Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Mà sao có mỗi cái avatar cùa tao mà chúng mày bàn luận kĩ thế nhỉ ,chẳng lẽ hum nào tao lại cho hẳn cả một Slideshow cho chúng mày bàn luận cho sướng nhá....con thùy đúng là ghen ăn tức ở......con gà tức nhau tiếng gáy....thế đấy....

@ Hà huynh: Lớp em đi chơi vui lém :)) :)) Lội suối thì ít mà dìm nhau dưới suối thì nhiều. Các đoàn khác người ta leo lên đến tận đỉnh mà quần áo còn khô nguyên, riêng lớp em leo đc 1/3 đường mà đứa nào đứa đấy ướt lướt thướt roài. Em đứng trên mỏm đá còn bị đẩy ngã nhào xuống suối cơ. :)):)) Đập đầu gối vào đá về tím bầm hết cả lên. Anh hướng dẫn đi giày mà chúng nó cũng ko tha, cho xuống suối hết cả. :)) :)) Leo chán roài chúng nó rủ nhau vào bể bơi tắm tiên ( mấy chú lớp mình là rất khoái vụ này đây)
Buổi tối 6 rưỡi mới về đến Hà Nội, 8h mới vác đc xác đến trg. Mệt ơi là mệt. Mà trg mình đến là đông. Bon chen ko nổi nên bọn lớp em lôi nhau đi karaoke đến 11h mới về. :D -> Túm lại là vui :p

chẹp chẹp....lớp chú đi chơi vui thía....:)>- đi mệt thế mà các chú vẫn còn đủ sức tối về chiến típ thì quả là......anh đây bái phục các chú=D> =D> .Bon chen vào hội trường kô được tưởng các chú ra về ai ngờ lại còn vụ karaoke đến tận 11h nữa chứ....đúng là bó chiếu;;) ;;) ;;)

keke, lâu lắm mới vào..... thấy shock tình hình chị em tung chưởng buôn dưa lê thế :D làm em Trang béo đọc mãi mới hết :(( :(( có khi phải đến cả chục page í :D :D .....mấy đứa bên NG tổ chức xem văn nghệ, văn gừng vui thế :(( mà kiểu thấy bác Giang lần đầu tiên đi tham quan, nên kể chuyện rất là phấn khởi í :))

Tổng kết lại là em thấy có 2 topic làm em Trang đang rất chi bị cuốn hút là: chuyện tình của em Hàku với anh zai Lào, với cả anh zai ÁI PRO ở bên NG :)) đề nghị mọi người update thêm thông tin :)) :)) keke, mà cô Hà lúc chat chit với tôi cứ nguây nguẩy cãi là ko có anh nào nhá...chẹp ;;)

PS: Bọn nhà lợn nhận quà của tao chưa thế? có mấy cái dép tông be bé, làm bằng sứ í...... cái đấy là để dán lên tủ lạnh đấy nhá :D :D :D À, với cả em Hà có cái ava Thị Mầu thế, trông xinh tươi lém :* tao cũng đú thay ava fát :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Con gà tức nhau tiếng gáy thì sao,ngay dến con Mt nó cũng bảo mày THị Mầu cơ má.Khiếp ,ghê quá,nụ cười khả ố,bên ngoài trông xinh tươi thế,lên ảnh thì.......
Tình hình là con gái Hà sau này sễ có tên tiếng LÀo là:Xin PẢ Tẻo tẻo,con trai tên là :XÀ lỏn xồm Ột:)) =D> :)>-

----------

Đoàn Lan Phương đã viết:
@ Thùy : nó có cái ảnh để đời mà mày cứ săm soi......Liệu mày có cái ảnh nào đẹp như thế ko ?
Bố có đaayf cái đẹp hơn nhiều,bựa hơn nhiều.Phải giấu đi để sau này chồng nó có cãi thì dem ra dọa cho nó mất ngủ.|-)

@ Chú Thùy: chú chỉ đc cái vui tính thoai. :) Tình hình tình củm của Hà huynh với Bẹn Lào kia không biết tiến triển đến đâu roài. Hà huynh mới sắm di động chắc là bắn tin suốt ngày thoai. Lớp em còn có 1 bẹn đc bẹn Lào rủ đi ăn cơm cùng roài cơ mà ( ăn ở ngoài cơ, ko fải trong căng tin trg đâu :p Hoàng tráng vật luôn ) Đề nghị Hà huynh update thông tin liên tục để anh em còn vun vén cho :)) :)) :))
@ Trang béo: :)) :)) Chú chỉ đc cái nói đúng ý anh :)) :)) Cả 3 năm cấp 3 đêk đc đi đâu cả ( lớp mình đi có 1 lần thì lần đấy em ko đi đc) Bọn này mới đi học đc 3 tuần ( em mới nhớ tên đc khoảng 1/2 các bẹn trong lớp mặc dù lớp mới chỉ có hơn 20 chiến sĩ ) nhưng đã rủ nhau đi chơi xa roài. Mà đây kô fải lần đầu tiên đi hát đâu ( mấy lần roài ý chứ :D) Xe vừa về đến Hà Nội là đã hẹn hò nhau trc khi nghỉ Tết đi Sapa :)) :)) Hè đi Cửa Lò :D Nghĩ đến đã sướng roài :x :x :x :x

Nghe mọi người kể mà cũng thấy thèm....Anh Giang vào trường này chẳng # j như cá gặp nước nhảy ? Nghe anh kể mà ai cũng thèm....Bên e , thầy cô cũng máu lém . Thấy bảo sắp có cái Sn khoa , bảo làm hoành tráng lém. Trong này , thầy cô thích kara + dancing thôi......
@ Thùy : mày có ảnh thì up lên , thay ava đi ......tao vẫn cầm mấy cái pics xinh tươi của mày đây này...Có lấy ko , tao bán lại cho....
@ Trang Béo : học IELTS thế nào cho tốt e nhảy ? chị h đang pải cày cái đấy . Có kinh nghiệm j thì truyền lại cái....

Ờ ờ,đúng roài. Vào đây đúng là thả hồ về rừng. Trời xui đất khiến thế nào mà mình vào ngay cái lớp này. Lúc đầu thì tưởng chán, ai dè toàn tư tưởng lớn gặp nhau. Thằng Vũ Anh chưa j đã đảo ngũ roài, bi h thấy lớp mình đi chơi vui ngồi thèm rỏ rãi ra :)):)):)) Chiều nay đội ngũ cán bộ lớp em ( bao gồm lớp trg + lớp phó + bí thư + 2 phó bí thư + 1 số phó thường dân) lại rủ nhau bùng 3 tiết Lý luận nhà nước và pháp luật đi hát karaoke :)) :)) Vui vật vã luôn. Các bẹn lớp em nghiện món này hay sao ý. Cứ rảnh ra là rủ nhau đi hát. Bọn này tư sản vãi ạ :D Nhưng mà vui dã man

Hehe. To Trang béo, bọn này nhận dc rùi. Thanks nha cưng. Q lấy cái áo, căn bản vì nó to. :D
Hum nay mình ngoan ngoãn đi học Tin, cả h ngồi đói meo...Thế là ale hấp, nhắn tin sang ngoại giao ru đi ăn chân gà nướng. Bọn này đồng ý ngay lập tức. Đúng là tư tưởng lớn gặp nhau. :))
To Giang còi. Hum trước dù đường xá xa xôi anh vẫn quyết tâm sang ngoại giao để yaanj mắt chứng kiến anh ÁI PRO. Công nhận là pro thật. Thứ tư sang đú tiếp. Chuẩn bị đón tiếp bọn này đê. Tiết Triết ý. Nhớ nhé, đừng bùng để còn sang buôn.

Chẹp chẹp mình mới lên muộn có một tí thoai mà bọn này đã buôn xuyên lục địa,thế này có mà xuyên màn đêm cũng được.....:))
@To Min Trang iu quí:Cô ở tận bên đấy mà cũng hóng ra phết nhảy;;) ,lâu lém mới thấy lên HAO đấy.Mà chuyện cũng có gì đâu,chỉ là viết thư làm quen thoai mà,nhưng sau đấy thì rất đau buồn là bẹn ấy còn viết thư làm quen với ối bạn khác nữa.....Mà cô nhớ cô chat với tôi từ cái hồi bẩy đời nào rồi,mà nói thật bây giờ thì vưỡn "tự do là muôn năm thoai"....kể cũng hic hic...mất cơ hội sang Lào....tiếc thế chứ lị....b-) b-) b-) :((
$To Thùy phìu:Ờ có gì thì mày post lên đi,góm lại còn đợi đến ngày đem ra dọa chồng nữa chắc...mà chắc gì đã có ngày đấy,bây giờ mà kô đem khoe ra đi có ngày nó mốc ra đấy....;;) :))
#To Giang đệ đê:Gớm chú kể chuyện lớp chú mà anh cứ thấy tay chân bứt rứt,mà sao chú lại chon đúng giang sơn thế nhỉ,sướng thế chứ lị,.....thôi ba năm cấp 3 bị lừa,cố sống sót đến lúc vào đại học là chú đã được đền đáp roài.....cũng bõ cái công đợi....=D> =D>

----------

lạ thật chẳng hỉu sao đứa nào nhìn avatar của mình cũng cười cười một cách đầy ẩn ý.....sợ quá....ừ mà thỉnh thoảng cũng phải màu mè tí chứ nhỉ.....:))

@Hà ku:hớ hớ, em vừa thi cuối kì bên này xong mà, đợt vừa rồi đến online chat chit cũng ko được, bùn như chấu cắn :(( :(( mà ở bên NG đợt này có fong trào SV Lào nhập cư sang hay sao, mà em thấy các bẹn gái nhà mình cứ gọi là xốn xang thế ;;).... chẹp chẹp, của lạ có khác, hí hí hí ;;) :))

@Q già: hehe, khoảng tháng nữa là anh Quân, chị Lan với cả thằng cháu T sẽ về VN chơi đấy, cả nhà lợn nhớ sang chơi nhé, xem mặt thằng ku luôn thể :D trông hơi bị giống bẹn Minh Trang nhá ;;)

@chị Phương: chị P đi luyện IELTS ở Acet í, đừng luyện ở British Council nhé, bọn đấy dạy vừa đắt vừa ko hay >.< à, với cả chị chịu khó mua mấy sách và băng cát sét luyện IELTS về nhà tự học í, em thấy cách đấy là hiệu quả nhất ^^

Nghe các bạn kể mà thấy thèm quá......May mà ở bên NN bọn e cũng đang có tuần " Giao Lưu Văn Hóa Hàn Quốc "......xem phim , ăn uống đều free hết...Bạn nào rảnh , yêu văn hóa Hàn thì qua cho bít.....Sang tuần lớp e đi chơi với 1 lớp bên BK....thấy bảo là bên ý mời nên giá tiền đi 2 ngày chỉ pải trả 1/3 thôi.......
@ Trang béo : uh...chị cũng mua băng + sách rồi ( chương trình học trên lớp bắt buộc mà )...chỉ có điều lần đầu học , nên cần hỏi những người có kinh nghiệm đi trước.....thế sau 4 tháng học , đạt 5.0 có khó ko em.....

$To Min Trang:khổ thân Trang thế cơ chứ,thoai bây h đỡ bận hơn rồi thì on nhìu nhìu cho nó bõ công mai danh ẩn tích lâu ngày....;;) ;;) Trang nhỉ.Ồ anh chị Trang sắp về à hay thía....lại còn cả thằng ku nữa á.....chỉ mỗi tội cô đến năm sau mới về được....hichic...:(( :((

:? Hàn Quốc á, ở đâu có Hàn Quốc thế, cho em tham gia với :)) :))
@Chú Quyềnh: chú cứ yên tâm,ngày nào anh cũng có mặt đầy đủ ở giảng đường vào đầu h và cuối h, nếu sang mà ko gặp cứ nháy máy, đảm bảo chỉ lang thang đâu đấy thoai :D
@ Hà huynh: Lớp em chơi bời thì vui nhưng đêk hỉu học hành thế này roài thi cử kỉu j đây :)) :)) :)) cái trò học giả thi thật này có lúc méo mặt. Cứ chơi thế này thoai, đến lúc thi biết tay nhau ngay :)) :)) :)) Không khéo năm nay cả I33 dắt tay nhau cùng thi lại cũng nên ý chứ :x :x :p

@ anh Giang : ở trường ĐH Ngoại Ngữ Thanh Xuân ( tức là Đh Hà Nội ) đang có tuần lễ VĂn hóa Hàn....Thấy nhộn nhịp lém anh ạ

Thôi chú kô bít chị anh còn bảo ,năm đầu mới vào cứ chơi cho mải thoái đi....mà chú kô bít câu :kô thi lại kô là sinh viên à.....

úi giời ơi nghe đời sống sv của các bẹn lớp mình thú vị thía, tớ thấy ở đâu cứ free là hấp dẫn rồi, chú giang học tiếng hàn đến đâu rùi sang bên nn của bạn phương mà buôn bán vài câu cho vui cửa vui nhà chứ? mà chú giang dạo này sao ko thấy onl thế? tình hình con gái già với con phương thế nào rồi?

@ Anh Dương: Choài oai, em dạo này bận đi hát karaoke với các bẹn lớp em --> ko có thời gian onl :D Em học tiếng Hàn hơi bị giỏi roài đấy, mỗi tội là gặp người Hàn mà đêk nói đc câu nào, nó nói mình ko hỉu mà mình nói nó cũng ko hỉu luôn :)) :)) :)) :))
@ Chú Phương: Bên đấy xa quá nhẩy, anh tưởng khoa tiếng Hàn nó ở trên đg Xuân Thủy cơ mà. Anh lên đấy 1 lần roài, xem buổi thi thuyết trình tiếng Hàn. Mà có giai Hàn ở đấy ko thế? Nếu mà chỉ có giai Việt học tiếng Hàn thì ko sang đâu. Anh chỉ thix made in Korea xịn thoai :)) :))
Thông báo tình hình là hum nay em Hà Chi + em Quyềnh bùng tiết sang trg em chơi. Vào chào bạn Vũ khóa trưởng đã đc bẹn ý vẫy tay chào như kỉu W.Bush chào Binladen :)) :)) Choáng quá, té luôn ( điêu đấy, về vì tưởng bên đấy điểm danh :D )
Hà huynh nói chỉ có chí ní thoai, sinh viên mà ko thi lại thì ko fải là sinh viên :)) :)) Em tính chí ít cũng thi lại 5 môn roài ( hi vọng là ko có tiếng anh trong đấy ):p

Chú Giang ạ anh thấy tình hình tiếng anh cũng có vẻ khó khăn,chẳng bít thế nào mà lần.Học thì như đi chơi nhưng đến lúc thi thì .......chán chẳng buồn nói....:-? :-? b-)
Mà sao kô online à,chán thế.....ngày mai con Chi với con Quềnh lại sang học thể chất đấy,bọn nó đã bàn tính chạy mỗi lớp một ít roài.....để xem mai Vũ tỉ tỉ còn giữ kiểu chào của W.Bush chào Binladen kô.....:)) :))

@ anh Giang : khoa Hàn mà nằm trên đường xuân Thủy là của trường ĐH NN Quốc Gia anh ạ .Còn trường e nằm trên đường Thanh Xuân cơ....Em cũng ko rõ là có trai Hàn ko ? Nhưng Gái Hàn thì có...hôm nọ thấy rồi .......

Back
Bên trên