Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

:x hehe.......hôm nay em tròn 18 tuổi rùi........sướng quá..........đc làm người nhớn rùi.......
Năm nay có lẽ là Sn bùn nhất của em......có nhiều chuyện quá , nhiều cú sốc cứ ập đến thật bất ngờ....làm mình chao đảo mất mấy ngày.......h thì có thể đối mặt với mọi chuyện một cách nhẹ nhàng rùi.......Tinh thần h cũng đã ổn lại.........Mong rằng sau chuyện nè sẽ là những chuyện tốt đẹp sẽ đến với mình:x :x :x :x

happy b day em lan phương:*:x
<tự nhiên vào topic này ngó thì lại thấy sn mày, chứ tớ ko có ý câu bài nhá:)>

hehe .. tao cũng giống bạn Khánh Ngọc ... vào đây đọc đc ... cmsn mày luôn !!! :D:D:D

mày cho tao hỏi .. tình hình cô Duyên dạo này thế nào rồi ??? :)

Chúc mừng SN bạn Phương . Mk thế là đứa nào cũng đủ 18 t rồi còn mình vẫn phải ngồi chờ đến cuối năm.
Về vụ ĐH thì lo gì,điểm cao trượt bằng niềm tin à.

Vào đây để báo bạn 1 tin vui,đợt WCG tại Sài Gòn ,bạn Tạ rất ngoan,bạn ấy ở cùng phòng với tớ nên tớ biết hết,bạn ấy ko làm gì vượt ngoài khuôn khổ đạo đức cả =)). Mỗi tối cuối cùng bạn ấy chui vào kara sờ mó con hàng Cần Thơ thôi ( ảnh sẽ đc up lên sau ) ;)) .Sau đấy khi kết thúc kara lúc 10h30 bọn tớ còn định đi thác loạn nhưng bạn Tạ rất ngoan đã chui về phòng ngủ luôn ,báo hại tớ 2h30 sáng về tới khách sạn,leo lên phòng gọi cửa mãi chẳng có ma nào ra mở cả,đành lang thang tiếp đến 5h30 sáng hôm sau cuống cuồng leo lên phòng dọn đồ để kịp ra máy bay.

Còn 1 điều hơi đáng tiếc là do tớ đã hắt hủi ,ko chịu ngủ cùng giường với bạn Tạ mà nhường quyền đc bạn Tạ ôm khi ngủ cho 1 con hàng khác nhờ thế con hàng đấy số cực đỏ rơi vào nhánh quá dễ cuối cùng vô địch mie nó mất :((
Mình quá ngu,năm sau đc đi WCG GF thì phải rút kinh nghiêm :))

Mai Tuấn Nam đã viết:
Chúc mừng SN bạn Phương . Mk thế là đứa nào cũng đủ 18 t rồi còn mình vẫn phải ngồi chờ đến cuối năm.
Về vụ ĐH thì lo gì,điểm cao trượt bằng niềm tin à.

Vào đây để báo bạn 1 tin vui,đợt WCG tại Sài Gòn ,bạn Tạ rất ngoan,bạn ấy ở cùng phòng với tớ nên tớ biết hết,bạn ấy ko làm gì vượt ngoài khuôn khổ đạo đức cả =)). Mỗi tối cuối cùng bạn ấy chui vào kara sờ mó con hàng Cần Thơ thôi ( ảnh sẽ đc up lên sau ) ;)) .Sau đấy khi kết thúc kara lúc 10h30 bọn tớ còn định đi thác loạn nhưng bạn Tạ rất ngoan đã chui về phòng ngủ luôn ,báo hại tớ 2h30 sáng về tới khách sạn,leo lên phòng gọi cửa mãi chẳng có ma nào ra mở cả,đành lang thang tiếp đến 5h30 sáng hôm sau cuống cuồng leo lên phòng dọn đồ để kịp ra máy bay.

Còn 1 điều hơi đáng tiếc là do tớ đã hắt hủi ,ko chịu ngủ cùng giường với bạn Tạ mà nhường quyền đc bạn Tạ ôm khi ngủ cho 1 con hàng khác nhờ thế con hàng đấy số cực đỏ rơi vào nhánh quá dễ cuối cùng vô địch mie nó mất :((
Mình quá ngu,năm sau đc đi WCG GF thì phải rút kinh nghiêm :))

Thằng Nam péo mới phất được 1 năm làm gì mà to mồm thế, đừng phá hoại hạnh phúc người ta chứ mày b-)

hé hé ... dạo này hay câu bài bên Văn thế ko bit <xin lỗi... xin lỗi...>

tớ cũng CHÚC MỪNG SINH NHẬT BẠN PHƯƠNG XINH XẮN DỄ XƯƠNG nhớ !!!

Cũng như thường lệ...Sáng nào em cũng vào HAO......Hôm nay vào tìm mãi ko thấy khóa 03-06 đâu cả ...bất chợt nhìn thấy khóa mình nằm ở những khóa đã ra trường mà ........Nhớ lại hôm lớp mình chia tay.......Ôi , tự dưng em nhớ lớp quá . :(( :(( :(( :((

ui trời, không ngờ bạn hà tin yêu wis mình thía, con hỏi thăm bạn an anh nữa. hĩ, trân trọng cảm ơn bạn hà xinh xắn đáng yêu thùy mị( amen, chúa tha tội nói dối cho con)

Tao hỏi thăm mãi hôm nay mới thấy khen 1 câu ;;)
Tao làm xong việc chuyển khoa rồi, may co' mày báo trước ko chả biết j` !!!

:) quá lâu để gây dựng lại một cảm hứng dành cho HAO, cho lớp mình. Vào HAO như tình cảm vốn dĩ thuở ban đầu dành cho nó, cho chính mình, nhưng bất chợt thấy cái gì đó như tựa thật xa xôi, đúng hơn là không cảm giác được sợi dây liên lạc. Không hờ hững, nhưng cũng cảm giác mất đi cái gì của một thời đã xa.

:) Đợi để đến một lúc nào 03-06 sẽ không còn trong list các khóa đang học trong trường, hành lang học đường đấy sao giờ thấy nhẹ một cách bâng quơ. Không lí giải có lẽ tốt hơn. Không là bao biện. Có khi nào cũng chẳng là gì hết?

:) ít nhất cũng bình thản, ít nhất để biết đấy không là cảm giác thanh thản, ít nhất vẫn biết minh đang ở đâu.

:) 1 tháng nữa quay lại Anh, sê sửa lại Location một lần nữa : Great Britain thay vì Hà Nội, thế cũng tốt, nhẹ nhàng.

:) ...nhiều hơn cho những ngày ra trường...cho kết quả.....muốn nói vi nhỡ đâu sau này lại hối tiếc cho cái ngày hôm nay.

Tháng 8

haiizzz..... cũng lâu lắm ko vào HAO viết bài rồi nhỉ? ^^ chắc cũng tại không có gì nhiều để nói...... và những điều mún nói thì lại càng ko ăn nhập với topic của mọi người cho lắm, hehe :D :D :D

anyway là em cũng muốn gửi lời chúc mừng đến những chị em đã đỗ đại học, năm nay lớp mình thi cử vẻ vang + hoành tráng quá....... hâm mộ lắm í :* :) chị em nào mà chưa toại nguyện trong NV1 thì chắc chắn là sẽ đỗ NV2 thui, hihi ^^

hic hic..... mà hôm nay em cũng mới nhận ra là khóa 0306 đã bị xếp xó vào nhóm người già, lão thành cách mạng mất rồi...... bùn thế....... già rồi..... :(( :(( :(( :((

Cũng lâu rùi , em mới lui vào topic lớp mình.........ko pải vì ko yêu lớp nên ko vào post bài . Mà cũng giống như TRang béo , có nhiều chuyện ko thể viết trên Topic hay trên blog đc nên đành viết nhật ký tay thui.....:D :D :D
H e cũng đang lựa chọn cho Nv2 , cÓ quá nhiều ngành để lựa........Nhưng e nghĩ , năm sau vẫn thi lại vào NN khoa tài Chính , Tiếng Anh quan trọng nên có thể e sẽ nộp đơn vào ĐH NN QG khoa Tiếng Anh sư pạm hoặc Phiên dịch.........Mong rằng sẽ lại gặp may mắn :D :D

cái bọn này đứa nào cũng chọn bài hát của lớp làm chữ kí mà đứa nào viết cũng sai tuốt...chẹp chẹp

Phạm Thái Hà đã viết:
cái bọn này đứa nào cũng chọn bài hát của lớp làm chữ kí mà đứa nào viết cũng sai tuốt...chẹp chẹp
Ờ,bọn này trình còi nhỉ mày nhỉ,viết sai toe toét,tao cung ko tiện nhắc.
Hôm rồi bọn mình ra truorngf đàn đúm vui quá xá:))

Lúc nãy gọi điện cho con Quỳnh, nó đi từ tối qua chưa về.Bọn nó lại đàn đúm ở nhà con MH rồi,có mỗi mình ở nhà thôi, chán chết...:(( :(( :((

Thôi mà chi........P cũng ở nhà một mình nè........để đàn đúm sau vậy
@ Hà + Thùy : 2 con nè , cứ mồm to , chắc j bọn mày đã nhớ ........nếu nhớ nói ra để chị em còn sửa......

Ak ak. Lớp mình xuống trang roài. Lên HAO thường xuyên nhưng lười post bài. Đêk có chuyện j mà nói. Sắp đi học roài. Chán
@ mấy đứa để chữ kí lớp ca: Sai lè ra roài. "ô là mẹ và chúng cháu là con" chứko ko phải "cô và mẹ là hai cô giáo". Chúng mày nhầm thành 2 bài khác nhau roài đấy. :))
Em Lan Phương nửa đêm lên mạng toàn "crying..." làm tao ngủ ko nổi. Đề nghị để status bớt sến đi cho anh em nhờ. =))=))=))=))
@Anh Dương: Thằng anh có lên thì cho em nhắn, điện thoại em móm tròn 2 tuần, ko đào đâu ra tiền để nạp. hehhehehehe. Xông cảm, xông cảm

đấy chú giang với con thùy là nhìn thấy sai mà không nhắc ngay cho chúng nó sửa ,thế đấy.lâu lắm mới lên mạng câu bài tí cho vui
bọn nó định mung 5/9 về trường rồi đi đàn đúm ,tình hình anh em,bà con nghĩ thế nào cứ nêu y kiến nhá ;;)

tao cũng thik thế,mà này ,hình như năm nay cô mình lại chủ nhiệm 10 văn.....tao ko có ý kiến.
Con Lan Phương dạo này toàn đi pót bài ở dâu ý,chả vào lớp mìn gì cả?mà mày NV 2 thế nào rồi Phương

Theo thể nguyện của mọi người sẽ sửa sign sau
Nhất chí......mùng 5/9 về trường đú. Cô Oanh chủ nhiệm 10V....Chưa j đã đưa kỉ luật rùi....bảo là để cho giải năm lớp 11....:)) :))
Nói chung Nv2 của tao tốt đẹp.......:))......

hehe, lâu lắm ko lên đấy, thấy anh em nhà mình xôm tụ quá đi mất.bữa trước hẹn nhau đi ba vì gì mà mất tích luôn chẳng thấy đứa nào nói năng gì nữa rõ chán.tớ sắp đi rồi mọi người xem tổ chức buổi nào họp mặt nữa đi cho tớ được gặp lại anh em, 5/9 nhé!ngày giờ thế nào báo lại nha!

Back
Bên trên