Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

hôm nay đi SN lớp trưởng........vui thật.........vừa bước tới cửa đã đc em Vũ Anh mời vào...bước vào cửa đập vào mắt là Liên rùi đến thầy bói Hoàng...nhìn khiếp vãi...Rùi mọi chuyện trở nên sôi nổi hơn với những câu nói bông đùa của PLinh với Thiện........Nhưng khổ thân Thùy nhất có lẽ là bị em Vũ Anh khen là " chưa có nhan sắc":)) :)) :)) khổ thế là cùng

xin lỗi,chưa có rồi sẽ có.Tao là dạng nhan sắc tiềm ẩn,phải khám phá mới thấy hết được vẻ đẹp.Đó là hạt ngọc ẩn giấu trong bề sâu tâm hồn con người( *****,học văn nhiều ngộ chữ rồi).Còn bọn mày có bao nhiêu phát tiết hết ra ngoài còn j?

Hôm nay biết điểm chuẩn ngoại thương.YÊn tâm phần nào -nhưng đứa sa cơ lỡ vận như mình -rồi.
Rồi sẽ lại học cùng nhau,lại ở bên nhau thôi mà.Yêu bọn myaf lắm.
TẶng bọn mày 2 câu:
"Tài cao phận thấp chí khí uất
GIang hồ mê chơi quên ....zai tơ ".
Cố lên mày nhé ,tao ko dam gọi điện cho m LEe Chề hoa à:x

lớp mình đỗ NT hết rùi ........cả Ngoại Giao nữa.........chúc mừng bọn mày nhé.....lớp Văn tài thật :x:x:x
H chỉ còn tao, Minh Ngọc ,Ng.Thảo , Thiện là ngồi chờ kết quả........lo lắng thật

LP với Thùy post bài chăm chỉ :-?
Tao cũng vừa đủ điểm đỗ khối D nt này, đúng la` chơi với các bạn lớp Văn cũng đc hưởng ít vía .
Lớp mày đỗ hết la` tốt rồi, mấy đứa còn lại may mắn !!!
Ma` An Anh no' thi khối V trường Ktruc hay XD ma` tao ko tra đc điểm thế ?

Phạm Ngọc Hà đã viết:
LP với Thùy post bài chăm chỉ :-?
Tao cũng vừa đủ điểm đỗ khối D nt này, đúng la` chơi với các bạn lớp Văn cũng đc hưởng ít vía .
Lớp mày đỗ hết la` tốt rồi, mấy đứa còn lại may mắn !!!
Ma` An Anh no' thi khối V trường Ktruc hay XD ma` tao ko tra đc điểm thế ?
Thanks mày. An Anh thi khối V của Xây Dựng........Nhưng mày đừng tra làm j cho phí công vì An ANh bảo là làm bài ko tốt . Vì thế nó thi khối D của Luật nên chắc chắn đỗ rùi..........H còn tao thi NN chưa bít tn ?

o hay,
con AA nó chả đỗ XD rồi ý chứ,thừa toe toét mấy điểm ra kia kìa.Chắc nó sắp đi TQ du nịch rồi.
Mấy đứa bảo làm bài ko tốt,nhưng đỗ hết ý mà.Mày yên tâm đi.
HÀ đỗ NT có học ko mày?

Khối A tao bị trượt KTĐN của nt, chưa biết vào đâu .Hình như la` tao vào đc khoa tài chính quốc tế :)) , thấy bảo cũng hay nên chắc tao học khối D đấy.
Thùy mày vào khoa nào nhở ?
Lớp tao còn mấy đứa cũng thi NN chưa biết điểm, ma` vợ chồng con LP thế nào chả đỗ cả 2 :)>-

tao cung chả biết vào đâu nữa,đợi khi nào nó gửi giấy báo đỗ thì biết.
mà bây giờ nó đang phát đơn xin chuyển khoa đó,vào trường xem thế nào.Nói chung tao thik học tiếng Nhật mày ạ

hix....đúng là đỗ rùi.......nói chuyện chẳng hiểu j........
Cứ như tao ngồi trên thớt........có khi lại hay.......
@ Ngọc Hà : mày đừng nói thế làm tao lại lo........Na chắc chắn là đỗ và cũng chắc chắn ko học.........Còn tao thì chưa nói đc j cả.......đợi mấy hôm nữa có kq vậy

Thiện lớp mày học tự nhiên kha' nhở , ma` thi TH toán thế ma` Y bảo với tao la` thi kinh tế .
Ma` Thùy mày bảo nt đang phát đơn xin chuyển khoa ah, mày nói cho tao tình hình xem. Nếu tiện thi` lấy cho tao vài cái + bao h thi` nộp, tao chả biết j` cả. Mày nói cụ thể cho tao nha' :x

e trượt rùi......:(( :(( :(( lớp mình đỗ hết còn em cô đơn một mình.......
Cứ tưởng khi đi thi làm bài tốt ăn chắc đc 29.5 là đỗ rùi .......vậy mà ngờ đâu em lại trượt cơ chứ . Lần đầu tiên trong NN lấy điểm cao đến tận 31- lại đúng khoa mình nữa . Buồn quá........Buồn vì điểm mình cao mà ko đỗ đc , mọi năm thế này là ok rùi.......ai ngờ năm nay .......thất vọng tràn trề . Nhục hơn nữa là điểm tổng 3 môn =23 đủ ngoại thương nên cũng có pần tiếc . Thui coi đây là số mình ko may , năm sau thi lại chắc chắn pải đỗ vào NT.......

Phạm Ngọc Hà đã viết:
Thiện lớp mày học tự nhiên kha' nhở , ma` thi TH toán thế ma` Y bảo với tao la` thi kinh tế .
Ma` Thùy mày bảo nt đang phát đơn xin chuyển khoa ah, mày nói cho tao tình hình xem. Nếu tiện thi` lấy cho tao vài cái + bao h thi` nộp, tao chả biết j` cả. Mày nói cụ thể cho tao nha' :x
HÌnh như thứ hai nộp,cái nè chỉ dành cho những bạn ko đủ điểm vào ktdn,xin chuyển sang khoa khác còn chỉ tiêu.Nó có mẫu đơn phát sẵn trong trươngd đó.Tao cũng chẳng ra đó bao giờ,xa lắm,hôm trước bố tao vào,về nói thế.Mày thử bảo bố mẹ vào xem sao.
MÀ tao nghe mấy anh chị bảo là học hai năm,viết đơn chuyển khoa vẫn được

thi` tao ko đủ điểm vào ktdn A đây, tao định chuyển xuống khoa khác. Ma` nếu tao ko làm đơn xin chuyển thi` tao co' bị trượt ko nhở hay người ta tự động chuyển khoa ? Tao chả hiểu j` cả.

@vợ thằng Tạ (bạn Phương): mọi cái mới chỉ là dự kiến, đã có điểm chuẩn đâu mà cậu cứ lo cuống lên thế CALM DOWN b-)

Phương ơi ,làm gì mà mày đã lo cuống cuồng lên thế,chắc gì đã trượt mà ....bao giờ chưa nhìn thấy điểm chuẩn thì vẫn còn hi vọng mà

Hoàng Thúy Quỳnh đã viết:
Thế bạn Hùng học trường nào thía?
:)) có phải bạn này là ... Quềnh ko (méo cả miệng)
tớ chưa bít, đang nằm vùng, nép mình, thở khẽ, chờ giai đoạn thuận lợi :))

Back
Bên trên