần vừa rồi tao bận,PA và Ín cũng đi chơi mất rồi

thứ 5 nè gặp lại cả lớp rùi......sướng quá........Họp nhau ở Quán Cay..đúng là dân ăn có khác . Hôm tới bàn luôn chuyện đi chơi xa khoảng 3 ngày .......Sướng nhất là có bố Thùy làm phụ huynh đi cùng . H chỉ tìm thêm một bác trai nữa để bố Thùy có bạn cùng nhâm nhi thế là ok:) :) :)

BỌn lớp mìn bi giờ vi vu hết ở đâu rùi,cứ để tao độc thoại một mìn thế này.KO thương tao à?:((
Thứ 5 cố mà ra cho đông đủ.Anh Em ta sẽ bàn chuyện đi tham quan.Đã hẹn nhau rùi là ko được bàn lùi đâu đó.Thử nhớ lại xem từ khi có bộ đồng phục lớp mìn đã đoàn kết như thế nào?

NÀy,t chưa nói trước là bố tao có đi ko đấy nhé.Ngẫm cho kĩ thì bọn mình đã 18 tuổi rồi,tự mình cũng xoay sở được mọi thứ.Hà cớ gì mà phải bảo bố mẹ đi cùng nhỉ.
Bố mẹ t là để t đi 1 mìn lun đó.Nhưng đi một mình chán lắm.Tao chưa tìm thấy bạn cùng chí hứong và có bố mẹ cùng chí hướng8-| .Bọn mày thì lúc nào bố mẹ cũng kè kè,ngại rủ[-x đi lắm

tao cũng muốn giống mày lém .......Nhưng e ra ko chỉ có tao mà đa số lớp mình đều thế hết....đi là phải có phụ huynh đi kèm......Hôm tới thử xem có thế hỏi đứa nào xem có bố đi cùng đc nữa ko ? Bố tao chắc chắn là ko rùi mà tao cũng ko muốn

Chi ơi tớ xin lỗi vì ko chúc ấy thi tốt được
tớ đang ko ở nhà 1 tháng nay....
ấy thi tố chứ
các bạn lớp văn thế nào
mà nick Chi là gì
hà chi nhé

Đoàn Lan Phương đã viết:
tao cũng muốn giống mày lém .......Nhưng e ra ko chỉ có tao mà đa số lớp mình đều thế hết....đi là phải có phụ huynh đi kèm......Hôm tới thử xem có thế hỏi đứa nào xem có bố đi cùng đc nữa ko ? Bố tao chắc chắn là ko rùi mà tao cũng ko muốn
Thế mày nghĩ là tao muốn à?ko hề muốn,nhé.Chẳng ai thik có phụ huynh kè kè đâu.Với lại bố mẹ còn phải đi làm nữa chứ:))

Minh Thùy đã viết:
hí hí,em còn chẳng biết anh ý là ai cơ

Anh ấy là bạn chị em à.;) Rất đàn ông, hiểu biết, khiêm nhường, tình cảm!:x Vote cho anh ấy nhé, anh Phạm Anh Tuấn của chị mới được 3 vote thôi nên rất cần sự giúp đỡ của mọi người là vì vậy!...:x

Vote ở đây nhé: http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=32747

hic ......chị ơi e vote cho anh hưng mất rùi
@ Thùy : bảo bố mày đi........Hay làm quả đợi đến gần giữa tháng 8 thì đi biển với tao.......yên tamlà có pụ huynh đi cùng nhưng ko pải là bố mẹ tao

Đi cùng NAnh ,zai nhà mày chứ ji ,hôm nay chưa chừa à.TAo ko nói toạc ra cho mẹ mày biết là may đó

Minh Thùy đã viết:
Đi cùng NAnh ,zai nhà mày chứ ji ,hôm nay chưa chừa à.TAo ko nói toạc ra cho mẹ mày biết là may đó
mày hâm hả thùy........Mày còn nhớ vụ Đà Lạt của tao , mày và Thảo A ko ? Pụ huynh ở đây là mẹ con bạn tao......chưa j cứ vớ va vớ vẩn.......Chẳng qua bác ấy đi biển nên tao muốn đổi ĐL thành Biển thoai.......

Lớp mình có mún đi Của Lò ko?Vào đó chỗ ăn ở thì ko lo,nhưng vé tàu vào đó đăt đấy.Nếu đi ô tô thì mấy đứa hay bị say xe làm sao chịu nổi;;)
Đi tour HA Long,Cát Bà rẻ bèo,>200 thui,nhưng chạy còn mệt hơn chạy sô học lò,đi được chứ?:eek:

lâu lâu mới vào topic ........nghĩ đi nghĩ lại , đây vẫn là nơi an toàn để em có thể nói ra những cảm xúc rắc rối ........

Kì thi ĐH cũng đã kết thúc gần đc nửa tháng rùi . Từ trước đến h sẽ nghĩ là ko có áp lực thi cử j đâu và cũng đưa ra những lời khuyên cho mấy đứa bạn. Vậy mà h đây , nó lại đến với em. Sự cải cách của bộ GD thật dở hơi.....Càng cải cách càng rối thêm.....cunng chính điều này làm em cảm thấy thật chán nản . Ban đầu làm bài về , hy vọng tràn trề . Rồi đột nhiên mấy hôm nay thay đổi cách làm liên tục , làm cho em trở nên thất vọng quá . Áp lực từ phía gia đình cũng có nhưng ko thể nhiều bằng từ họ hàng . Dẫu bít học Ams là một vinh dự đối với mỗi học sinh nhưng đến khi thi ĐH thì mới bít " Vinh dự" đến mức nào . Dạo nè ,mấy hôm nay toàn gặp ác mộng làm cho gần sáng mới ngủ đc .....chợp mắt chưa đc bao lâu đã bị dựng dậy.........kiểu nè cố gắng bò nốt chờ ngày có kết quả ......có j die luôn một thể vậy.......

Đợi mãi thì cuối cùng lớp mình cũng quyết định một buổi đi tham quan. Nhưng việc chọn địa điểm cứ xoay như chong chóng ý.......Gây cho mình có một cái j đó hơi oải , thành ra không hào hứng đc như trước nữa . Nếu đi chơi thì chúc lớp mình đi vui vẻ nhé ........

Dạo nè gặp lắm chuyện quá thành ra suy nghĩ cũng lắm . Nhiều lúc muốm trút hết tâm sự của mình cho ai đó nhưng dường như khó quá. Bọn bạn thân đi chơi hết rùi.......muốn nói cho người này bít thì thấy đang vui vẻ nên ko đành pá vỡ bầu không khí vui vẻ đó..........thành ra em cứ một mình vật lộn với mớ bòng bong đó.......nhiều lúc quay lại nhìn cảm thấy buồn xen lẫn một chút TT.......Nhưng nghĩ lại thấy đây cũng là dịp để mình tự cố gắng bản thân .........trước sau j cũng pải đối mặt với nó.......thôi thì đối mặt trước , để về sau , nó đến bất ngờ......có khi lúc đấy khiến cho mình đứng cũng ko còn vững nữa ........

Hè năm nay trôi chậm quá.........Cảm thấy nó dài lê thê.......Hè năm nay là một mùa xen lẫn nhiều vui buồn nhất và có lẽ cũng là nhiều kỉ niệm khó quên. Nhưng dù sao thì đây cũng là một mùa hè giúp mình nhận ra nhiều điều , khiến cho mình rút ra nhiều kinh nghiệm sống nhất . Đây sẽ là dịp để mình tự cố gắng , pải vững vàng hơn trước để có thể đối mặt với con đường mình đã chọn , đối mặt với những j ko tốt đẹp đang chờ ở phía trước.......

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai đi sn VU Anh,hehe,lại sướng rồi.Gặp bạn bè là quên đi tất cả bao nhieu chuyện buồn. Mấy ngày hôm nay cô dì chú bác tao cú nhìn tao như một con điên mày ạ,chắc tao điên thật
Hôm wa con lợn Hà buôn với tao đến 3h sáng.Thế đấy ,trông tao chr khác gì con cú,mắt mũi thâm xì,vậy mà nó ko tha.Nhưng mà càng buôn càng tỉnh mới chết chứ.
TAo vẫn mơ đến một ngày nào đó lớp mình qua đêm cùng nhau.....But never:*

----------

Xem phim " HOa Cuc dai" chua?CHac tao den yeu anh sat thu mat thoi.NHo anh y qua ,ngay nao cung bat phim len xem.:x :* :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

lớp mình bít gần hết kết quả thi rùi . Hầu như đứa nào cũng đỗ hết . Giờ hiện tại chỉ còn mấy nhóc như tao là đang ngồi chờ kết quả thôi . Mỗi ngày có đc 1-2 trường thông báo điểm . ko bít bao h đến lượt trường mình thông báo điểm đây . Sáng nào cũng mua báo , dậy cái là lên mạng xem luôn mà ko thấy j kết trơn . Thật sự là lo quá :(( :(( :(( :((

Mai ko bít có nên đi Sn bạn lớp trưởng hay ko nữa ? đến toàn 1 lũ đỗ ĐH rùi , lại toàn điểm cao nữa , trong khi đó mình chưa bít 1 tí j cả ......sợ thật đấy . Chắc là có lẽ ko đi rùi .

HÍ hí,Sn Vũ Anh vui quá.Vui nhất là được gặp bon mày....Em họ trông vẫn xinh zai như thuở nào.
MÀy yên tâm.Đỗ hết ý mà

Back
Bên trên