Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

:) uh sắp đến ngày bọn mình đi rồi, nhanh thật, chưa đầy 11 ngày nữa. Vẫn ý định đấy tao đã nói, mình sẽ đến trường vào ngày khai giảng, năm ngoái tao không có cơ hội ấy..1 năm rôi..hôm nay tròn 1 năm.

Ams và tao

8h,ngay 5/9 nhe,nho mac dong phuc lop,cam theo cờ hoac hoa,bóng bay để vẫy,,.Địa điểm:trước cổng trường.KHi đi nhớ mang theo tiền để góp.....mua cho cô giáo 1 và chỉ một bó hoa!

Hic con nè......Mày post trên này bôi bác quá......cứ ra YM là hay nhất......Bôi Bác lớp văn quá trời......

bôi bác gì cơ chứ,đó là sự thật mà.....
Mồng 2/9 năm nay trời đẹp thật,nắng to ,nóng hơn cả mùa hè.
Hôm qua tao thử lại đồng phục lớp mình,thấy ngất ngây ,thấy nhớ...........

MÀy đã thử rùi hả.......Tao còn chưa mặc lại xem có chật hay ko ........? Ôi , 5/9 này về trường ko pải là hs dự lễ khai giảng mà là cựu hs về thăm trường....tự dưng thấy 1 cảm xúc khó tả mày ạ......:(( :((

kinh quá,các chị đúng là học lớp văn có khác,sến toàn tập luôn.Cứ thế nhá,nhất định mùng 5 đấy hả;;)

SOzi bọn mày nha,hôm nay tao bận cả buổi sáng:ra phường đóng dấu,đi khám hộ con Aanh,đi nộp hồ sơ.Muốn về lắm mà ko được,tiếc quá
Bọn tao bắt đầu đi học chính trị rồi...Mấy đứa lớp mìn ngồi túm tụm lại đúng ko nhỉ(hôm nay tao nghỉ)

@ Kon 5K$ : hôm qua tao cũng ko về trường đc...có việc bận đột xuất.....Lúc 8h25 qua trường , chẳng thấy mống nào lớp mình cả.......Mà mày ơi , gái Ngoại Thương có xinh ko ? zom zom cho bạn mấy đứa cái .........;))

Sáng nay , làm một quả đi vòng quanh Bồ Hồ 1 mình......Vừa đi vừa ngẫm nghĩ , thấy đầu óc cũng thoải mái hơn nhiều .......Lâu lâu ko đi , nên h về thấy hơi đau chân.....:(( ::((

Mày ơi ,xinh lắm,xinh lắm,tao nhìn mà chóng cả mẹt.Hôm nay tao gặp ông xã mày,chào hỏi vài câu thui.KHiếp anh ý mặc cái áo màu da cam nổi tưng bừng như muốn chứng tỏ :ta đây đã có vợ,đừng có léng phéng!
Nhắc mày nhớ,11/9 sinh nhật tổ mình đấy.TRên tinh thần ngày "tổ khánh".tổ 1ta sẽ đi ăn uống chơi bời,có thể về trường mà cũng có thể ăn luôn ở cụm Luật-Quan hệ -Ngoịa thuơng cũng được.Nhưng tao thấy chỗ đó chả có quán nào cả

Con mất dậy.....có gái xinh mà ko chụi chụp để share cho bạn :(( :(( :((
Chẳng nhẽ mày bắt tao đến tận trường mày , đóng đô ở đấy để xem chắc....ôi , gái xinh ơi là gái xinh .......:(( :(( :((
Mày ko pải nói.......SN tổ tao nhớ lém........Trong quyển lịch , khoanh tròn , màu đỏ hẳn hoi ....làm sao quên đc chứ....Thứ 2 ngày 11/9 :x
Mà chồng tao nổi giữa đám đông từ trước roài......Còn mấy áo chóe chưa diện nốt thôi.....ko bít mặc thế có cưa đc em nào ko nữa ;))

trời ơi phương ơi ,nam anh mà cưa ai liệu mày có để yên cho không.Bọn trường tao mới chỉ đi khám sức khỏe thoai,mai mới đến gặp mặt sinh viên mới,chẳng bít gặp cái gì mà đến hai buổi.Đến 11 đã phải đi học roài nhanh thế không bít.
Thế thứ 2 họp tổ thế nào ,chiều iem phải đi học,mà ở cái khu đấy chẳng có cái qué gì cả,hay họp ở nhà Vũ tỉ tỉ.

trời ơi phương ơi ,nam anh mà cưa ai liệu mày có để yên cho không:)) .Bọn trường tao mới chỉ đi khám sức khỏe thoai,mai mới đến gặp mặt sinh viên mới,chẳng bít gặp cái gì mà đến hai buổi.Đến 11 đã phải đi học roài nhanh thế không bít.
Thế thứ 2 họp tổ thế nào ,chiều iem phải đi học,mà ở cái khu đấy chẳng có cái qué gì cả,hay họp ở nhà Vũ tỉ tỉ.8-|

trời ơi phương ơi ,nam anh mà cưa ai liệu mày có để yên cho không:)) .Bọn trường tao mới chỉ đi khám sức khỏe thoai,mai mới đến gặp mặt sinh viên mới,chẳng bít gặp cái gì mà đến hai buổi.Đến 11 đã phải đi học roài nhanh thế không bít.
Thế thứ 2 họp tổ thế nào ,chiều iem phải đi học,mà ở cái khu đấy chẳng có cái qué gì cả,hay họp ở nhà Vũ tỉ tỉ.:)>-

Phạm Thái Hà đã viết:
Thế thứ 2 họp tổ thế nào ,chiều iem phải đi học,mà ở cái khu đấy chẳng có cái qué gì cả,hay họp ở nhà Vũ tỉ tỉ.:)>-
Tao có nói là NA cưa đâu......mày đọc ko rõ rùi.......
Về nhà Vũ Tỉ Tỉ hả......cũng đc đấy.........nhưng tao chỉ sợ tổ mình ngại thôi.....thú thực , cứ ra ngoài là hay nhất

@ Anh Dương: Anh bảo em là 11 anh đi đúng ko nhẩy? *****, hum đấy trg em bắt đầu đi học buổi đầu tiên. Đêk bít anh đi buổi sáng hay chiều. Dạo này cũng chẳng thấy mò lên mạng. Điện thoại em hết xiền ko ngóc đầu lên đc. có j offline cho em nhá.

Này,hay về nhà tao đi,hôm đó nhà taio ko có ai.TAo được nghỉ cả ngày thứ 2.Học nốt ngày mai là xong cả tuần chính trị.12 đến nhận lớp,13 khai giảng

Mie chán thế không bít,thế là mình với con MH với con Liên phải học khác lớp roài.Mà cái bọn lớp mình thì trông chán không chịu được nhưng còn may là không có cái thằng lớp trưởng tinh vi xấu như cầu chì ở lớp con Liên.

Bọn này hay nhảy.....Có j lên thông báo cho chị em bít nhé.......
Tao chưa đi học nên cũng ko bít gái gú trường tao ntn để kể cho mọi người cùng nghe.....

Tình hình lớp Hà huynh thế nào? Lớp em thảm hại lém. Ko thể chấp nhận đc. Chiều hôm qua đi chụp ảnh thẻ mới đc diện khiến các bẹn ở lớp em. Choài oai. Đúng là trò đùa của tạo hóa. :)) :)) :))
Bao nhiêu "zai thanh gái nịch" nó đi đâu hết, còn bao nhiêu "trò đùa của tạo hóa", "tội lỗi của chúa trời" gửi gắm hết vào lớp em. =)) =)) =))
Thật ko còn j vui hơn. Bẹn Vũ Anh nhà ta ( ở lớp chúng ta chỉ như con tép trên mép con mèo) mà khi đứng giữa bầy đàn các bạn made in NQ trông cứ như là David Beckham ý. Chời ơi :(( :(( :(( :((
May mà chỉ mỗi tiếng anh học riêng, còn lại anh em học chung với nhau. Chứ cứ tình hình thế này diễn tiến thêm 2 năm nữa chắc em phải đi mổ mắt quá

Back
Bên trên