Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Nhất trí 21 ra mày nhé,tao phải 9h mới ra được cơ,còn đi học Trung trinh nữa.Vừa làm đề toán khối A xong, đến chết vãn ko chừa cái tội chép sai đề mày ạ.
Thi xong bọn mìn đi picnic,chỉ có lớp đi với nhau hay phải ban phụ huynh và cô giáo nữa mày?

----------

Hú hú,lúc nào cũng chỉ có mình ta.Hôm nay đến trường rồi lại đi về,nhìn bọn lớp 6 thi mà thèm học lớp 6 quá.Gặp bố Nguyên Thảo,bác phong độ ghê .khi nào phải đến nhà bá chơi mới được:*

con nè trẻ ko tha già ko thương..........đúng là bản chất lộ rõ........
Mai nhớ 9h có mặt ở trường đấy

Hôm nay la một ngày ko thẻ nào quên,lần đầu tiên tao được kẹp 3 vựot mặt CA.Mọi lần vẫn ghét kẹp lắm,nguy hiểm,nhưng mà hôm nay được ngồi sau Q&C sướng ghê.Sao ra đường mọi ngừoi bon chen thế,vượt lấy vượt để.Chác thấy 3 iem xinh tươi ( mình ăn theo con Chi).Gặp ngừoi iu,đọc thư ngiu,thấy sung sướng và hạnh phúc.12 v vĩ đại sống mãi trong sự nghiệp của chúng ta.

Minh Thùy đã viết:
Hôm nay la một ngày ko thẻ nào quên,lần đầu tiên tao được kẹp 3 vựot mặt CA.Mọi lần vẫn ghét kẹp lắm,nguy hiểm,nhưng mà hôm nay được ngồi sau Q&C sướng ghê.Sao ra đường mọi ngừoi bon chen thế,vượt lấy vượt để.Chác thấy 3 iem xinh tươi ( mình ăn theo con Chi).Gặp ngừoi iu,đọc thư ngiu,thấy sung sướng và hạnh phúc.12 v vĩ đại sống mãi trong sự nghiệp của chúng ta.
Mày ko thấy ngượng hả ? Xinh thì chỉ có con Chi ..........bạn Q ngồi trước chắc đeo mũ nên ko ai để ý . CÒn mày ngồi giữa , tao nói thật là chẳng nhìn thấy người đâu , thấy chân thui..........thế thì ai còn bít xinh hay ko xinh nữa:)) :)) :)) :)) :)) :))
-------------------------------------------
Bọn mày ơi......ảnh đc duyệt rùi....vào xem đi , hôm nào tao up tiếp lên. COn thùy có mấy cái pic để đời......chẳng bù cho ở ngoài :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bố mày,nói đểu tao thế hả.Thi xong tao cho vợ chồng mày ra cám.
Lần này tao quyết tâm tu thành chính quả...

dạo nè đang căng thẳng.....chẳng bít xả đâu ........nên lên đây viết......có j lung tung mong anh em bỏ qua cho

Sắp đến ngày thi rùi mà e thấy nhiều cái lo quá . văn càng học thì càng thấy thiều nhiều =======> nản lém rùi . Còn lý đến 80 câu lí thuyết cũng chưa đụng đến một chữ nào cả:(( :(( :(( :(( . Mang tiếng là đi thi khối A chỉ thi chơi nhưng chẳng nhẽ lại để môn lí điểm liệt ......thế thì nhục quá . Nghĩ đc như vậy , lao vào học thì thấy lo văn . Mình thi khối D là chính , văn học chưa xong thì thi kiểu j .........cứ suy nghĩ như thế khiến em chẳng học đc môn nào ra hồn .:(( :(( :(( :((

Bạn bè hỏi , nói thật , chúng nó lại bảo nói đùa . Bảo mình dân Văn đi thi sợ j văn nữa . Nhưng thật sự khối D e lo nhất môn Văn . Học trên lớp điểm chẳng đến nỗi nào , nhưng cứ dính đến thi cử......y như rằng làm bài như shit . Thi TN năm lớp 9 và 12 .....đều 6,5 và 6d . Ko hiểu sao mà có duyên với con 6 đến thế chứ . Trong tử vi lại bảo mình hợp với con số 7 .......Mong rằng lần thi ĐH nè e sẽ vượt bậc điểm Văn . Ko pải gặp lại điểm 6 đấy nữa[-o< [-o< [-o<

Chẳng bít anh em nhà mình ôn tập ra sao .chứ e , 3 đêm nay đều mơ về ĐÔi Mắt....sợ quá , cứ dạy học đi học lại ......nhưng chẳng vào j cả.....:(( :(( :(( :(( Nói dại , nếu có trượt thì may mà cũng đã rủ đc 2 -3 đứa ra sông Hồng với mình rùi . Dù sao đi mà có bạn cũng vui hơn là đi một mình;;) ;;) ;;) ;;) . Ai sau khi đi thi về xong mà cảm thấy giống e thì liên lạc với e ngay nhé.....có j hẹn ngày ra sông là vừa

Cuối cùng , chúc cả nhà thi tốt . Relax đi chứ đừng như em , h thì nhiều lúc trầm tính , ko nói năng j cả , cứ lầm lì kiểu j ý . Nhiều lúc lại như một đứa hâm trong nhà . Ăn nói lung tung thui.......ko hiểu thi xong thì thế nào . KO hiểu lúc đấy có còn nhận ra mình nữa ko ? Lúc đấy có khi mọi người nghe tin e ở trong.........thì nhớ đến thăm nhé .

Con heo,chơi đểu người khác thế hả? co cho tao đi mổ mắt đủ 10/10 thì cung chả đọc ra mấy dòng tâm sự of mày đâu

cố lên ....cố lên.......chỉ còn đúng 13 ngày nữa là thoát rồi..........cứ mong thời gian trôi nhanh nhưng nhiều lúc lại ko muốn . Trước mặt là chỉ còn 2 ngày nữa là thi khối A . Tâm lí cứ bất an kiểu j ý .

Dạo nè mệt mỏi , chẳng muốn học hành j hết . Thôi , sinh ra đã có số rùi. Trời cho đỗ thì đỗ , ko đỗ thì thui . Làm hết khả năng để có j về sau ko pải ăn năng , hối hận ........

oài.... đọc bài mọi ng` viết thấy tình hình chị em thi cử ở nhà có vẻ stress kinh nhỉ :( chị em cố gắng lên nhé, sắp qua hết rồi mà...... cố lên........... :)

@ chị P: cứng rắn lên chị ^^ em bít là thi cử thì ai ai cũng mệt mỏi mà..... đã thế chị P của e lại còn phải chịu nhiều áp lực khác nữa ngoài chuyện học hành, đúng ko? :) cố lên chị nhé, mọi việc sẽ tốt đẹp cả mà...... cứ cố gắng hết sức để sau này nhìn lại ko cảm thấy hối hận là đc rùi...... đừng suy nghĩ nhiều quá...... Iu chị :* :)

:x Hôm nay là ngày lớp mình bắt đầu thi đại học rồi ^___________^ khối A sẽ nổ phát súng đầu tiên đúng không nhỉ. Lớp mình đa số thi khối D, có một vài bạn thi khối B - còn khối C đã có đồng chí Vũ Anh được tuyển thẳng rồi :) Lớp mình ơi

Chúc cả nhà bình tĩnh tự tin làm bài thi thật tốt - Với những đứa hay tính sai lặt vặt như tớ nhớ phải cẩn thận ( dành cho Toán+Lý+Hóa ) - chữ viết sạch đẹp một chút đánh lừa các đồng chí chấm thi, ít nhất cũng tạo được thiện cảm ( mẹ tớ cứ nói thế suốt 11 năm tớ học phổ thông và cho đến tận bây giờ ;) :p ) - làm văn bằng tình yêu và cả những kiến thức mọi người đã tích lũy - không có những sai sót ngu độn khi làm Anh ( cẩn thận - làm xong chán chê lại thấy mình ngu ngu nên sửa bài ). Tớ chúc mọi người bước vào phòng thi với 1 tâm lý thoải mái và tinh thần quyết thắng - vì chiến thắng đầu tiên là dành cho chính bản thân chúng mình mà.

Tớ luôn tự hào về các cậu và lớp Văn của chúng ta

thanks mọi người nhiều lém .:x :x :x

Hôm nay đi thi .....đúng là 1 ngày xui xẻo . Em vừa nhận đc tin mấy đứa thi khối A xonng......Đứa cao nhất cũng chỉ ăn chắc 8 thoai ( Hà Chi , Lan ANh ). Mình làm đc 7 câu ........về nhà mới pát hiện ra tính sai 2 câu.........chán:(( :(( :(( Tình hình này còn là của Thùy , AN Anh . Khổ nhất là An Anh ........thi có mỗi 1 khối , về pát hiện ra sai gần hết......chỉ đc khoảng 3đ.....bây h ko bít an ỉu con pé thế nào

Trong số những đứa xui xẻo trên có lẽ vẫn là em . Ai ngờ đi thi Lý , đề dài , khó ( với 1 con ngu Lý như mình) . Làm đc đúng 5câu rưỡi .........xong lan ra ốm luôn , sốt ngay tại chỗ mà giám thi ko cho về . Ngồi nhìn bọn trong pòng chép bài nhau........rất chi là rất ức chế.......đi thi Đh quá là đi thi tốt nghiệp :(( :(( :(( :(( :(( Thật sự thì mình cũng rất muốn hỏi nhưng bạn đằng sau thỉnh thoảng nói cho 1 câu đáp số + ngồi bàn 2 ========> thôi . :(( :(( :((

Ko bít mai có đi thi hóa đc ko ? Hiện tại e vẫn sốt ? Kể đi thi đc , làm cho nó trọn vẹn , ko đỗ đc ĐH nhưng may ra vào đc Cao Đẳng . E cũng khá lo là nếu thi nữa thì ko bít còn sức để ôn Văn ko nữa . 3 Ngày nữa thôi là bắt đầu thi khối D rùi .........Môn Văn thi trước chứ:(( :(( :((

:) Hôm nay các bạn thi khối A đã trải qua cảm giác thi đầu tiên rồi - hôm nay Hà Nội không quá oi bức, hi vọng rằng mang đến cho mọi người một cảm giác thoải mái hơn. Ngày mai cả nhà mình sẽ bước vào trận chiến thứ 2 - hãy tiếp tục giữ cho mình một tâm trạng thoải mái và bình tĩnh làm bài - với tâm lí học trong trạng thái sảng khoái con người ta có thể làm tốt hơn - vấn đế là mỗi chúng ta sẽ là người control bản thân mình.

Mọi người biết rằng Đại Học không phải là con đường duy nhất để bước chân vào đời, nó an toàn hơn nhưng cũng lắm chông gai, và không chắc rằng nó là con đường tốt nhất ngay khi chúng ta chưa có định hướng cho cá nhân mình. Mỗi chúng ta đều có những ước mơ tham vọng riêng - câu hỏi quan trọng là chúng ta sẽ làm như thế nào và để đạt được nó nỗ lực của mỗi cá nhân chúng ta sẽ lớn đến đâu - một sự cố gắng không ngừng nghỉ. Không phải là an ủi khi mọi người vẫn dễ nói câu này, nhất là khi 3 đứa lớp mình đi du học trong đó có tớ không thi đại học - nhưng tớ hiểu cảm giác quyết tâm, thất bại và cả chiến thắng - bọn tớ cũng có những kì thi và ước mơ học bổng đại học - bọn tớ cũng căng thẳng và hi vọng khi đợi kết quả - nhưng mọi người vẫn nói với nhau đấy thôi cố hết mình cho một lần trong đời - cho lần đầu tiên sau 12 năm trên ghế nhà trường. Bản thân tớ - cánh cửa cuộc đời và tương lai đang rộng mở - nếu mình dám DARE - vậy hãy tiến lên đi !

Những chiến binh dũng cảm và quả cảm của 12 Văn - hãy chiến đấu đến cùng nào !

Tự dưng tớ muốn type lại một lần nữa

Trường ca lớp 10 Văn

AI hỏi cháu cháu học trường nào đấy
Lớp 10 Văn của chúng cháu là đây
Cô và mẹ là hai cô giáo
Trường của cháu đây là Hà Nội - Ams

Thứ 3 : 3/7/2006
45 ngày sau khi tốt nghiệp phổ thông 19/5/2006

:) Bây h các bạn thi khối A nhà mình đã chấm dứt cuộc chiến. Cuộc sống dạy tớ rằng đôi lúc thành - bại không hẳn là điều có ý nghĩa nhất trong cuộc sống này - điều quan trọng là chúng ta đã chiến đấu hết sức mình - và sự thật những gì đã qua sẽ không thể lấy lại được. SỐNG là để tiến lên phía trước. Tớ muốn chúc mừng những chiến binh quả cảm đầu tiên của 12 Văn :x Cảm ơn vì các bạn đã làm rạng danh 12 Văn - Ams - Cảm ơn vì các bạn đã luôn sống cho mỗi cá nhân mình và cho cả mọi người

To live is to fight

To live is to dare

Nothing is impossible

:) Sắp sang ngày mới rồi - sáng mai các bạn khối D lớp mình sẽ bước vào trận chiến. Tớ chúc mọi người bình tĩnh tự tin và làm hết sức mình. Chúc cả nhà mình thành công !

:) Sau khi thi xong coi như mình chính thức ra trường sau 12 năm. Đây là mùa hè cuối cùng. Cả nhà minh enjoy nhé :x

:) tớ đang ở trong Sài Gòn. Vẫn hay đi và vẫn về muộn. Chú và bác tớ là họa sĩ va nhà thiết kế. Tớ và chú tớ hợp nhau về lối sống ^____^ có lẽ vậy nên mang đến cho tở cảm giác thoải mái. Hôm qua 10.30 p.m ra khỏi nhà cùng chị họ đi - di vì muốn, vì cảm giác - nhưng đi từ quận 8 lên quận 1 và lạc đường. Dù nhất quyết tớ vẫn ko tìm được quán cà phê tớ cần nên 1a.m bọn tớ đành lủi thủi về nhà T___________________________________T

:x Sang ngày mới rồi. Cố lên lớp mình nhé.

Hôm nay thi xong 2 môn rùi . Nói chung là em làm bài cũng khả quan . Hy vọng nốt vào ngày mai , xem môn Anh thế nào . Mong cũng tốt đẹp để có đi chơi đâu thì còn thoải mái .:) :) :)

Ko hiểu các bạn bên Ngoại Thương thi tn nhảy ?

tớ xin lỗi vì chen vào, nhưng phưong ơi mày thi truờng nào thế, bạn cứ tuởng mày thi ngoại thương?hum nay toa thi làm tiếng anh chán kinh hồn, đến chết mất:(

Thế là xong rùi cả nhà ạ......Thế là 12 năm học đã kết thúc.....Nhanh thât.Hôm nay E làm bài nói chung cũng đc.........ko tồi tệ cho lém.......Nói chung là đã thi rùi , tớ bít rất nhiều bạn h này vẫn đang buồn vì do làm bài chưa tốt . Tớ bít là nói những điều này trên này có lẽ sẽ ít người bít . Nhưng thực lòng tớ nghĩ rằng : Thi cũng xong , mình đã làm hết sức mình , đc hay ko là do một pần may mắn nữa . Mong các bạn đừng nghĩ nhiều + buồn nữa nhé . Tớ tin là lớp mình mọi người đều đỗ ĐH ( trong đó có mình nữa ) nhưng chỉ có điểu là đỗ cao hay thấp mà thui:) :) :) Mọi người hãy lạc quan lên .

Con đường dẫn đến cánh cổng đại học đâu chỉ có 1 đường . Còn nhiều con đường khác nhau. Năm nay ko đỗ , năm sau có thể thi lại mà . Đừng lo lắng quá .........Nói thế cũng có pải giả dối vì thậm chí nhiều lúc tớ cũng lo và có cảm giác như đang ngồi trên đống lửa ý . Nhưng pải quên đi ( thảo A nhớ nhé .......hãy quên đi . Dù tao bít mày h đang bị rất nhiều áp lực )

Cuối cùng chúc lớp mình có mùa hè thật vui vẻ nhé . :x :x :x

Back
Bên trên