Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

con` 1 tuần nữa mọi người cứ thi cử cho okie đi, tớ về 2 tháng cơ mà, tha hồ mà nhiều dịp đi chơi. mà trời ở nhà nóng thế chắc anh em mình cũng chỉ mua đồ ăn về nhà tán dóc thôi chứ trời này mà ra đường thì thôi rồi hoho!

bây h e Phương mới thấm thía nỗi khổ của việc đi học lò.........trời thì nóng , chỗ ngồi chật , lại khát nước nữa........:(( :(( :(( Ở nhà nhìn ra ngoài trời chẳng muốn đi đâu nữa.......Nhưng cứ đợi anh em về đông đủ......lúc đấy nắng mấy chắc lớp mình chịu chơi vẫn đi hết;;) :) :) :)

Có gắng cày nốt 3 tuần nữa là đến ngày thi........bọn e sắp thoát rùi anh Dương ạ . Mà lần nè về con Vân Trang có về cùng anh ko ?

ku vân trang về trước anh 1 ngày kiểu gì lớp mình cũng phải đoàn tụ 1 bữa. hôm trước đọc thấy 1 bác chết vì cảm nắng ở đường phố huế mà ghê quá. bà con ở nhà đi đâu cũng phải mũ áo cẩn thận ko ốm là khổ lắm! cố gắng 1 chút sắp thoát rồi, iu mọi người lem' lem'

Lê Hà Chi đã viết:
Sáng nay ngồi dọn lại đống sách vở, mệt quá, sử, hoá, địa có thể giải tán hết được rồi, chuẩn bị cho tuần sau sẵn sàng vào cuộc chiến thôi...:x :x :x
bạn chi học hành khổ thế
lúc nào mệt bảo mình để mình gọi cho an ủi
a` bạn có cái chữ kí hay thế

room buon qua,nhung ko sao,bon minh cung phai on thi chu nhi.Yeu bon minh nhieu.
thi xong ,song chet kieu gi cung phai qua dem voi lop VAn

Hehe,hôm qua biết điểm tốt nghiệp,chắc đó cũng là điểm số cuối cùng của thời học sinh.Lại thèm cảm giác được đi học,được quay bài quá.Chẳng bít lớp mìn có đứa nào được 10 sử ko?cô đã hứa là đứa nào được 10 thì cô sẽ cho 1 suất vao thẳng DH do cô làm hiệu trưởng mà .Thế thì chẳng lo trượt nưa nhỉ.iu 12 văn lắm cơ.=; Nhớ cái hành lang 12,hình như đã có một lấn lớp mìn chơi ủn đẩy rất đông vui ở đó,1 lần và mãi mãi.:* ........

----------

Ngày 20 đến trường rùi,sướng quá sướng quá.Bọn mình sẽ lại ngồi ở cái hành lang quen thuộc nhé.Biết thế nộp đơn thi vào lớp 6 cho xong,mà chưa chác đã đỗ,toán lớp 6 khó lòi ...

Đặt chân về nhà 12h30 trưa ngày hôm qua 15/6 đúng ngày 15 là sinh nhật mình và giao lưu lớp Văn, đi taxi 1 số nơi, có qua sông Hồng, đến Ams gặp bố Tuấn, không cảm giác quá xa lạ dù sự thay đổi đó - cũng chẳng hiểu cảm giác là sao nữa - chắc cứ nhè nhẹ thì hơn - lúc ở sân bay thấy cảm giác lặng nhưng đã hồi hộp và là lạ khi gặp bố - xem cái bất ngờ của bố - bố vẫn là bố.

Hôm nay lớp mình biết điểm tốt nghiệp - cố lên cả nhà nhé !

:) Dương à, đêm qua tao xem phim đến 4, 5 h sáng, tao ngủ 1 mạch đến 4h chiều - tao xin lỗi vì đã thất hứa - tao gọi vào di động cũ của mày ko được. Đợi điện thoại của mày.

Vân Trang về nhà rùi à ? thảm nào thấy mấy hôm mày ko lên post bài .......Trình làng đi để hôm nào anh em xem.......tí nhảy;;) ;;) ;;) ;;)

Hôm qua đi học thêm Anh , nghe mấy bạn lớp mình nói điểm TN ,, choáng ( trừ mấy đứa vào thẳng chưa thấy nói điểm cho anh e bít j hết ) . H đứng đầu là bạn Thu Thảo : 56 , tiếp Lại Trang : 55.5 .
Lần nè lớp mình có cả 6 văn lẫn 9 văn ....Điên nhất là môn văn thấy đứa nào kêu làm hết , tốt thì hầu như là 6 và 6.5 ........đến pó tay cách chấm .:)) :)) :))
@ Thùy : mày ơi . hôm nào buôn điện thoại đêm nữa đi . tại hôm nọ mày gọi cho tao làm tao cứ từ hôm sau lại nhơ nhớ:)) :)) :)) . Mà con nè bảo là 'tu' cơ mà , sao thấy toàn lên HAO .......Tháng vừa rùi , hết bao tiền đt;;) ;;) ;;) ;;)

Tu ban ngày chứ ai tu đêm hả mày,còn phải hoạt động nữa chứ.Khiếp THu Thảo điểm cao thế,cả Lại Trang nữa chứ,2 đứa nó đều thi Ngoại Thương,quả này tao bị hất cẳng rồi mày ơi.Ỏ nhả thêm 1 năm cho sướng

mới bít thế thoai.chứ chưa bít hết điểm . Có j chiều nay đi học hỏi nốt bọn nó. Mày nói thế con Yến nghe đc có khi nó còn lo hơn ý .........
ơ hoạt động ban đêm.......thế có j đêm điện cho tao nhé ........buôn cái .......gọi là relax 1 tẹo;;) ;;) ;;)
Mà mày nhắn những bọn nó thứ 3 đến trường đúng h nhé ........có j ngồi trò chuyện 1 tí........ở:x :x :x

Thứ 3 đến trường,tức là 20 hả mày?ok.Hôm trước tao gọi cho mày hơn 30' rồi,mày gọi tao đi.Có khi tiền tao tháng trước còn nhiều hơn mày ý.Chua thấy hóa đơn đâu cả.có chắc chết với bố mẹ,tháng này quyết tâm giảm còn một nửa,,,,Mày mún hoạt động cùng tao thì đi mà gọi nhé,có đủ sức ko đó....trình còi như mày....trông tướng thì đô thôi

----------

iu lớp mình như chuột yêu gạo. http://www.vmsc.com.vn/backup/

¡¯You're always on my mind
¡@All day just all the time
¡@You're everything to me
¡@Brightest star to let me see

¡@You touch me in my dreams
¡@We kiss in every scene
¡@I pray to be with you
¡@through rain and shiny days*

¡­I'll love you Till I die
¡@Deep as sea Wide as sky
¡@The beauty of our love paints rainbows
¡@Everywhere we go

¡@Need you all my life
¡@You're my hope You're my pride
¡@In your arms I find my heaven
¡@In your eyes my sea and sky
¡@May life be our love paradise¡­

trình tao ko còi đâu .....trình tao tỉ lệ thuận với người đó:)) :)) :))
uh...đúng là thứ 3 ngày 20/6......một ngày đẹp trời:x :x :x Hôm đấy đến rùi tán gẫu luôn nhé ........lâu lém ko gặp mọi người rùi.....
Mà mày ơi , lớp mình thi Văn cao nhất là Khánh Chi 9.5 nhé ......chắc pải nhờ nó làm gia sư thoai . Con Plinh viết 8,5 trang thì đc 8.5 điểm . Đúng là chấm trang ăn tiền . Nhưng có lẽ tức nhất môn hóa . làm đúng từ đầu , ko chê đc vào đâu mà chỉ có 8 điểm thoai....Nhục quá:(( :(( :(( :(( Cả điểm tốt nghiệp , bị mắng mỗi điểm Hóa , khen tao điểm sử làm tn mà đc đến 7.5 ....pó tay:(( :(( :((

lớp ấy có mấy bạn văn từ 9 trở lên :-/
bạn chi điểm cao vật :))
thế 20 đi đâu đấy ay?

,An Anh bảo 21 ra trường,nhưng tao hẹn lại roòi ,20 nhé.
Tao phải 9h mới đến được cơ,còn đi học thêm nữa.
NÀy cái bạn Phân Lân ,Lân tinh kia,CHi này là CHi khác ,ko phải Chi của bạn đâu nhé.Chi vớii cả chóc......:))

----------

Mà mày bảo trình mày tỉ lệ thuận với người,khi nào cho tao thử nhéb-) coi đến đâu mà cứ tinh vi.;;)

nói chung là tùy lớp mình thui.....hình như nhiều đứa cũng bảo là 21 ....chẳng bít tn đc ......tóm lại là hẹn 1 ngày đến lấy rùi lớp mình ngồi tán gẫu 1 lúc.....
Mà hôm qua mày đi ngủ sớm thế ? hơn 8h điện đến , thấy bác bảo : " bạn thùy ngủ rùi cháu ạ " :-? :-? :-? Hôm qua tao vừa bít sự thật về vụ karaoke và đp lớp xong.......nghe xong ức chế lém ........nói trên HAO ko tiện.....để hôm tới gặp nhau , tao kể cho . Con Thảo A hôm qua nghe xong mà cũng tức điên cả người

Mày dùng lại đt rùi chứ j ? thế thì hôm nào tao pải thử cho mày bít luôn. Chứ dạng đbien như mày , tao ko chấp[-x [-x [-x [-x
--------------------------------------------------
Hôm nay dạy từ 5h30 sáng để chuẩn bị đi học lò.......buồn ngủ + mệt:(( :(( :(( đến lớp thì thấy đông hơn nữa lớp .......choáng........Những ngày sát thi cử , mới thấu hiểu : " học lò là tn?" . Chính xác là còn 16 ngày nữa là thi roài . Thế mà 1 chữ lí thuyết Lý cũng chưa học ? Văn cũng ôn chưa ra đâu hết . Thùy ơi ! kiểu này tao với mày ở lại 1 năm cho sướng........Có j 2 con dắt nhau ra sông Hồng vậy....

Tao đi ngủ sớm để đêm láy sức còn hoat động nữa chứ,mày cứ dưỡng sức đi là vừa nếu mún đọ trình với tao.Vụ kara tao biết rồi ,có phải dính tới 30 % or Mrs... ko?con Thảo kể phải ko?.
Mày điieen à?ai lại ra sông Hồng,có chết thì cũng mất xác,phí một đời hoa ,tàn một đời nụ.Tao còn iu đời , iu chồng,iu gái xinh lắm.NĂm sau thi lại ko vấn đề.MÀ nếu tao có nhảy thì cũng lềnh phềnh như cây củi,mày mà nhảy thì vỡ đê ,mạy ko thương đồng bào ta vừa phải húng chiu bão s1,bây giờ lại pahir đối phó với nạn lụt a?

hehe, lâu lắm ko vào HAO :D nhớ mọi người quá :(( tình hình điểm thi tốt nghiệp thế nào rùi chị em ^^

con VTrang về Hn rồi à :) cảm giác thế nào mày ^^ có gì thỉnh thoảng viết mail cho tao nhé :x à, cả bác Dương nữa, mọi người sướng thế :((

iu lớp mình lắm :x :x

ko fai?
ba.n thuy` hiểu nhâ`m tớ rồi`
tai. lúc đấy tớ có gọi cho ban. Ha` Chi
cho nên mới vào topic lớp ấy khen ba.n ý
còn bạn Kchi tớ cũng biết mà
sao nha`m gi được:p
thế các bạn 20 đến trường làm gì đấy

Trả lời bạn chít cái ......ko cứ để hỏi mãi thế kia.........
20 lớp tớ định đến trường lấy giấy báo thi.......lấy là phụ mà gặp mặt nhau là chính
@ Trang béo : pải năng lên HAO mà up date thông tin cho mọi người bít chứ ?
Chị up ảnh lên HAO mãi mà chưa đc xét duyệt......chán quá......chẳng muốn up tiếp nữa

Back
Bên trên