Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Hôm nay ngày đầu đi học.....đc vinh dự tiếp chuyện 1 bạn người Thanh Hóa ...khổ nỗi , bạn đấy nói nhanh + lại ngọng lên ngọng xuống , l với n nhầm lẫn hết....làm e cứ pải căng tai ra mà nghe. Thầy cô dạy toàn người trẻ. Thầy chủ nhiệm rõ là trẻ , nói tiếng anh rõ hay ......lại đc cái trông cũng sáng láng......

Mày chỉ có được cái ngắm thầy là nhanh,học thì không học cứ ngồi đấy mà ngắm

Hà huynh chỉ đc cái nói chí ní :)) :)) Cứ như em đây là ngoan roài. Ngồi trong lớp chỉ ngủ chứ ko thèm ngắm thầy :)) :)) Học hơn 2 tuần roài mà 6 môn có độc 1 quyển vở. Đã thế lại chẳng có chữ nào liên quan tới Triết hay Xã hội học hay Lịch sử Đảng mà toàn thấy Mong anh về, với Mãi yêu + Tình yêu tôi hát thoai :)) :)) :) --> pótay.com

tao thuộc dạng ko ham mấy thứ đó hà huynh ạ....h đang vắt chân lên mà học , 4 tháng nữa e thi lên lớp rồi...ko đc 5.0 thì coi như toi luôn...
@ all Ngoại Giao : thế thứ 7 này mấy h thế ? có j e bít , còn qua xem . Thấy anh Giang với Hà Ku giới thiệu nhiều quá....

@To Lan Phương:Thoai ở nhà mà học bài đi,sắp thi rồi mà còn xí xớn,thế là không được đâu đấy.Mà mày bảo thầy mày sáng láng,chứng tỏ mày phải ngắm thầy thì mới bít được chứ,lại còn bảo là không quan tâm....nhiễu....8-|
$To chú Giang:Ừ chú thì miễn bàn luận rồi còn gỉ,với lại mấy ông thầy dạy mình có ông nào hay ho đâu mà ngắm ,thầy Nhà nước pháp luật thì tuổi đã mãn chiều xế bóng,chẳng nhẽ lại ngồi ngắm "anh" XHH,mặt trắng bóc ,phải cái dài dài như mặt ngựa....ngắm bác đấy có mà về đêm gặp ác mộng à8-| :eek: .Nhưng đc cái lớp Hà huynh có bác thể dục trông cũng tạm ổn,phải cái giờ thể dục bác nói nhỏ quá,mình chỉ mún lên nói hộ mà kô đc<thế mới đau chứ:-? b-) >

@ Thái Hà : có pải mỗi e bảo đâu...những đứa nào học tài chính đc thầy dạy đều nói thế hết....Mấy vấn đề này e h ko bận tâm nữa......ko lại nhiều chuyện lém :)...

Chán quá ,mệt quá,sáng mai phải đi học bù sau đấy lại còn học tin nữa,vãi lúa,không hỉu có đỡ nổi không.Chiều thì lịch sử Đảng chứ,ôi tao muốn die quá

@ Hà huynh: Trông lão dạy thể dục lớp em mà em cứ liên tưởng đến anh Thắng dê. Mẹ. Lão ý còn dặn bọn em là đến h thể dục thì mặc áo cho dài vào, ko có lại ko tập đc vì ngại áo ngắn. :D Đúng là ý tại ngôn ngoại quá. Em chuyên văn mà hiểu ko kịp.
Mấy chú định qua Ngoại giao giao lưu văn hóa văn nghệ nhớ chuẩn bị trước tinh thần. Ko có hum đấy đến gặp Vũ khóa trưởng nhận ko ra thì đừng có ngất là đc. Hum đấy lớp em còn máu me đi Khoang Xanh. :)) :)) Chúng nó bảo là kệ cha thằng nào con nào hát hò, cứ đi chơi đã, tối về tính sau :)) :)) :))

@ Hà huynh: Trông lão dạy thể dục lớp em mà em cứ liên tưởng đến anh Thắng dê. Mẹ. Lão ý còn dặn bọn em là đến h thể dục thì mặc áo cho dài vào, ko có lại ko tập đc vì ngại áo ngắn. :D Đúng là ý tại ngôn ngoại quá. Em chuyên văn mà hiểu ko kịp.
Mấy chú định qua Ngoại giao giao lưu văn hóa văn nghệ nhớ chuẩn bị trước tinh thần. Ko có hum đấy đến gặp Vũ khóa trưởng nhận ko ra thì đừng có ngất là đc. Hum đấy lớp em còn máu me đi Khoang Xanh. :)) :)) Chúng nó bảo là kệ cha thằng nào con nào hát hò, cứ đi chơi đã, tối về tính sau :)) :)) :))

***** các chú định đi từ chiều thứ sáu hay sao mà máu mê thía,đúng là lớp chú Giang có khác .Với lại 3 năm học cấp 3 đã bao giờ anh iem minh biết mùi tham quan là thế nào đâu,thế nên anh hỉu tâm trạng rạo rực của chú;;) =D> b-)

Trông cái avatar của Hà ku yêu quý "màu" quá kưng à ;)) Đúng là máy phìu ko vào được Yahoo nên chăm chỉ lên post bài thế ku >__< Kiz em Hà ku cái nào :D

h để ý toàn ava lớp mình , theo 2 trường pái cụ thể : một thì sáng rực rỡ , pần còn lại là theo mảng màu sẫm........

Anh em dạo này chăm chỉ post bài nhỉ. Mấy hum nay đi học vui phết. Toàn bùng tiết lên lớp ngồi chơi với chúng nó. Hình như trong 5 nhân Ngoại giao em chăm bùng nhất hay sao ấy nhẩy.
@ Hà huynh: con avar của huynh trông ;;) ;;) ;;) :)) :)) :)) :)) Máu me quá cơ. Em đỡ ko kịp roài. :)) :)) :))

Óe cái avata của minh làm sao mà nhận được nhìu phản hồi từ phía các anh iem thế nhỉ,thế này càng phải để thoai.....;;) :x :x
$To Heo ku:ừ thế mới khổ đấy,có dứa nào số chó như mình,điện thoại thì hết pin không có sạc,máy vi tính nối mạng thì kô vào được YM,không hỉu đời mình còn gì đau đớn hơn.....Đành lên đây post bài chăm chỉ cho qua ngày đoạn tháng........:(( :((
@To Giang đệ đệ:Chú là dạo này hay bùng lùng nhùng lắm cơ,chẳng chung lưng chiến đấu với anh iem gì cả,mấy hôm thiếu chú là anh cứ thấy vắng vắng à.....mà cuối tuần này lớp chú vẫn giữ nguyên kế hoạch đi đú đấy hả...b-) b-)

@ Hà huynh: Có chứ, lớp em vẫn cứ đi. Đi chơi về roài hát hò sau :)) :)) :))
Bọn lớp em dạo này máu me lắm. Ngày nào cũng vác đàn đến lớp, thế là cả hội kéo nhau lên lớp đàn hát máu me lắm. :D Em khoái vụ này lắm.
Nhưng mà cái avar của anh công nhận là chẹp chẹp. :D ĐẸP!!!!!!!!!!!

----------

À, Hà huynh vào Yahoo mà down YM về. Mất khoảng 15' thoai. Down về mà chat chứ có Internet mà ko có YM thì chán chết :D

----------

À, Hà huynh lên yahoo.com mà down YM về. Mất khoảng 15' thoai. Down về còn chat với anh em. Chứ có internet chỉ để post bài thế này cứ như đánh du kích ý :)) :)) Chuyện trò ko nóng hổi, ko máu :D

----------

À, Hà huynh lên yahoo.com mà down YM về. Mất khoảng 15' thoai. Down về còn chat với anh em. Chứ có internet chỉ để post bài thế này cứ như đánh du kích ý :)) :)) Chuyện trò ko nóng hổi, ko máu :D

hihi, tối qua chat với chú giang nghe chú kể tình hình anh em mà đau hết cả ruột, học đại học thế thì cũng vui nhey? hoho, ở chỗ anh có 1 bạn zai chuyên lý tổng hợp mới đến hỏi lý do là sao bạn ý bảo do đi học đại học tuần đầu chán quá...thiện tai thiện tai...

anh ơi.......tuần 1 học thì ai mà chẳng kêu chán chứ....( tình hình chung của SV VN mà )....

:(( bóng tối thế à, ko thèm hỏi han tao >____<

:| bận và vẫn chưa tìm được một điểm bắt đầu.:|

Back
Bên trên