Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Anh thân yêu tình hình học hành vui lém. Tối thứ 7 tuần này trg em còn có văn nghệ chào K33. Chẳng biết có bẹn nào hứng thú mún sang ko nhưng hum nay tớ vừa đi xem tổng duyệt về. Đảm bảo ko sang phí cả cuộc đời.
@ Chú vân Trang: Thay mặt em bóng tối của mày ( đek bít là em nào hết đâu :D ) gửi lời hỏi thăm thân tình và nồng ấm nhất của tao đến mày :x Iu mày nữa :x

@To Vân Trang(một nửa bóng tối của tao):;;) sozi mày vì không hỏi han gì may,thực ra lúc đấy định hỏi rồi,thế quái nào mà lại quên mất......thế nào mày bay hôm 11/9 mà sao kô thấy thằng nào đặt bom khủng bố nhỉ,chắc là thấy có mày đi nên nó sợ.....tao đi học được ba tuần rồi mà vẫn trong tư thế chơi dài...oải quá mày ạ.....nhớ mày quá....:* :x :* :x :* :x
@To Giang đệ:Thank sờ ku chú vì đa thay mặt anh chào VT,nói thế chắc là chú bít bóng tối là ai rồi hả.Công nhận lớp chú đàn đúm vui thật đấy,chẳng bù cho lớp anh,bọn nó đi học còn chẳng đủ nói chi là đàn đúm,bó tay.Hôm nay có tiết của LYLY chứ kô anh cũng đi xem tổng duyệt văn nghệ,xem Vũ khóa trưởng đứng chỉ đạo oai phong lẫm liệt thế nào....còn văn nghẹ ,xét cho cùng nên đẻ đến hôm đấy xem nó mới thú=D> :)>-

@To Vân Trang(một nửa bóng tối của tao):sozi mày vì không hỏi han gì may,thực ra lúc đấy định hỏi rồi,thế quái nào mà lại quên mất......thế nào mày bay hôm 11/9 mà sao kô thấy thằng nào đặt bom khủng bố nhỉ,chắc là thấy có mày đi nên nó sợ.....tao đi học được ba tuần rồi mà vẫn trong tư thế chơi dài...oải quá mày ạ.....nhớ mày quá....
@To Giang đệ:Thank sờ ku chú vì đa thay mặt anh chào VT,nói thế chắc là chú bít bóng tối là ai rồi hả.Công nhận lớp chú đàn đúm vui thật đấy,chẳng bù cho lớp anh,bọn nó đi học còn chẳng đủ nói chi là đàn đúm,bó tay.Hôm nay có tiết của LYLY chứ kô anh cũng đi xem tổng duyệt văn nghệ,xem Vũ khóa trưởng đứng chỉ đạo oai phong lẫm liệt thế nào....còn văn nghẹ ,xét cho cùng nên đẻ đến hôm đấy xem nó mới thú

:)) :)) Vũ khóa trưởng ấy hả. Hum nay em mới đc chứng kiến cái quyền lực tối cao của Vũ khóa trưởng. Bẹn ý đến vào lúc tất cả đã bắt đầu ( qua giai đoạn chuẩn bị loa đài hết sức vất vả trong đó có anh khóa trưởng K32 - cái thằng lúc đầu mình cứ tưởng đẹp zai aii dè lại ko như mình nghĩ - toát mồ hôi hột mới cắm đc mấy cái mic lên xuống thất thường trong chu kì 10 giây ) và đi về vào lúc mọi việc đi đến hồi gay cấn. Lẽ ra ban giám khảo fải có 1 thành viên của K33 ( chí ít cũng fải có thằng khóa trưởng làm đại diện ) mà đây lại chỉ có thằng khóa trưởng K32 + cái thằng béo ÁI PRO đã trình bày ở trên tung hoành chỉ đạo + nhận xét vớ va vớ vỉn. Mấy chú ấy chỉ thix những em nào xinh xinh tươi tươi, lên sân khấu mắt nhắm chân đưa ( gọi chuyên môn như các anh ý là "vũ đạo chuyên nghiệp" ) thoai. Mấy em lớp mình muốn soi váy ngắn chân dài thì ko thể bỏ qua cơ hội này. Quá phí quá phí
À, ko kể ra lại bảo là 1 thiếu sót to lớn. Hum nay em đã thấy bạn Vũ Anh làm đc 1 việc có ích. Em xin trình bày ngắn gọn như sau: Do tiết mục của lớp em đc xếp tổng duyệt thứ 2 từ dưới lên, nên em đã dùng đến chiêu "nhất thân nhì quen" nhờ vả bạn Vũ Anh lên nói giúp với mấy thằng ban giám khảo cho các bẹn lớp em lên hát trc để các bẹn ý còn về với vợ với con. Và xin vui mừng thông báo với anh chị em là nhờ vào sự nhiệt tình và nỗ lực hết mình của Vũ Anh ( quên Vũ Khóa trưởng ) thì tiết mục của lớp em đc tổng duyệt sớm hơn so với dự kiến 2 tiết mục ( tức thứ 4 từ dưới lên ) mặc dù là lớp xuống tổng duyệt sớm gần nhất ( Chủ trương bùng tiết thấm nhuần vào ban cán bộ lớp :)) :)) :)) ) Xin cả nhà 1 tràng pháo tay nhiệt liệt cám ơn sự quan tâm giúp đỡ của Vũ khóa trưởng =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Ghê quá cơ,chú Giang chưa một ngày học chuyên ngành Quan hệ bất chính mà đã bít vận dụng hết sức PRO rồi........óe,muộn học rồi,câu bài tí,tối về post típ.....hum nay lại được gặp anh XHH roài...mừng vãi đé....

Hum nay có đc gặp anh XXH quái đâu. Hum nay anh ý bận ở nhà lo vợ đẻ hay sao ý ( theo lời mấy đứa lớp em là như thế ) chẳng thèm đi dạy. Đi dạy thay là 1 anh hết sức là ak ak :D em ko bít fải miêu tả thế nào nữa. Dạo này vốn từ vựng ko đc ổn cho lắm nên việc truyền đạt nguyên vẹn tình hình cho anh em là điều ko thể. Thằng cha này, nói túm lại là có cái j đó ko ổn cho lém. :D Hắn như 1 cái thằng dở hơi ý. Dở hơi 1 cách quá thế đáng. May mà nó dạy hộ, chứ ko thì em cũng chết luôn. Lão ý còn rất là hoàng tráng, h nghỉ giải lao còn đi ra chỗ mấy chú Nga với Rumani, nói chuyện bằng tiếng anh Pro kinh khủng. Giảng bài cho mấy chú Lào bằng tiếng việt roài chạy xuống hỏi bọn nó là "do you understand?" Nói chung là chán chuyện.
Hum nay ra bobochacha gặp em Hà Chi với Quyềnh. Đã rủ 2 bẹn ý thứ 7 sang trg em chơi roài. :)) Sinh viên đại học có khác. Trông bẹn nào cũng tươi roi rói ra :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :x

úi giời ơi nghe chú giang kể chuyện mà đau hết cả bụng. dạo này đang stress, khéo cứ phải chui lên đây nghe các chú cho nó thư giãn đầu óc. bit vui thế này mình cũng ở nhà học! :D

Á à hôm nay anh mới bít chú đi với 2 thằng con trai lớp chú hả;;) ,máu thế cơ chứ.Chú cứ bảo bọn nó tươi roi rói,chú cũng tươi hơn cả hoa còn giề:)) .Uh cũng phải công nhận lão XHH hum qua cứ hâm hâm,giảng thì chán.mặc dù lão này có vẻ hiền hơn lão kia nhưng dạy chán bỏ xừ.Bùn cười nhất là đoạn bác xuống nói chuyện với mấy bạn Lào,bằng tiếng anh mới kinh chứ.Bác này gầy gò ốm yếu chằng kém gì bác kia,nhìn bác cũng cầu chì chẳng kémb-) /:)

Đâu có, hum qua em đi với 3 bẹn zai cơ ( ko fải 2 đâu :)) :)) :)) ) Tình hình mấy bẹn lớp em rất chi là zui zẻ, máu me bùng học. Chúng nó chẳng học hành j sất ý ( giống em :D ) Ngồi trong h toàn sát fạt nhau thoai. 2 hum nay chiến om ba cây tét tay, tím bầm hết cả tay lên, về chườm đá nửa tiếng mà ko đỡ :)) :)) Được cái các bẹn này ko chí thú học hành. Hà huynh với chú Minh Hương với em Liên ngày nào cũng chép bài đầy đủ ( thi thoảng thoai ) em ngồi bên cạnh toàn ngủ với đọc truyện thấy áy náy lém. Phải sang đú với bọn này cho anh em yên tâm học hành công tác ( khỏi phá thối :D)
@ Anh Dương: Uh, anh cứ bít thế ko đi nữa về đây mà học. Đảm bảo được 1 tuần té liền. :)):)) Sao dạo này chẳng thấy anh online?

ưh thực ra thì chỉ anh với con Liên chăm chỉ chép bài,còn heo ku tì nó cung toàn ngồi đọc truyện với học tiếng anh thoai,mà mình kô chép lúc sau cũng chẳng bít mượn vở ai....:-?
Oái troài,chú bị đau thế thì phải chườm đá ít nhất một tuần,khéo thế này còn đau hơn là tập võ ấy nhỉ.Công nhận lớp chú máu chiến thật,mà bẹn lớp trưởng lớp chú trông cứ dễ thương như trẻ con ý..hihihi :D

anh e bên Ngoại Giao đang học Triết - lịch sử Đảng cố gắng lên nhé....Có j cuối học kỳ 1 hay cuối năm cho e mượn sách cái......h chưa pải học
Tối nay qua Ngoại Giao xem ca nhạc....có j HÀ Ku chỉ mặt bạn Lào cho tao xem cái....Tiện thể gặp vũ khóa trưởng....thấy bảo dạo nè chạy sô đi dạy kinh lém

giời ạ vũ khoa trưởng chỉ giỏi chỉ trỏ thôi chứ có làm được cái gì đâu,đến thì đến cái lúc kô cần,về thì về lúc cần,chẳng hỉu thế nào nữa,chắc đấy là phong cách của Vũ tỉ tỉ:eek: ;;)

Oái troài,hum nay Lan Phương bảo sang trường tao chơi mà chẳng thấy đâu nhỉ,:eek: hay là đông quá mà mình không nhìn thấy nó nhỉ.....:eek: Nhưng mà dù có sang hay kô sang thì đây cũng sẵn sàng tinh thần để tường thuật....hoành tráng lém.....;;)
Nói chung buổi tối nay đi khá là bổ mắt,vì mấy chị khóa trên máu vãi,váy cũng ngắn vãi,;;) mà lúc các chị ý quay một cái là ý mà.....Nhưng đặc sắc nhất và gây cười nhất phải kể đến ÁI PRO(lão dẫn chương trình mà có lần chú Giang đã hết sức ưu ái......).Đến hum nay thì đã được tận mắt chứng kiến độ ái của y,ghê nhất là mấy đoạn:Trà ơi.....nghe như đang diễn một vở cải lương đẫm nước mắt.....hic nghe mà thấy"cảm động"đến nỗi "cười rơi cả răng".....nói chung đúng là: PRO:(( :(( b-) /:)

----------

ồ mà hum nay kô thấy chú Giang đâu nhỉ,chắc là lớp chú máu quá,đi chơi kô thèm về roài:) :-?

Vừa từ Ngoại giao về. Tình hình là quá đông nên chẳng gặp đc ai cả. Đi chơi về muộn nên chẳng có chỗ mà ngồi. Chen lấy vị trí để chân cũng khó -> mặc dù chương trình hay ( vì đã xem hôm tổng duyệt) nhưng fải quyết tâm từ bỏ đi ra ngoài cho đỡ nóng. Ko thể chịu đc. Hội trg thì bé. Hum nay người đông như kiến, đứng ngồi lố nhố, mệt ko tả nổi. Chẳng xem đc hum nay tình hình thế nào. Nhưng xem ra Ngoại giao năm nay sáng giá lém anh em ạ. Ko qua phi đời.
À, hum nay còn đc gặp bẹn Vũ khóa trưởng: nguyên cả cây là giầy da, quần bò sáng màu, áo sơ mi ko rõ màu hồng ( theo mốt Hàn xì) hay màu trắng ( vì quá tối nên ko thể nhận ra) :)) Trông rất chi là :)) :))

sozi các bác , hôm qua e lại để lỡ mất 1 cơ hội ăn chơi , đàn đúm bên NG rùi :( . Khổ nỗi trước khi định đi , lên mạng thấy có BT về nhà ( 2 bài liền )....Em do viết kém nên sửa đi sửa lại nhiều lần , làm xong cũng tầm hơn 8h rồi...nghĩ là muộn nên ko đi nữa

Chán quá Hà huynh ạ. Hum qua gặp đc mỗi em Liên thoai. Chẳng nhìn thấy Hà huynh đâu. Chán thế đấy :p Nhưng mà tại hum qua đông quá cơ. Cái hội trg A thì bé tí ra. Chương trình thì hay thật ( hát hay + đội hình đẹp - thằng dẫn chương trình ÁI Pro ). Hơi tiếc vì lẽ ra nếu đc tổ chức ở Ams thì em nghĩ sẽ hoàng tráng hơn nhiều. Túm lại là Ams vẫn là nhất trg mấy vụ tiệc tùng ăn chơi nhảy múa này :)) :)) :)) :)) Nhớ quá nhớ quá ! Năm nay ko có dạ hội j à. Sao chán thế :(:)(:)((

THái HÀ ơi,sao cái ảnh of mày bưa thế?tao chi nói 1 câu thế thôi,dang ở ngoai hàng,xót tiền lắm.
Mai tao mua máy,rồi online 48/24 cho bọn mày biết,chứ tao vắng mặt trên jang hồ đã lâu lắm rồi

***** mày vắng mặt trên giang hồ có lâu đến mấy thì có ai thèm để ý đâu hả Thùy....cứ hoang tưởng thế là kô được....:)) :)) :)) [-x
$To Giang đệ:hóa ra con Liên híp nó gặp chú mà chẳng nói gì cho anh bít cả nên anh cứ tưởng lớp chú đi chơi kô buồn về.thế nào đi chơi có vui kô,phải công nhận cái biệt danh:Ái PRO chú đặt cho thằng ku ấy quả kô sai vào đâu được,mỗi lần nó cất tiếng là cứ lăn ra mà cười....hố hố:)) :))

@ Thùy : nó có cái ảnh để đời mà mày cứ săm soi......Liệu mày có cái ảnh nào đẹp như thế ko ?

Back
Bên trên