Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

tao hỏi 1 câu thoai, Hoàng Thúy Quỳnh có phải con Quỳnh tiêm mông ko? Sao tên nó....

ặc ặc...đúng là em Chu văn Quềnh của nhà này đây...Chị Min Ngok thấy tên em nó làm sao :))?

dạo này lên mạng hay thấy cái quỳnh với cái lan phương thế còn chú giang còi đâu roài nhỉ? tự nhiên lại mất mặt thế hay dạo này 2 cụ hay ở nhà nên ko chat chui được haha?

chào mọi người ...lâu lém mới lên mạng...e P h bị cấm vận rùi...điện thoại tịch thu , net thì bị cắt...chẳng còn j liên lạc với mọi người cả...chán lém...Vừa học mà lại nhớ lớp nữa chứ........:(( :(( :(( :(( .
Từ hôm MI 12 về , e chỉ thấy tiếc là ko ở lại cùng chị e đến tận 12h do vì có một số lí do tế nhị .

Buồn và nhớ lớp ....đó là cảm giác chung của tất cả những thành viên lớp 12V....nỗi buồn từ trước đến h , chưa đứa nào nghĩ đến ...và e cũng vậy . Thật sự với e thì từ trước vẫn nghĩ ....chẳng có j để nhớ về ...một tập thể ko hề đoàn kết ...Nhưng e đã lầm ...ko pải chỉ có e mà là sự lầm lẫn của rất nhiều đứa ...để rồi đến khi sắp chia tay mới nhận ra điều đấy....Cám ơn tất cả mọi người đã để cho trong e có những kỉ niệm đẹp về lớp.....Cám ơn những ai đó làm nên 2 ngày lịch sử...Chỉ với 2 ngày đấy thoai ...cũng đủ để làm một đứa như e có một cái j đó lưu luyến rùi...Cám ơn tất cả nhé.....Những kỉ niệm nè tớ sẽ mang theo suốt cuộc đời về sau....Tớ đã cảm nhận đc tinh thần đoàn kết , một lớp văn luôn iu quý nhau rùi........

Tớ cũng sozi mọi người vì đã ko ở lại đến phút cuối cùng , để cùng chơi trò ' nói thật" ........Có lẽ như thế lại hay........Nếu tớ ở lại thì lại ko biết có những chuyện j sẽ xảy ra...bít đây là một ngày nói thật , một ngày nói hết những suy nghĩ của mình về mọi người .........Nhưng tớ ko muốn vậy....tớ muốn giữ lại một kỉ niệm đẹp về lớp trong 2 ngày là đủ rùi...liệu có ích kỉ quá không vậy ?......... Nhưng dù j đi nữa...mong mọi người hãy luôn tin rằng .....Lớp Văn luôn ở trong tâm trí tớ........Tớ iu lớp mình nhiều lém:x :x :x :x

Chắc từ h đến khi thi...tớ ko đc lên mạng nữa....Chúc anh em thi tốt nhé...hẹn gặp lại trong một ngày sắp tới.........;;) ;;) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
úi giời ơi anh em làm gì mà mất tích hết cả thế?lên chẳng thấy ma nào cả bùn quá!
@vtrang: thi thế nào mày?

hehe...chào cả nhà, lâu lắm ko lên topic lớp mình, sao lại vắng vẻ thế này :((

Tuần sau em thi cuối kì roài, ban căng ra phết :( chắc cả nhà cũng thế nhỉ, bận rộn thi cử :D Chúc mọi người thi tốt nhé, hết đợt này chị em ta lại zui zẻ lên đây buôn dưa tiếp :D :D :D

À mà thông báo thêm là em Trang mới kiếm đc việc làm thêm mới. Đứng bán hàng ở 1 chỗ fast food giống kiếu McDonald, hì :p

Hum trc Bday bước sang tuổi 18 của em cũng rất là happy :D :D Thanx bác Dương vụ cái thiếp con khỉ thô bỉ nhá :)) Đợt tới thi xong sẽ post ảnh lên show hàng, hị hị :)) :x iu cả nhà nhìu :x :*

lên mạng thấy đứa nào ở nhà cũng để status đêm nay có đề thì buzz, nghe hoành tráng quá mới sực nhớ ra anh em ta thi tốt nghiệp! chúc cả nhà thi tốt nhà. post ở đây chẳng bit anh em có đọc đc ko thôi thì cứ post vậy. lớp mình đỉnh cao nhất định anh em sẽ thi tốt! cố lên cả nhà ơi!

hôm nay thi xong 2 môn thấy nhẹ đi dc pần nào....Hôm nay e bị tủ đè may mà ko chết...vẫn sống đc:(( :(( :(( Mai mong là trông dễ để còn hỏi đc...chứ ko e toi mất.....
Mất bạn ở xa thông cảm...anh e ở nhà bận ôn thi....nên ko lên mạng đc...( hôm nay trồn ra net..ở nhà cắt rùi...nhục quá:(( :(( :(( ) Thế nên topic lớp mới rơi vào tình trạng xuống trang

thế là thi xong rùi.......Sau 3 ngày chật vật cũng đã xong
Nói chung là làm bài có pần đc nhưng cũng có pần làm chưa đc. Sử thì hầu như lớp mình chết hết ....Lệch đến 80% , nhục ko chịu đc .
Còn toán hôm nay e làm cũn đc . Ức chế nhất là trong 70' e làm xong hết rùi mới pát hiện ra là mình tính sai........thế là làm lại từ bài 1:(( :(( :(( :((

Ngày cuối thi xong.....một hội rủ nhau ra Quán cay ăn......phớ lớ cực....lúc về thiếu xe còn kẹp 3 nữa chứ....Người ngoan như e Yến còn kẹp 3 nữa ....pó tay luôn:) :) :) :)

Chơi nốt ngày hôm nay , mai nữa thì sẽ lao vào học........anh e về xem xét thế nào chứ....Hội lớp mình đang lên kế hoạch sau khi thi ĐH xong là đi picnic đấy . Nghe chúng nó bàn nào là đi Cửa Lò , Cát Bà , Tam Đảo .....nhiều lém ko nhớ hết đc........Nhưng đến 70% là đi đấy........:) :) :) :) Anh e về vui chung nhé;;) ;;) ;;) ;;)

hihi.... thế là thi tốt nghiệp xong rùi à? :D :D :D chúc mừng chị em đã qua đc 1 cửa ải :p chả bít nói gì nữa...chỉ mong mọi người cố hết sức thui, hihi :x

em cũng vừa thi xong hôm nay, thi 3 môn, 2 môn đầu còn ngon, môn cuối phò phịt vãi lúa :)) hik..... đang lo môn đấy mà trượt thì phải học lại, đóng xèng lại..... vỡ mật mất :(( à, từ T2 tuần sau em T bắt đầu đi làm thêm rồi, hihi :D ...... dạo này bận quá, bao nhiêu kế hoạch chơi bời đổ bể cả....huhu.... :(( :((

hôm nay tự dưng gặp lại người quen cũ........ bất ngờ :) nó bảo mình trông khác so với hồi ở VN quá....... ờ, chắc thế...... mà sao mình nhìn vào trong gương có thấy khác gì đâu nhỉ???? hay tại ngày nào cũng nhìn nên ko nhận ra? :))

sáng nay vừa mở mắt ra đã nhận được mail của chú giang còi rồi, mừng thế nghe chú kể thi được là mừng rồi. chiều lên mạng thì gặp con nguyên thảo nữa, anh em đúng là truyền thống phao dắt đầy mình nên chẳng sợ cái gì cả hoho! mấy hôm các chú thi chat với thằng quỳnh anh nghe nó kể sử dã man lắm, phòng nó suýt chết có mỗi mình nó mang phao nên cả phòng được nhờ mừng thế cơ chứ hihi! thôi anh em cố gắng, hướng về tương lai tươi đẹp thi xong anh em ta đi chơi...
em trang cũng đang thi hả, hic anh cũng đang thi. me kip 10 module, thi tối mắt tối mũi vẫn còn 5 cái nữa... còn 13 ngày nữa là được về với anh em rùi mừng quá!

Sáng nay ngủ dậy, tự nhiên lại thấy nhớ trường nhớ lớp quá, nhớ cả mấy bạn tổng hợp thi với mình nữa chứ, bạn nào cũng dễ thương cả, bó tay với mình quá.Cuối cùng cũng thi xong tốt nghiệp, hum qua mình mới thấy cảm giác tốt nghiệp thật sự...Ra cổng trường thấy ai cũng hớn hở, thấy vui lắm lắm:x :x :x Tuần sau bắt đầu với giai đoạn mới, cả nhà cùng cố gắng nhé:x :x :x

hôm nay lên mạng gặp mấy đứa thấy chúng nó kể ngủ từ lúc thi xong đến tận hôm nay mẹ ơi...đúng là thi cử có khác...các bạn nhà mình cố gắng giữ gìn sức khỏe ăn ngủ nghỉ ngơi điều độ lấy sức chiến đấu nha! hè này mình về nhất định sẽ mua đồ ăn đến tẩm bổ cho mọi người gọi là tiếp sức mùa thi hoho...

Hôm nay ngồi ngơ ngẩn nhìn trời mưa........cơn mưa rào ko biết mấy lần suốt từ đầu hè đến h.......Nhưng lạ lém......chưa bao giờ mình lại có một cảm giác như thế này.........Buồn..........Một từ thật chung chung đến nỗi có người hỏi mà cũng ko bít trả lời như thế nào ............Cái buồn lần nè khác hoàn toàn so với những kiểu buồn khác..........

Đang ăn cơm trưa nay.........tự dưng mama nói một câu..."h thì đã là con gái lớn rùi " Từ trước đến h , ai trong nhà cũng nói mình là ' trẻ con" . Nhưng nếu nói là người lớn thì sau đấy cũng là một cái cười nhạt.........lần nè thì khác lém.........Câu nói dứt khoát ..........làm cho một đứa như mình cảm thấy hơi hụt một tí.......vậy là từ h trở đi ......ko chỉ có một mình nghĩ mình lớn nữa mà đây là nhận định của mọi người

Đã thế đọc được bài Hà Chi post lên. Thì lúc này , mình mới khẳng định là mình lớn rùi . Cái cảm giác thi tốt nghiệp xong đồng nghĩa với việc bây h ko còn là học sinh Ams nữa . Tất cả bây h đã trở thành kỉ niệm trong quá khứ rùi....Kỉ niệm để nhớ lại một thời đã qua . đến lúc này thấy nhớ lớp , nhớ trường quá .......thành thử ra lại thèm cái cảm giác muốn quay lại trường học.......nên mới thất buồn .......vừa chat với An ANh xong . Nó cũng kêu nhớ trường , nhớ lớp lém . Không hiểu tâm trạng nè sẽ là của bao nhiêu đứa trong lớp mình nhảy ? tự dưng muốn bít quá.......Nhưng bít xong cũng chẳng làm j cả.....Mình lẩn thẳn mất rùi.......Nhưng dù có lẩn thẩn đi đấu chăng nữa thì vẫn có một điều ko thay đổi ....ĐÓ là tớ rất nhớ lớp , nhớ bạn bè......iu lớp mình nhiều lém:* :* :* :x :x :x

Sáng nay ngồi dọn lại đống sách vở, mệt quá, sử, hoá, địa có thể giải tán hết được rồi, chuẩn bị cho tuần sau sẵn sàng vào cuộc chiến thôi...:x :x :x

12V - một thời để nhớ

hôm nay cũng vừa dọn xong đống sách vở.......òa.....mệt hết cả người.......Nhìn lên đống sách thấy vắng vắng cái j ý.......chẳng hiểu nổi nữa:) :) :) :)

mấy hôm nay thi xong anh em lên mạng nhiều thế, các bạn ở nhà nhớ giữ sức khỏe ăn ngủ điều độ để còn ôn thi nha! 10 ngày nữa là được về nhà rồi, nhiều lúc ngồi cũng nhớ lớp mình lém...

trời nóng thế ,ko thể ngủ được.MÀy săp về rúi hả D ,sướng nhe.Nhưng bọn tao còn khổ 1 tháng nứa.Hẹn ngày tái ngộ.

Back
Bên trên