Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Ah quên, thông báo với các bẹn là anh Dương nhà ta chiều 11/9, 13h30' sẽ cất cánh ra đi ( máy bay của anh sẽ cất cánh ra đi). Vào hồi ... chiều cùng ngày bẹn Vân Trang cũng thăng luôn.
Gửi lời tạm biệt anh thân yêu vì hum đấy em ko thể đi tiễn anh được ( kiều này chắc sang bên đấy anh mới đọc đc vì ở nhà ko có tiền ra cafe wifi để lên net) :)) :)) :))
Trưa nay lên mạng tự nhiên được chú Lan Phương hỏi thăm. Chẳng hiểu cảm xúc trào dâng thế nào mà tự nhiên mất ngủ ... --> pótay.com

mị kíp.... lâu lâu lên đọc bài của chị em mà cười đau cả ruột :)) :)) :)) :)) đầu tiên là bài của con Thùy :))
8h,ngay 5/9 nhe,nho mac dong phuc lop,cam theo cờ hoac hoa,bóng bay để vẫy,,.Địa điểm:trước cổng trường.KHi đi nhớ mang theo tiền để góp.....mua cho cô giáo 1 và chỉ một bó hoa!
..... xong rồi đến bài con Hà thì cáng khó đỡ hơn :))
Mie chán thế không bít,thế là mình với con MH với con Liên phải học khác lớp roài.Mà cái bọn lớp mình thì trông chán không chịu được nhưng còn may là không có cái thằng lớp trưởng tinh vi xấu như cầu chì ở lớp con Liên.
..... phát cuối là bài của anh Giang thì đúng là tao cười phọt ra 1 số thứ :)) :)) :)) đúng là cao thủ, hâm mộ anh Giang quá :* ;;)
Bao nhiêu "zai thanh gái nịch" nó đi đâu hết, còn bao nhiêu "trò đùa của tạo hóa", "tội lỗi của chúa trời" gửi gắm hết vào lớp em. =)) =)) =))
Thật ko còn j vui hơn. Bẹn Vũ Anh nhà ta ( ở lớp chúng ta chỉ như con tép trên mép con mèo) mà khi đứng giữa bầy đàn các bạn made in NQ trông cứ như là David Beckham ý. Chời ơi
----> cái bài của con Giang thì tao chả biết in đậm tô đỏ ở đâu cả :D tại thấy câu nào cũng tâm đắc cả, hô hô :)) :))

hehe, chị em mình tình hình nhập học còn có gì vui thú ko? buôn tiếp cho em nghe với đê :D :D :D :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehehehe. Tình hình đi học rất chi là ... 8-} 8-} 8-} 8-}
Hum đầu tiên iem làm sinh viên, lớp iem học môn Nói ( Tiếng Anh ). :)) :)) :))
Bẹn lớp trưởng lớp iem trả nhời cô giáo là lớp iem( bẹn này made in Hải Phòng) có twenty second students =D> =D> =D> =D> --> Đẳng cấp chuyên nghiệp đẳng cấp pro. :eek: :eek: :eek:
Hum đấy đúng là 1 ngày tuyệt vời. Bẹn Thanh Hóa ngồi cạnh iem khen iem "Sao ấy nói tiếng anh hay thế?":-$ :-$ :-$ [-( :-? b-) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Không thể chịu nổi. Iem sướng mất nửa tiếng ngày hum đấy. Ở nhà mẹ iem bảo iem nói tiếng Anh như người Mán học tiếng Kinh. Vào đây lại được bẹn ý khen thế, sướng nức ruột nức gan, mũi nở to hơn cả Vũ Anh hum đc bầu làm Khóa trưởng.
Àh quên, iem đã thông báo cả nhà là bẹn Vũ Anh nhà ta đc bầu làm Khóa trưởng khóa K33 Học viện Quan hệ quốc tế chưa ấy nhẩy? b-) b-)
Đề nghị các bác cho 1 tràng pháo tay. [-x Lẽ ra bẹn Vũ Anh học cùng lớp iem cơ, nhưng bẹn ý đã cao chạy xa bay, để lại mình iem bơ vơ làm "cánh chim ( made in Hà Nội - the only one- ) cô đơn giữa biển người" Bi thảm, bi thảm !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nguyễn Hương Giang đã viết:
Àh quên, iem đã thông báo cả nhà là bẹn Vũ Anh nhà ta đc bầu làm Khóa trưởng khóa K33 Học viện Quan hệ quốc tế chưa ấy nhẩy? b-) b-)
Đề nghị các bác cho 1 tràng pháo tay. [-x Lẽ ra bẹn Vũ Anh học cùng lớp iem cơ, nhưng bẹn ý đã cao chạy xa bay, để lại mình iem bơ vơ làm "cánh chim ( made in Hà Nội - the only one- ) cô đơn giữa biển người" Bi thảm, bi thảm !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tin này mới đấy anh ạ...choáng luôn....bạn VAnh lớp mình đúng là sức dài vai rộng......chuyên đi lo chuyện thiên hạ

Lâu mới post bài , em chính thức đỗ vào khoa Tài Chính trường ĐH NN ở Thanh Xuân , ko cần về QG học nữa.....Sướng :x :x :x

tớ xin lỗi các bạn lớp văn là lại bon chen vào, nhưng tớ vào đọc đọc cái bài của bạn giang còi mà tớ bùn cuời quá:)) lại vừa đúng hum nay gặp em lan phương ngoàii đuờng em í cũng mô tả bạn vũ anh làm khối truởng với vẻ mặt khá đáng nhớ^^:))
mai tớ cũng đi khai giảng để bít mặt mũi lớp mình thế nào, hồi hộp quá, hi vọng là dễ chịu một tí^^:x ko về lại kể dc mấy thiên truyện cổ tích như bạn còi thì tớ cũng chết:))
lại xin lỗi lần nữa vì tớ chen vào nhé:x

nghe chú giang kể đau cả ruột, đúng là các sinh viên ưu tú hoho. tớ cứ nghĩ hình ảnh vũ anh mũi nở bằng 2 quả cà chua, mặt lúc nảo cũng vênh lên với cái biển trước ngưc: tớ là khóa trưởng đây...chẹp,nực cười!

Hôm nay khai giảng,chả có cái khỉ gì cả,thầy bên trên nói gì bên dưới cũng ko gnhe rõ nữa,chỉ lo chạy dạt vì trời nắng.
MÀ mày ơi,trường tao nhiều iem sành điệu lắm,hum nay có 1 iem mặc váy ngắn tới gần.....(ko nói dâu ,xấu hổ lắm) đi dự khai giảng,bon lớp mìn đươcj liều thuốc bổ mắt,rạo rực hết cả người...chân em trắng,thon,mắc dù trông iem hơi thấp.
bọn nó định lập hội đồng hương 12 văn.....

phải công nhận la lớp van vào Nt đông thật đong gấp đôi lớp tớ đấy...nghĩ mà thèm quá cơ vì dù sao cũng quen nhau hết rồi

@ Thảo : mày có thích nhìn gái xinh ko ? Ra nhập hội cùng lớp tao......nhiều cái hay ho rồi mày sẽ bít :))

b-) To tổ 1:Bây giờ mà có gọi Vũ tỉ tỉ của tổ mình thì nhớ phải gọi là Vũ khóa trưởng đấy ,nếu không là Vũ Anh kô quay lại đâu.Như lời Giang đệ nói hum nay thì:Vũ Anh thì có nhìu nhưng Vũ khóa trưởng thì chỉ có một.
Troài oai,càng học càng thấy chán,không chỉ thế lớp mình còn có một thằng lớp phó cũng "xấu như cầu chì",một con béo chẳng hỉu ăn mặc kiểu gì ,không thể đỡ nổi.... cuộc đời cấp 3 tươi sáng đã trôi qua thật rồi ...hicccc
:(( :(( :((

b-) To tổ 1:Bây giờ mà có gọi Vũ tỉ tỉ của tổ mình thì nhớ phải gọi là Vũ khóa trưởng đấy ,nếu không là Vũ Anh kô quay lại đâu.Như lời Giang đệ nói hum nay thì:Vũ Anh thì có nhìu nhưng Vũ khóa trưởng thì chỉ có một.

Troài oai,càng học càng thấy chán,không chỉ thế lớp mình còn có một thằng lớp phó cũng "xấu như cầu chì",một con béo chẳng hỉu ăn mặc kiểu gì ,không thể đỡ nổi.... cuộc đời cấp 3 tươi sáng đã trôi qua thật rồi ...hicccc:(( :(( :((

Choài choài, mới từ hum qua đến hôm nay mà đã nhìu bẹn lên thế này roài cơ đấy. hahahhaha. Tình hình rất chi là hay ho. Xem thế này mà đi học vui fết chứ đùa đâu.
Tớ fải đính chính lại là lớp tớ có tổng cộng 5 bẹn Hà Nội. :)) :)) Hum nay lớp tớ mới học đến đoạn giới thịu where are you from nên mới bít là hóa ra có nhìu Hà Nội đến thế. :)) :))
Vô cùng hãnh diện thông báo với các bẹn là "theo giang hồ đồn" thì bẹn lớp trưởng lớp tớ được bầu chọn là gương mặt sáng giá nhất ( theo nghĩa đen chính cống, ko hề có ý bôi bác như tớ vẫn hay làm :)) ) trong các bẹn lớp trưởng. Tuy nhiên :)) :)) bẹn ý lại chỉ cao hơn tớ có 1 tí thoai :)) :)) nên thường ko được ai chú ý ( có ai nhìn thấy đâu :)) :)) mà chú ý )
Hum nay được diện kiến bẹn lớp trưởng lớp Liên ( or Thái Hà, hehehe, đêk nhớ rõ nữa). E hèm, bẹn này ... fải công nhận có 1 thân hình mà tất cả fụ nữ ( bao gồm cả người già và trẻ nhỏ) đều ao ước. Nhìn từ đằng sau, bẹn ý thuộc loại "mình dây" , nếu nói là "ngực tấn công, mông phòng thủ" thì hơi quá nhưng cũng gần gần như thế ( cáo lỗi mọi người nếu hơi thô lô bi ô nhưng đây là phong cách lớp Văn, ko đọc được thì ... nhắm mắt vào :)) :)) ) hahhahah, trông bạn ý thật đúng là thương hiệu đã được khẳng định. :)) :))

Tranh thủ câu thêm bài nữa nào!!!!
Nghe nói hum nay bên Ngoại thương khai giảng. Chẳng hỉu trường tớ có khai giảng ko nữa. Ko thấy phải học chính trị như mấy bẹn trường Ngoại thương Kinh tế, cũng chẳng thấy ai thông báo tình hình j.
Lại nghe "giang hồ đồn" ( điêu đấy, nghe chú Liên bảo :)) ) là trường tớ khai giảng phải mặc áo dài ???????? :-/ :-/ :-/ --> Ngớ ngẩn đến thế là cùng chứ còn :(( :(( :((
Hum nay tớ nhìn thấy bẹn Vũ Anh( nhầm Vũ khóa trưởng) đeo kính râm :)) :)) :)) Trông tức cười ko thể chịu nổi. Túm lại là bẹn Vũ Anh ( đấy, lại quên Vũ Khóa trưởng ) dạo này rất chi là bận bịu. Mang tiếng học cùng một giảng đường mà cả buổi chẳng nhìn thấy mẹt bẹn ý đâu. Muốn ra chào hỏi 1 câu cho nó phải phép cũng chẳng có cơ hội. Chậc chậc. tiếc chết, tiếc chết. :)>- :)>- :)>- :)>-
Àh quên, tình hình là mới học được 3 buổi thôi nhưng mà các bẹn lớp tớ đang rủ nhau thứ 7 CN này làm chuyến đi chơi xa ( chơi ở xa và đi 2 ngày ) :)) :)) :)) :)) :)) :)) 8-} 8-} Tớ khoái mỗi tiết mục này thoai. Suốt từ buổi học đầu tiên đến h mới thấy lớp mình thật là dễ mến b-) :)>-
Cho 1 tràng pháo tay mau =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Nguyễn Hương Giang đã viết:
Hum nay được diện kiến bẹn lớp trưởng lớp Liên ( or Thái Hà, hehehe, đêk nhớ rõ nữa). E hèm, bẹn này ... fải công nhận có 1 thân hình mà tất cả fụ nữ ( bao gồm cả người già và trẻ nhỏ) đều ao ước. Nhìn từ đằng sau, bẹn ý thuộc loại "mình dây" , nếu nói là "ngực tấn công, mông phòng thủ" thì hơi quá nhưng cũng gần gần như thế ( cáo lỗi mọi người nếu hơi thô lô bi ô nhưng đây là phong cách lớp Văn, ko đọc được thì ... nhắm mắt vào :)) :)) ) hahhahah, trông bạn ý thật đúng là thương hiệu đã được khẳng định. :)) :))
Cái này sao mà giống e Trang béo nhà mình thế
Hôm nay NT khai giảng , thấy Thùy về khoe làm mình nao nao hết cả người
Chả bít trường mình gái gú như thế nào ? Nhưng hôm đi nộp hồ sơ , gặp 1 kon : đánh son pấn như con chim chích chòe , ăn mặc thì.......e cúng họng , ko bít nên nói thêm j nữa......

Àh đấy, mải vui quên mất hum nay nghe chú Hà Phương kể là bên trường chú ý học Tin học như sau: 3 tiết đầu tiên of môn Tin ( vị chi là 2h15' ) ngồi học "dê chuột + ấn chuột trái 1 cái, ấn chuột phải 1 cái" ( trích dẫn nguyên văn ko chú giải :)) :)) ) 2 tiết sau thì thầy ngồi dạy cái nào là desktop, cái nào là CPU + "các em cứ dí chuột vào đây này, thế, thế là nó sẽ mở ra" :)) :))
Trường em cũng phải học môn này, ko hỉu tình hình có :)) :)) như bên chỗ chú Phương ko :)) :)) :))

êu êu.... sao tự dưng lại lôi cái cụm "ngực tấn công mông phòng thủ" lại thế hả? ko bít đâu, huhu..... cụm đấy là động chạm cá nhân iem lắm lắm....... :(( :(( :((

Mà Vũ Anh nhà mình đc làm khóa trưởng cơ à? máu thế, máu thế :D :D thế ngoài ra còn chị em nào làm chức tước j ko thía? ;;) ;;)

Thấy bảo (bọn nhà :mad:) bảo em) là gái Ngoại Thương nhìu em sành địu lắm, ko bít bên Ngoại Giao của anh Giang thì thế nào? :D :D hí hí..... tết năm sau em về chắc phải bon chen đến thăm mọi người ở trường + tia gái mới đc, hị hị :p

@e Ngọc híp: hớ hớ, bẹn Ngọc cứ vào post bài thoải mái đi :D quen nhau cả mà, xin nhỗi xin nhiêc giề, hehe :D :D :D :D

@ Chú Trang béo: hehehhe. Bẹn ý chưa đc bằng chú đâu. Yên tâm. :)) :)) Với cả cái loại "độc cô cầu bại" như chú anh chắc ko thằng nào đọ nổi đâu :)) :)) Hàng độc roài đấy
hahahhahahh. Thông báo với các bẹn là lớp tớ đang hẹn hò nhau thứ 7 tuần sau đi Khoang Xanh. Tớ khoái mấy vụ này lém. Cả năm cấp 3 chưa đi chơi lần nào ( lớp 10 lớp mình đc đi thì tớ ko đi ) Nghe chừng lớp mình có vẻ ăn chơi tưng bừng --> rất hợp với em :)) :))
Mấy chú Ngoại thương đi học roài đấy nhẩy? Chẳng hỉu tình hình thế nào?

Uôi,chị em nhà mình post bài nhiệt tình quá, lâu kô lên mà thấy đông đúc:x :x.Nghe bẹn Giang và bẹn Hà kể thì bẹn Vũ Anh có vẻ oai gớm.Các bạn gái bầu bạn Vũ Anh thì tớ bít con zai NGiao thế nào rồi;;) :)) :)) .Chết bạn Vũ mà bận thế này thì làm sao mà thực hiện được lời hứa sang thăm bạn Hà Chi chu...b-)

Lê Hà Chi đã viết:
Uôi,chị em nhà mình post bài nhiệt tình quá, lâu kô lên mà thấy đông đúc:x :x.Nghe bẹn Giang và bẹn Hà kể thì bẹn Vũ Anh có vẻ oai gớm.Các bạn gái bầu bạn Vũ Anh thì tớ bít con zai NGiao thế nào rồi;;) :)) :)) .Chết bạn Vũ mà bận thế này thì làm sao mà thực hiện được lời hứa sang thăm bạn Hà Chi chu...b-)
Chi cứ yên tâm đi.....hứa với ai , chứ với Hà CHi là ko quên lời đi . Chi bảo 1 tiếng là Vũ tỉ tỉ sẽ có mặt ngay......Làm thế , e cũng pần nào đánh giá đc trai Ngoại Giao:)) :)) :))

Hớ hớ em trang béo này, ng` ta nịch sự thì nó thế:">:)) tuy nhiên tớ là tớ dc lời như cởi tấm lòng ,sẽ tik cực sang bên này chơi:)):)):))
Công nhận là nhìn lớp văn ở NT mà thèm, đông thế ko bít, các em cứ cười tít cả mắt, híp gần bằng mình :)):x trg dh công nhận có đủ mọi loại ng`, từ xâu xấu bân bẩn đến trai tài gái sắc, mấy hum nữa đi học vào mới bít dc, chứ h tớ vẫn chưa bít lớp nó thía nào nữa, đến trg lần nào cũng vô tik sự đi về:))

Back
Bên trên