Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Hum nay đi xem danh sách.Tớ học lớp A5, con Quỳnh lại học A4 .Mình chỉ cùng lớp với mỗi Lại Trang. buồn đứt ruột..:(( :(( :((

Thế là may rồi.....nhiều đứa lớp mình còn học 1 mình cơ.....như PL học tận A15 cơ.....

To Hà Chi : hehe, đáng đời chưa kưng !!! ai bảo mày với con Quềnh cười hô hố vào mặt 3 đứa bọn tao vì phải học khác lớp...dù sao thì cũng gần nhau là tốt roài, học chiều xong thì đi chơi với bên bọn tớ..hehe
To các bạn : ấy, ai lại khinh zai Ngoại Giao thế, ít ra có mấy bạn Lào đẹp zai phết...Hôm nay có một bạn Lào cao to sáng sủa viết giấy làm quen với Hà Ku nhà tớ rồi đấy...Vãi cả hấp dẫn ra ý !!!

Chú Minh Hương nhanh chân quá. Lúc nãy đã định post lên cho anh em chiêm ngưỡng roài nhưng HAO đao quá, đek post đc bài. Đành để đến bi h, ai dè chú Minh Hương đi trước 1 bước
Ko hỉu hum nay chú Hà về có mấy ngủ ko nữa. :)) :))
Cái bẹn Lào cao cao trắng trắng đẹp zai có vẻ đc rất nhìu bẹn nữ hâm mộ. Kiểu này đến lập FC thoai. Mấy chú ngoại thương hum nào qua mà dòm. hahahahah :)) :)) nhìn mà nhỏ dãi ra nhá :)) :)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
troi oi,Ha ku qua la co suc hap dan:x :x :x Chac nhung ban Lao rat thich con gai cao nhu em Ha nha minh...Hum nao phai sang ngoai giao chiem nguong moi duoc..;;) ;;) ;;)

Thế này nhờ Minh Hương post ảnh lên cho cả nhà xem mới được. Em học xa chỗ mọi người nên ko có cơ hội rồi :(( :(( :((
@ Thái HÀ : mày đâu rồi , lên đây nói vài lời cảm nhận cho anh e bít cái nhảy ?

Bố khỉ. Chắc là h này chú Hà nhà mình đang tí tởn buôn điện thoại với bẹn Lào roài. Hình như bẹn này nói tiếng việt ko đc sõi lém hay sao ý.:)) :)) hahahha. ko seo. Buôn chuyện với bẹn ý tiện thể luyện tiếng anh luôn --> song quả này bẹn Hà nói tiếng Anh như gió thì cũng :)) :)) mệt. Chú Min Hương hum nào rình rình chụp cái ảnh post lên cho anh em xem. Tiếc là đây ko fải bẹn Lào đẹp zai nhứt ( bẹn này chắc là đứng thứ nhì) :)) :)) Nhưng tin này đúng là giật gân, đi học có chuyện để buôn, đỡ bùn ngủ roài.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hà nhà mình quả này ko chỉ giỏi anh mà con giỏi tiếng Lào nữa.....:)) :)) :)) . đúng là 1 lúc học đc 2 tiếng ngoại ngữ luôn.....đã thế là ko mất tiền nữa chứ. :)) :)) Nghĩ lại thấy Hà Ku lớp mình là sướng nhứt rồi

Choài oai, chủ nhật "ko đc" đi học, bùn thối ruột ra :)) :)) :)) Điêu vãi ạh. Ngày mai lại fải đi học roài. Mai có tiết Lý luận nhà nước và pháp luật. Thầy này già nhưng dễ tính, có thể ngủ thoải mái :)) :)) Chẳng như chú Xã hội học, trẻ người nên dễ tự ái, may mà chưa hơi tí là dỗi, chứ ko thì :)) :)) pótay.com :)) :)) :)) :)) :))

Mie công nhận là thằng cha XHH là thằng quái đản nhất ,tiếp theo là đến chú Lịch sử Đảng....lão XHH trẻ nên phải tinh vi ,ra oai cho dân tình biết mình kô dễ để bắt nạt(ối giời ơi ai thèm .....)
À còn chuyện bạn người Lào thì cũng có gì đâu,cẩn thận ngày mai đi học bạn ấy lại chẳng thèm nhìn mặt mình nữa cũng nên,anh iem là cứ dễ bị kích động lắm cơ....mà chú Giang bảo bạn ấy có quả nốt ruồi tài lộc(ghê thế chứ lị),thế nên anh em nào có hứng thú chiêm ngưỡng cứ làm một buổi đến thăm ngoại giao nhá

Mie công nhận là thằng cha XHH là thằng quái đản nhất ,tiếp theo là đến chú Lịch sử Đảng....lão XHH trẻ nên phải tinh vi ,ra oai cho dân tình biết mình kô dễ để bắt nạt(ối giời ơi ai thèm .....)[-x
À còn chuyện bạn người Lào thì cũng có gì đâu,cẩn thận ngày mai đi học bạn ấy lại chẳng thèm nhìn mặt mình nữa cũng nên,anh iem là cứ dễ bị kích động lắm cơ....mà chú Giang bảo bạn ấy có quả nốt ruồi tài lộc(ghê thế chứ lị),thế nên anh em nào có hứng thú chiêm ngưỡng cứ làm một buổi đến thăm ngoại giao nhá;;)

Đâu, đấy là anh bảo cái bạn ngồi bên cạnh bẹn Lào "of Hà huynh" đấy chứ. :)) :)) :)) Cái bẹn của Hà huynh trông ngon lành hơn nhìu. Cái bẹn ngồi cạnh có 1 hàng nốt ruồi ở fía dưới cổ, gần cằm, trông có vẻ fát tài fát lộc lém :)) :)) :))
Ngày mai học ở hội trường B, chắc là ko đc ngồi gần bẹn Lào đâu. Thứ 3 học Lịch sử Đảng thì fải ngồi theo lớp roài. Thế này fải đến thứ 4 có khi mới gặp đc bẹn ý. Chết chết, tình hình vì thế mà thui chột đi thì nguy hiểm. Đề nghị các bẹn ngoại giao + ngoại thương lân cận ra tay giúp đỡ tác hợp. Ko thì :)) :)) :)) :)) PHÍ

cuối cùng là bạn của bạn Lào chứ ko pải bạn Lào.....Làm mình tưởng bở :)) :))
Đang nghĩ Hà nhà mình may mắn thật.....Vừa vào ĐH đã chôm đc 1 anh tướng nhiều tiền.....Hóa ra lại ko pải.......Thế ko ai up ảnh lên cho mọi người xem với hả ?

Đâu mà, các chú cứ hỉu nhầm, bẹn làm quen bẹn Hà nhà mình quốc tịch Lào. Zai Lào chính cống đấy, chẳng qua là ko fải bẹn đẹp zai nhứt thui ( chắc cũng xếp thứ nhì đấy Hà huynh nhẩy ) :)) :)) :)) :))
Hum nay em bùng 3 tiết Lý luận nhà nước và pháp luật. Ko điểm danh --> trời thương người hiền tài :)) :)) :)) :)) Sướng -> cứ thế mà fát huy :)) :)) :))

Đấy là một ngày nắng trời, gió hẻo hắt trên non cao và tớ phải rảo chân đến Six Form Centre thay vì cái nơi được gọi là Chichester College, chỉ vì ko có lớp A2 class. Và trong cái lúc mọi người đang cặm cụi làm course work bằng cái laptop to tổ bố trường phát cho mỗi đứa học sinh thì tớ lại chăm chỉ cần cù vào topic lớp mình sau nhiều ngày bặt âm tín. Thật ra bọn nó chắc 3/4 cũng như tớ thôi, lại đang lang thang web bậy hoặc hoạt hình, game gẩm gì đấy cho đến khi người thầy mập mạp béo tốt của bọn tớ đứng dậy và tròng trọng đôi mắt trô trố như hòn vi ve và asking " oh my beloved students, what are you doing?"..ôi vậy la vô tình tớ đã làm tổn thương trái tim ko hề bè nhỏ của người thầy ko hề nhỏ bé của tớ, nhưng teacher i do do respect and like you so much ^___________^ :) thôi ko tào lao nữa, tớ quay lại công việc của mình đây.

Sẵn sàng lắng nghe (chú tâm hay ko thì còn phải tùy lúc tùy nơi) những câu chuyện của lớp mình, của Min Hương, của bóng tối, của em Hà Chi nhà tớ ^____^ hí hí hì hì hĩ hĩ và của cả nhà nữa.

Love all.

Hôm nay ngày đầu đến trường....chưa pải học j cả......mới tập trung thôi.....
Trường e nhìn đâu cũng toàn thị mẹt.....chưa thấy e nào xih cả....chỉ thấy sex thôi.....

Lớp mình xuống trang roài. Câu cho lên vậy. Tình hình anh em đi học bận bịu quá. Chẳng thấy bẹn nào thò mẹt lên buông vài câu cảm thán cả. Hum nay đang học thì đc bẹn Hoàng Prince gọi điện. Hoảng quá :)) :)) Tưởng bẹn ý gọi diện đòi nợ, ai dè bẹn ý hỏi địa chỉ Phố cổ ở đâu :)) :)) :)) :)) Mừng gần chết, ko hỉu tán đc em nuôi dạy hổ tương lai nào mà lăm le dẫn nhau lên Phố cổ. Chỗ đấy thoáng mát thế thì lèm ăn đc cái jề :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Hello anh em. Hum nay chú Giang có ăn mấy quả trứng vịt ở cổng trường để leo lên cái ủy ban nhân dân ko?! :D Bên này giờ nghỉ còn ko có,học xong tiết đầu cong đuôi chạy ra khu khác học 3 tiết cuối, chả đủ thời gian uống nước >> dã man con ngan!!! Ko những thế hum nay còn bị tra tấn học 3 tiết Anh toàn hello,hi, what's your name... ặc ặc. Tình hình này hum nào phải trốn sang bên ngoại giao chơi thui ko thì chết già bên này mất. Thế mấy bạn người Lào của bẹn Hà thế nào rùi??? Anh em nhớ update thường xuyên nha!!!
LOVE ALL

:)) :)) @ Bẹn Quỳnh: Hum nay ko đc đi ăn trứng vịt lộn. Chẳng hỉu tình hình thời tiết thế nào mà tự nhiên đâm ra chán đời ko thiết ăn uống. Hum nào bẹn Quỳnh lôi mấy bẹn Ngoại thương sang hàng trứng vịt lộn anh em họp hành cái nhẩy :)) :)) :))
Xin thông báo cả nhà tin bùn là cái bẹn Lào ( đc coi là đẹp zai thứ nhì ) sau hum làm quen với bẹn Thái Hà nhà mìn còn làm quen với 5,6 bẹn nữa. Thật tình cờ và bất ngờ là em lại đc chứng kiến tận mét vụ này mới đau xờ cau chứ. Nhưng nhìn chung bẹn Lào nào cũng thế hết ( style Lào chăng :)) :)) :)) ) Nhưng theo phỏng đoán của em là do các bẹn ý tiếng Việt chưa sõi, mà thầy giảng thì như ăn cắp, Thuần Việt như em nghe còn chẳng hỉu j nữa là chúng nó :)) :)), nên các bẹn ý fải mở rộng quan hệ để sau này thi cử có gần bẹn nào cũng đc bẹn ý giúp đỡ, chép ko kịp thì mượn vở về nhà chép lại :)) :)) -> mục đích trong sáng fết nhẩy?????

Ui zoi, cái bọn zai Lào là kinh lắm đấy [-x Lào, Mông Cổ...chẹp. Nhưng hôm nay học Xã hội học, bạn Lào cứ quay xuống liếc trộm Hà ku mới kin kin chứ :)) Tớ chứng kiến từ đầu đến cuối...Bao giờ bên Ngoại Giao tổ chức "Chào 33" các chú nhớ đến xem nhá...

Back
Bên trên