Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Ơ chú Giang chú chưa bít gì hả,thứ 6 này khai giảng rùi chìu được nghỉ mà...Vũ Anh tỉ tỉ thông báo thía mà,thế là sướng nhá....chú Giang chẳng chịu cập nhật giề cả...chuyện quan trọng thế mà.

Ờ, thế mới dở hơi chứ. Chẳng hỉu kỉu j nữa. Học cả tháng roài mới khai giảng. Mà trg Ngoại giao bé bằng cái mắt muỗi ra. Chẳng bít các chú ý định tổ chức khai giảng ở đâu nữa. Hum làm chào K33 đã chẳng có chỗ mà đứng roài. Bi h cả trường hội đồng kéo nhau đến chắc chỉ có nước dẫm lên chân nhau mà đứng thoai chứ còn. :D
Nhưng mà thể nào quả này bẹn Vũ khóa trưởng cũng đóng ngay bộ vest đây thoai( mặc dù chỉ yêu cầu sơ mi, quần âu, thắt cavat). Hum làm văn nghệ bẹn ý đã thổ lộ là đã định mặc vest roài, nhưng sợ bị chê là cán bộ đóng hộp nên không dám mặc. Quả này thể nào cũng tranh thủ cơ hội đây :)) :)) Tiện thể lừa đc em nào thì lừa đây :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Hà huynh lên HAO mà chưa thấy lên tiếng là sao? :p Định làm Khổng Minh vuốt râu chờ thời à :D

Phạm Thái Hà đã viết:
Ơ chú Giang chú chưa bít gì hả,thứ 6 này khai giảng rùi chìu được nghỉ mà...Vũ Anh tỉ tỉ thông báo thía mà,thế là sướng nhá....chú Giang chẳng chịu cập nhật giề cả...chuyện quan trọng thế mà.
Sáng nay đi họp ban cán bộ em thấy ông Khoát bảo là chiều thứ 6 khóa 33 vẫn kiểm tra logic học mà. Đêk hỉu ông ý thật hay đùa nhưng rõ ràng ông ý bảo thế. Thằng Vũ Anh cũng bảo em là đc nghỉ. Nhưng em ko thấy thông báo câu này trên bảng tin. Nó chỉ báo mỗi cái tin động trời kia thoai ( đúng là dở hơi )

Vũ Anh chẳng mặc vest rồi còn j nữa...hôm Made in 12 ý....chẳng mượn bố để mặc còn j nữa nhảy ? ( nếu e nhớ ko nhầm ). ...Nếu trường anh bé như thế , nghỉ luôn khai giảng cho xong , đi chơi còn sướng hơn anh ạ...đứng chỉ tổ mỏi chân

uh. Thì chính vì đã mặc 1 lần roài -> tự nhận thấy là mình mặc vest đẹp -> lúc nào cũng mún tranh thủ diện để khoe ta đây mặc đẹp. Nhưng mà chẳng hỉu ko đi khai giảng thì có làm sao ko? Chứ tình hình này nghe chừng cũng chán. Mà chẳng nhẽ, cái khai giảng sinh viên đầu đời ko thèm đi dự. Đã ko đc nếm mùi cày bừa bợt hơi, thi thố fòi cơm ra roài, đến vụ này cũng ko thèm đi nữa thì kể hơi fí :D ( mà mình mặc áo dài có fải là xấu đâu :> :> :> :> ;;) ;;) ;;) Khoe hàng tí nhẩy :)) :)) :)) :)) :)) :)) 8-}

Ơ sao lại thế ,cuối cùng thì chiều thứ sáu có được nghỉ không đấy,bực mình nhẩy:-? :-? ....tối hum qua trước khi post bài mình đã cẩn thận hỏi thằng Vũ Anh roài...nó còn bảo là thầy Khoát nói mừ....chẳng lẽ thầy lại thế,lừa cả học sinh à:eek: :eek: .....nếu thế thật thì .....Mà lâu lém mới được mặc áo dài...mình mượn lun Phương Linh cho đỡ phải đi thuê...tốn kém...bây giờ phải thực hành tiết kiệm mừ...hihi;;) ;;) :x

Hahahah. Em cũng vừa fải đi thuê roài đây này. Chứ cái mã em thì mượn đc của thằng nào con nào. :)) :)) :))
Tình hình là chẳng bít đầu đuôi ngày mai có đc nghỉ buổi chiều ko nữa. Hi vọng là có. Chiều nay lại "được" học thể dục :)) :)) :)) Quên cha mất cái bài đây roài. Mấy thằng Lào tập bài này bùn cười lém. Hà huynh tí sang xem nhá :D

Happy Birthday To Thái Hà
Chúc mày thêm 1 tuổi ngày càng xinh tươi hơn , học hành tốt hơn và sẽ kiếm được 1 anh dzai ( anh Lào chẳng hạn ):x

:-/ Hum nay là sinh nhật Hà huynh à? ;;) :)) Em ko bít :)) :)) -> ko bít là ko có tội :)) :))
HAPPY BIRTHDAY TO HÀ HUYNH :x :x :x :x :x :x :x :* :* :* :* :* :* :*

Cảm ơn các bẹn rất rất nhiều....iem là cứ thấy xúc đông nghện ngào ý...hihi:x
@TO Lan Phương:Ưh để tao thử xem,à mà thôi cái gì đến sẽ phải đến mà mày,việc gì phải vội mặc dù tự do mãi bây giờ cũng thấy hơi oải roài....hihi
@To Giang đệ:Cuối cùng thì hum nay lại được nghỉ thể dục mới sướng chứ...mấy bẹn Lào anh thấy tập còn kô bùn cười bằng bác Ucraina to béo...khổ mấy thầy nhà mình cứ bắt mấy bẹn ấy quay đi quay lại....khổ thân thế chứ.....À mà thanks chú Giang vì món quà kẹo mút nhé....ngon lém....:x:x:x

Cảm ơn các bẹn rất rất nhiều....iem là cứ thấy xúc đông nghện ngào ý...hihi:x
@TO Lan Phương:Ưh để tao thử xem,à mà thôi cái gì đến sẽ phải đến mà mày,việc gì phải vội mặc dù tự do mãi bây giờ cũng thấy hơi oải roài....hihi
@To Giang đệ:Cuối cùng thì hum nay lại được nghỉ thể dục mới sướng chứ...mấy bẹn Lào anh thấy tập còn kô bùn cười bằng bác Ucraina to béo...khổ mấy thầy nhà mình cứ bắt mấy bẹn ấy quay đi quay lại....khổ thân thế chứ.....À mà thanks chú Giang vì món quà kẹo mút nhé....ngon lém....:x:x:x

Hum nay Ngoại giao khải giảng, lớp em đi chơi tưng bừng đến chiều tối mới về. Cứ tưởng các bác phải lên tường thuật tình hình roài, ai dè các bác ý còn về muộn hơn cả mình :)) :)) :)) Máu me quá đi mất
Chốt lại một câu quan trọng là khải giảng ở trường này như dở hơi, ko chuyên nghiệp, ko pro, ko đẳng cấp, ko bằng Ams mình. :> :> ;) Trường mình khai giảng chỉ mất 45p. Trường này khai giảng những 2 tiếng liền ( đíu hỉu làm j mà lâu thế) Trường thì bé,học sinh thì đông, trời thì nắng, áo dài thì nóng, guốc thì cao -> báo hại em về chân sưng vù, 10 đầu ngón chân tím bầm lên :(( :(( :(( :(( :(( :(( Túm lại rất chi là ghét.
Hum nay đi chơi về còn được ra ga tiễn từng bạn một về quê nữa chứ :)) :)) (trong đó có bẹn lớp trưởng sáng sủa nhưng ko cao ráo :D) Bùn cười lém. Chia tay chia chân thắm thiết như kỉu ra đi mãi mãi ko bao h trở về ( mặc dù thứ 2 nó lại lên đi học típ). Vẫy tay vẫy chân chán chê, chốt hạ lại một câu là mày về quê nhớ mua cho anh em cân mực. Thứ 2 bùng tiết lý luận vào kí túc xá làm tổ ;;) ;;) ;;). :)>- Chỉ được cái vụ này là giỏi thoai ;) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Bó cẳng với lớp chú Giang:eek: :eek: ....Công nhận không đâu làm khai giảng có đẳng cấp PRO như AMS nhà mình...làm có một tí là xong và ít nhất là còn có ghế cho học sinh ngồi...đây phải đứng....nóng...mệt...đói...khát...đau chân.Chú có bít hum nay anh đi đôi 9 phân<đơn giản không có đôi nào thấp hơn..hic>thế là đến đấy đứng còn không vững:(( ....đi lại khó khăn...thế là một lúc sau không thể chịu đựng được tháo ***** nó ra...sướng thế cơ chư...Mặc áo dài đẹp thì có đẹp nhưng khổ không tả xiết...hicccc:(( :((

:x ;;) ý tớ là tớ cũng muốn mặc áo dài lắm nhé, tớ muốn như năm lớp 11 :(( bây h nhìn mình cứ như con ỉn ý T______T hơi phóng đại 1 chút.

:| ko có energy cho công việc!

NGhe anh Giang kể chuyện tiễn bạn , thiếu mỗi nước mua vé vào tận sân ga ...Đứa trên tàu ngó ra cửa sổ , mấy đứa chạy theo + vẫy tay chào bạn...theo kiểu pim Hàn Quốc nữa thôi......:)) ::)) :))

@ Chú Vân Trang làm jề mà mặc cảm số phận thế :D To béo j mặc áo dài vào trông cũng ngon lành hết. Chỉ có cái là ko đc thướt tha bằng các em "mỏng mày hay hạt" thui :)) :))
@ Hà huynh: hehhe. Hum nay em lăm le đi đôi 7 fân, hi vọng đứng cạnh bằng anh bằng em. :D Ai dè, các huynh nhà mình đi tận 9 fân, đã cao lại càng thêm cao, làm em chẳng dám đứng cạnh nữa. :)) :)) :)) Tủi nhục số fận quá :)) :))

Ưh tốt đẹp gì đi cái đôi 9 phân đấy cơ chứ ,về đến nhà ,leo lên cầu thang mà không khác gì một bà già cả:(( ...phìu thế chứ...thế là để bù lại sự đau khổ đấy,cả 3 con chụp ảnh mệt nghỉ.....;;) ;;)

Đùa hội NGoại Giao , nói chuyện mà chẳng có ảnh up lên là tn hả ? Tình hình bên đấy ăn chơi có vẻ sướng nhảy ? E học hành muốn bùng còn chẳng đc...Ai đời còn có cái trò học lý thuyết TD buổi tối ko ? KÉo dài gần 3 tiếng...Dạo nè có vẻ stress lém rồi.....
Mà nghe chị e kể chuyện mặc áo dài ....lại nhớ đến năm lớp 11 , thèm mặc áo dài quá....Có mặc thì e cũng ko dám đi guốc 9 pân....3 pân với e là nhiều rồi....cái này thì ko đủ sức đú với anh em :)) :)) :))

@ Hà huynh: tình trạng chung của ngày khai giảng tại Ngoại giao. Dân tình ko có việc j làm, ghế thì chẳng có mà ngồi, đêk bít làm j chỉ có nước lôi nhau ra chụp ảnh thui chứ còn :D Nhưng mà em đêk chụp cái nào hết :p Em đứng trên con 7 fân đấy còn chẳng vững nữa là làm dáng mà chụp ảnh. Mặt em méo xẹo ( đứng 2 tiếng liền, chịu sao thấu chứ ) làm sao mà nhe răng ra đc nữa. Hà huynh có ảnh up lên đê, cho anh em chiêm ngưỡng cái nào.

Back
Bên trên