Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

@ Chú Phương: Ak ak. Anh có fải Pêđê như chú mày đâu mà bảo anh ngắm gái Hàn :D Anh chỉ thix zai Hàn thoai. Lớp tiếng Hàn của anh cũng có mấy anh mới từ Hàn về, trông cũng như Hàn ' roài. :D Khỏi cần lên chỗ chú cho nó xa ra.
@ Anh Dương: Hum qua em qua trg chú Phương chơi. Mục đích thăm viếng chiệm 5%, còn lại là qua xem mặt cái bẹn đẹp zai ở lớp nó. Choài oai, cái chỗ khỉ ho cò gáy đấy mà ko hỉu sao lại mọc ra 1 bẹn đẹp zai thế ko bít. Trông cứ như Bae Yong Yoon ý anh ạ. Em với con gái jà cứ gọi là ngồi nhìn nhau nuốt nc bọt ực ực. Em gái jà dạo này kinh lắm, làm VIP ở khoa xã hội học roài. :)) :)) :)) Thấy bảo lớp nó toàn NQ thoai, thành ra em gái jà lại thành Hà Nội tuyển.
Chú Quyềnh với Hà Chi hum qua sang trg em dự giờ tiết thể dục :)) :)) Được học bài thể dục 50 động tác "hứng mặt trời, đón bình minh" có vẻ rất tâm đắc. Thể nào tuần sau cũng sang học típ cho mà xem. :)) :)) :))

Ờ bọn đấy sang tưởng được nhẹ nhàng ai ngờ đâu lại phải tập bài thể dục tàu bay hạ cánh.....con nào con nấy là mặt cứ méo xệch.....nhưng đc cái Hà Chi tập bài đội hình đội ngũ còn đc mấy bẹn lớp anh khen là:đúng là học ngoại thương tập thể dục giỏi hơn cả anh em mình....thế mới kinh chứ
Nghe chú kể ben đẹp zai ở lớp chú Hà Phương mà anh cứ thấy xốn xang lạ ....mới lại ở cái chỗ thâm sơn cùng cốc ấy mới thường là nơi mấy bẹn đẹp zai mai danh ẩn tích...hichic

Chời ơi, Hà huynh ko thể tưởng tượng đc đâu. Bae Yong Yoon gặp bẹn ý cứ phải gọi là ngả mũ kính chào luôn. Ko thể để đâu cho hết sự đẹp trai của bẹn ý. Mà giữa 1 rừng NQ thì bạn ý đúng là thiên thần roài còn j nữa. Bẹn ý lại còn là zai Hà Nội nữa chứ. Thiên thời, địa lợi, nhân hòa đủ cả. Bảo sao các em gái ko lượn fè fè :)) :)) :)) :)) :)) :)) :p

Nghe anh Giang kể hấp dẫn nhảy ? Nhưng sao mà e chả có 1 chút j gọi là hào hứng muốn xem mặt....Có lẽ do chơi với hội đồng tính lâu ngày nên cũng bị ảnh hưởng tính chỉ thích nhìn mấy bạn xinh xinh chứ ko thích tia dzai :D

To only Dương: chúng ta tụt hậu so với bọn nó rồi mày ơi, toàn những chính chuyện đại học, chúng ta vẫn đang lé nghé cái được dich ra là dự bị đại học - còn em Minh Trang cũng đã tót lên thứ bậc cao hơn :| :-s >___< như đã thông báo với mày, course 3 năm thôi, dã chiến oanh tạc đại học, lo ngho đi làm, xong ngăm nghe master, sau đó tính tiếp :x

@ Chú Vân Trang + Anh Dương: 2 anh em nhà này đi trc về sau roài :)) :)) :)) Nhưng mà thoai, nghe chuyện anh em ở nhà chơi ở đại học vui vẻ thế thoai, chứ học thì cũng vỡ mật. Anh với chú có fải học mấy cái môn kinh khủng tởm như ở nhà đâu ( mà lại còn fải học tận 2 năm liền cơ ) chưa kể là nghe giang hồ đồn, năm nay trg em lên tận Sơn Tây tập giáo dục quốc phòng cơ :(( :(( :(( :(( :(( Xa bỏ mẹ ra, ở gần chỗ Khoang Xanh Ao Vua Suối tiên, cách HN 50km :(( :(( :(( Học roài bỏ mạng ở đấy lun, khỏi về nhà nữa :p

Trời chú Giang,sao anh nghe nói là trường mình học giáo dục quốc phòng ở tại trường luôn cơ mà...chắc là kô phải lên cái nơi thâm sơn cùng cốc đấy đâu...chứ phải lên đấy có mà chết à.....hic
Này mà sao sang trường chú Hà Phương ngắm bẹn đẹp zai mà không tiện thể cầm luôn quả máy ảnh đi chụp một cái để về còn có:"tư liệu học tập" hả...

@ anh Giang : em tưởng học luôn tại trường , chỉ bắt đầu năm thứ 2 , học cái j mới pải đi thôi chứ. Như trường em , SV năm thứ 2 lên Mai Lĩnh học cái j j ý ( dek bít đc )
@ Thái Hà : thời buổi này , xem bằng mắt vẫn hay hơn chứ mày...Chụp ảnh , nó ăn ảnh thì ko sao , ko ăn ảnh thì đẹp cũng hóa thành xấu........

@ Hà huynh: Có chứ, có chứ. Thời buổi thông tin đại chúng thế này đương nhiên là fải thế roài. Ko những chụp ảnh mà còn quay fim nữa cơ. Thứ 7 tuần nào bọn em chẳng hội họp ngắm video clip of bạn ý + buôn chuyện. Có cái ảnh thằng bé ngủ gật :x :x :x Thôi rồi luôn đấy, trông cứ như Bae Yong Yoon tựa cột điện ý. Người đẹp ngủ gật cũng đẹp :)) :)) :)) :))
Cái vụ đi giáo dục quốc phòng ở Sơn Tây là em nghe giang hồ đồn thoai (thằng lớp trưởng lớp em bảo thế, còn thực hư thế nào thì ko biết. Mong là thằng này điêu toa thoai) Thằng bé đc cái ko cao ráo nhưng sáng sủa. Vừa vào lớp đã gây ấn tượng very tốt với em vì hô hào bà con lập quỹ "đi thầy" mỗi độ thi về :)) :)) :)) :)) Thấy mỗi khoản này là nó tài năng xuất chúng ( đẳng cấp chuyên nghiệp - đẳng cấp pro :D )

@ Hà huynh: Có chứ, có chứ. Thời buổi thông tin đại chúng thế này đương nhiên là fải thế roài. Ko những chụp ảnh mà còn quay fim nữa cơ. Thứ 7 tuần nào bọn em chẳng hội họp ngắm video clip of bạn ý + buôn chuyện. Có cái ảnh thằng bé ngủ gật :x :x :x Thôi rồi luôn đấy, trông cứ như Bae Yong Yoon tựa cột điện ý. Người đẹp ngủ gật cũng đẹp :)) :)) :)) :))
Cái vụ đi giáo dục quốc phòng ở Sơn Tây là em nghe giang hồ đồn thoai (thằng lớp trưởng lớp em bảo thế, còn thực hư thế nào thì ko biết. Mong là thằng này điêu toa thoai) Thằng bé đc cái ko cao ráo nhưng sáng sủa. Vừa vào lớp đã gây ấn tượng very tốt với em vì hô hào bà con lập quỹ "đi thầy" mỗi độ thi về :)) :)) :)) :)) Thấy mỗi khoản này là nó tài năng xuất chúng ( đẳng cấp chuyên nghiệp - đẳng cấp pro :D )

úi giời thế mà chú chẳng mang đến chia sẻ gì cả....để anh em còn có tư liệu học tập, tư liệu này chả quí gấp mấy lần tài liệu triết học à;;) ;;) ...Mà công nhận bẹn lớp trưởng lớp chú sáng sủa thật<sáng nào nó chả sủa>,ít nhất là gấp mấy lần thằng lớp phó lớp anh,cầu chì khéo gọi bằng cụ...hoành tráng kô chịu được....hẳn nào chú Giang lúc nào cũng thấy trong vòng bán kính 2m của bẹn lớp trưởng:)) :)) :x

@ Hà huynh: "Tư liệu học tập" cái khỉ j chứ :D Cái vụ này lớp nào biết lớp đấy đc thui :)) :)) Ko share đc đâu :D "tư liệu học tập" lớp huynh có tốt hay ko fụ thuộc vào mức độ rộng rãi của lớp viên và khả năng dẻo mỏ của bẹn lớp trưởng thui ( đến gần ngày thi thể nào chúng nó chẳng hô hào nộp tiền đến nhà thầy :)) :)) ) Được cái bẹn lớp trưởng lớp em xúc tiến vụ này nhanh lắm, từ hồi mới chân ướt chân ráo lơ ngơ vào lớp cơ :)) :))
Còn vụ em ở "trong vòng bán kính 2m của bẹn lớp trưởng" thì Hà huynh quá lời roài. Khoảng cách xa nhất chắc chỉ khoảng 1m thoai :)) :)) :)) :))

Trời ạ chú hiểu sai hết ý anh rồi:(( :(( .....Ý anh là sao chú không đem tư liệu về thằng mà:Bea Jong Jun phải gọi bằng cụ đi cho anh em còn có dịp mở mang đầu óc hả...Dạo này là đầu óc là bã đậu lắm,chú phải mở mang dân trí chứ lị....;;) ;;)

:)) :)) Choài, thế mà em cứ tưởng Hà huynh tinh thần học tập lên cao. Ai dè ... :)) :)) :)) :)) Tư liệu về bẹn Bae rất tiếc là nằm trong máy chú Hà Phương. Máy em ko có bluetooth nên ko bắn sang đc. Thế mới chán chứ. Nếu có em đã ngắm cả ngày roài, khỏi mất công thứ 7 hẹn hò nhau đến ngắm bẹn ý làm j :)) :)) :))

Chán nhẩy,:-s :-s thế này khéo lại phải mất mấy nghìn tin nhắn,nhắn vào máy chú Hà Phương mới được ,chứ zai đẹp mà không ngắm đẻ nó phí đi.....:)) b-)

Mày nói nhiều thế làm j .....hỏi xem anh Giang hôm nào xuống trường HP chơi , cho mày đi ké với ......tốn một ít xăng nhưng đc cái là giải tỏa bức xúc cũng đc.....mấy tin nhắn cũng chẳng hơn đc j...mặt mày cũng đã đc nhìn đâu

Ừ cẩn thận hum nào phải bám càng chú Giang một phen,cho đầu óc mình được khai thông,chứ hum nào cũng nhìn thấy bẹn cầu chì ở lớp,lại còn ÁI PRO thỉnhh thoảng xuất hiện ở hành lang tầng 6 khiến trời đất như chao đảo...đỡ không kịp....giá mà bạn đấy học trường mình có phải tốt không...hic hic....hic

Ừ cẩn thận hum nào phải bám càng chú Giang một phen,cho đầu óc mình được khai thông;;) ;;) ,chứ hum nào cũng nhìn thấy bẹn cầu chì ở lớp,lại còn ÁI PRO thỉnhh thoảng xuất hiện ở hành lang tầng 6 khiến trời đất như chao đảo:eek: 8-| /:) ...đỡ không kịp....giá mà bạn đấy học trường mình có phải tốt không...hic hic....hicb-) b-)

Choài oai, cái thằng ÁI Pro đấy, nhắc đến làm j cho đau đầu.=; Chiều nay lúc tan học, vừa mới lê đc cái xác xuống đến tầng 2 thì thấy lù lù trc mẹt cái mông đung đưa hình quả lắc của Galilê 8-} , y như rằng, vừa thò chân ra đến cửa thì trời mưa to, chán chẳng bùn chết lun. 8-|
:)) :)) :)) Thông báo với các anh em quan tâm đến bẹn đẹp zai hơn Bae Yong Yoon: Vì 3 tuần tới trg Quốc gia (khoa Luật) tập quân sự -> fải mặc áo bộ đội mới đc vào lớp /:) ( mà em thì ko có ) -> ko thể sang thăm bẹn ý trong tuần tới. Đành hẹn dịp khác vậy:-s :-s
Còn 1 tin rất kinh khủng là thứ 6 tuần này Ngoại giao "KHAI GIẢNG"8-} 8-} 8-} :-s :-s ( ko hỉu nảy sinh ra cái ngày này ở đâu ko bít) lại còn có nội quy rõ ràng, zai mặc quần âu áo trắng thắt cà vạt, gái mặc áo dài. ko fải zai, ko fải gái thì ko fải mặc gì =D> =D> :> :> Thế mới nhục chứ. Mà chẳng hỉu buổi chiều có được nghỉ ko nữa. Chẳng thấy ai thông báo j cả. Chỉ bít tuần trước mụ logic học dặn là tuần này kiểm tra điều kiện thoai. Ko đc nghỉ thì chết em roài :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Kiểu Vest , áo dài ....cái này giống bên QG thế.....Mà giờ phút này còn"Khai Giảng" cái j nữa...điên xừ nó rồi

Back
Bên trên